Kính nhờ group xem hạn lấy chồng 25 tuổi mà ế quá ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ group xem hạn lấy chồng 25 tuổi mà ế quá ạ.

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

AmazingAmy đã viết: 01:25, 12/10/18
cự nhật không kiếp đã viết: 01:05, 12/10/18
AmazingAmy đã viết: 00:37, 12/10/18

Tớ có đọc được trên diễn đàn có chú viết là tất cả những gì hiện trên lá số chưa chắc đã xảy ra 100% ngoài đời thật. Nhưng mọi biến cố mình gặp ở ngoài đời chắc chắn có trên lá số. Công nhận đúng thật 🤣
Bởi vì có khả năng bác ấy k xem được 100% :D. Nhiều người dù rất cố gắng để thắng số phận nhưng cuối cùng không được, lắm người ngồi không mà may mắn vẫn cứ đến , thế mới là sự kỳ lạ của số phận :D. T thề là t tin tử vi chính xác đến 90% về tất cả các phương diện của con ng. 10% còn lại đến từ gen và truyền thống của gia đình để gia giảm độ số, có điều xem được chính xác hết thì khó :D
Đúng rồi tớ cũng nghĩ tất cả mọi thứ đều hiện trên lá số cả, chẳng qua mình lĩnh hội được bao nhiêu thôi. Tử vi đúng là 1 môn khoa học thú vị nhưng rất khó, tớ mới biết đến tử vi chưa lâu lắm mà còn thấy choáng về độ chính xác của bộ môn này. Nhưng đúng là mình phải dùng cả cuộc đời để nghiệm lý, đến lúc nghiệm lý xong thì cũng hết đời =)) nên nghiên cứu vì đam mê vì thích hoặc cho vui thôi, bệnh chữa được nhưng mệnh thì ko chữa đc. Số phận của mình là thế nên dù trong hoàn cảnh bi đát thế nào t cũng tự an ủi vậy, vui lên mà sống:D
:-bd . Bảo sao nhiều ng ở hiền vẫn vất vả là vậy, bao nhiêu năm rồi nhưng tính ứng dụng của nó thì quá lớn, k bao giờ con ng ta mới khám phá được hết :D. Cuộc đời được định vị trên lá số rồi, có khám phá thì cũng chỉ thêm 1 câu khẳng định : Cuộc đời sao mà kỳ diệu đến vậy :D, ngược lại là 1 câu : Còn gì nữa ở lá số mình không :D
Đầu trang

Liemsat26
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Liemsat26 »

cự nhật không kiếp đã viết: 10:35, 12/10/18
AmazingAmy đã viết: 01:25, 12/10/18
cự nhật không kiếp đã viết: 01:05, 12/10/18
Bởi vì có khả năng bác ấy k xem được 100% :D. Nhiều người dù rất cố gắng để thắng số phận nhưng cuối cùng không được, lắm người ngồi không mà may mắn vẫn cứ đến , thế mới là sự kỳ lạ của số phận :D. T thề là t tin tử vi chính xác đến 90% về tất cả các phương diện của con ng. 10% còn lại đến từ gen và truyền thống của gia đình để gia giảm độ số, có điều xem được chính xác hết thì khó :D
Đúng rồi tớ cũng nghĩ tất cả mọi thứ đều hiện trên lá số cả, chẳng qua mình lĩnh hội được bao nhiêu thôi. Tử vi đúng là 1 môn khoa học thú vị nhưng rất khó, tớ mới biết đến tử vi chưa lâu lắm mà còn thấy choáng về độ chính xác của bộ môn này. Nhưng đúng là mình phải dùng cả cuộc đời để nghiệm lý, đến lúc nghiệm lý xong thì cũng hết đời =)) nên nghiên cứu vì đam mê vì thích hoặc cho vui thôi, bệnh chữa được nhưng mệnh thì ko chữa đc. Số phận của mình là thế nên dù trong hoàn cảnh bi đát thế nào t cũng tự an ủi vậy, vui lên mà sống:D
:-bd . Bảo sao nhiều ng ở hiền vẫn vất vả là vậy, bao nhiêu năm rồi nhưng tính ứng dụng của nó thì quá lớn, k bao giờ con ng ta mới khám phá được hết :D. Cuộc đời được định vị trên lá số rồi, có khám phá thì cũng chỉ thêm 1 câu khẳng định : Cuộc đời sao mà kỳ diệu đến vậy :D, ngược lại là 1 câu : Còn gì nữa ở lá số mình không :D
Dạ lâu lắm rồi em mới lên diễn đàn/ Em cũng tin vào sự vi diệu của tử vi. Nhiều khi những lời giải đoán mình ko hiểu hết ý nghĩa, mình ngộ nhận nên mới thấy nó ko đúng. Nhưng mà lâu ngẫm lại thì mới thấy đúng thật. VÀ cũng rất đúng cho cái mối tình vừa rồi của em ạ/ Sớm nở chóng tàn. Chả biết là bao lâu em mới yên ổn chuyện tình cảm. Giờ mới thấy thấm cái câu Đào hoa ngộ thiên không ạ huhu
Đầu trang

Liemsat26
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Liemsat26 »

MarkHolland đã viết: 16:18, 04/10/18 Về điều em hỏi, anh có lời khuyên: em nên chọn ck từ bây giờ, cưới trước khi hết năm sau.
Hết năm sau vào vận Thương Quan, dễ chọn sai.
em chào anh Mark Holland ạ. đúng là tháng 12 âm lịch vừa rồi em đã có 1 mối tình mà ngay mùng 1 tết lại trục trặc và tan vỡ mất rồi.. nhưng mối tình này lại rất ngang trái. không biết hạn 2019 em có lấy lại được với mối duyên đã lỡ này không ạ... :( em cảm ơn anh!
và không biết năm 2019 này tình duyên của em sẽ như thế nào ạ.

Em xin gửi lại anh lá số ạ. Mong được anh xem qua ạ! Chúc anh năm mới may mắn và tài lộc ạ!!!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”