Kính nhờ group xem hạn lấy chồng 25 tuổi mà ế quá ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoadienvi123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ group xem hạn lấy chồng 25 tuổi mà ế quá ạ.

Gửi bài gửi bởi hoadienvi123 »

Em chào các bác các anh chị trong group ạ. Hi vọng topic của em được các anh chị ngó qua về lá số.
Năm nay em gặp tam tai nên cv gì cũng có khó khăn bước đầu nhưng may là cũng vượt qua khúc cuối (chưa hết năm nên cũng chưa dám nói trước đièu gì)

Em xin gửi lá số lên đây nhờ anh chị xem qua giúp em về đường tình duyên. 25 tuổi rồi mà toàn tình yêu ở đâu đâu chưa có mối nào ra hồn cả... :(( :((
và công việc em cũng mới được lên chức, sang nc ngoài làm việc. Bước đầu đang còn khó khăn. ko biết sự thay đổi nay có mang lại kêt quả tốt không ạ. :x :x

EM xin cảm ơn group và chúc mọi người vui vẻ bình an mọi sự lun may mắn ạ~
Hình ảnh
Đầu trang

hoadienvi123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ group xem hạn lấy chồng 25 tuổi mà ế quá ạ.

Group bàn topic tương lai đất nước hot quá :(( em đã ế rồi lá số cũng ế luôn :-?
hoadienvi123 đã viết: 13:50, 04/10/18 Em chào các bác các anh chị trong group ạ. Hi vọng topic của em được các anh chị ngó qua về lá số.
Năm nay em gặp tam tai nên cv gì cũng có khó khăn bước đầu nhưng may là cũng vượt qua khúc cuối (chưa hết năm nên cũng chưa dám nói trước đièu gì)

Em xin gửi lá số lên đây nhờ anh chị xem qua giúp em về đường tình duyên. 25 tuổi rồi mà toàn tình yêu ở đâu đâu chưa có mối nào ra hồn cả... :(( :((
và công việc em cũng mới được lên chức, sang nc ngoài làm việc. Bước đầu đang còn khó khăn. ko biết sự thay đổi nay có mang lại kêt quả tốt không ạ. :x :x

EM xin cảm ơn group và chúc mọi người vui vẻ bình an mọi sự lun may mắn ạ~
Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Anh 30 tuổi chưa có gấu. Em có thấy an ủi hơn ko?
Cho anh hỏi: mẹ em sức khỏe thế nào, gia đình kinh tế ổn chứ?
Đầu trang

hoadienvi123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ em cảm ơn anh đã an ủi. em sốt ruột 1 thì gia đình em sốt ruôtj 100. ngày nào cũng nhắn tin gọi điện bảo kiếm người yêu đi. từ bố mẹ đến cô em bạn dì chú bác ạ. :(( áp lực quá mệt mỏi.

Bố mẹ em là giáo viên. điều kiện bình thường đủ ăn có chút tiết kiệm. ko phải con nhà giàu danh giá ạ. sức khoẻ bố mẹ em thì mẹ hay ốm và nhiều bênh xương khớp mãn tính lắm ạ... bố em cũng hay bệnh lặt vặt. nhưng chủ yếu từ xưa thì sức khoẻ của mẹ hay ốm đau.
MarkHolland đã viết: 14:09, 04/10/18 Anh 30 tuổi chưa có gấu. Em có thấy an ủi hơn ko?
Đầu trang

hoadienvi123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 14:09, 04/10/18 Anh 30 tuổi chưa có gấu. Em có thấy an ủi hơn ko?
Không biết năm nay gia đình em có ổn không ạ. Mẹ em thì năm nay xương khớp nặng hơn năm ngoái... Nói chung là nhiều bệnh từ đau bao tử, xương khớp ấy ạ
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Anh thấy là nhiều ng thích em đấy chứ?
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Mẹ của cháu khi xưa có bỏ đốt nào ko?
Đầu trang

hoadienvi123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LySoVietNam2016 đã viết: 14:37, 04/10/18 Mẹ của cháu khi xưa có bỏ đốt nào ko?
Cháu chào bác ạ. Dạ đúng bác ạ. ngày xưa mẹ cháu bỏ 2 em lận.. 1 em lúc mẹ cháu mang bầu bị sẩy thai.. 1 em thì lúc mang bầu cơ quan bố cháu lúc đó kiểm điểm nếu sinh 3... thế là phải bỏ ạ... nên sức khoẻ mẹ cháu cũng bị ảnh hưởng ko ít.. :(( :(( :((
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

hoadienvi123 đã viết: 14:39, 04/10/18
LySoVietNam2016 đã viết: 14:37, 04/10/18 Mẹ của cháu khi xưa có bỏ đốt nào ko?
Cháu chào bác ạ. Dạ đúng bác ạ. ngày xưa mẹ cháu bỏ 2 em lận.. 1 em lúc mẹ cháu mang bầu bị sẩy thai.. 1 em thì lúc mang bầu cơ quan bố cháu lúc đó kiểm điểm nếu sinh 3... thế là phải bỏ ạ... nên sức khoẻ mẹ cháu cũng bị ảnh hưởng ko ít.. :(( :(( :((
Tôi đã nghĩ thế.
Có phải mẹ cháu hay bị lạnh tay và huyết áp thấp?
Đầu trang

hoadienvi123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ em cảm ơn anh ạ. cũng đúng là em có nhiều ng thích. nhưng mà người thực sự theo đuổi thì ít. hoặc là nói chung mình k thích họ từ đầu nên ko bật đèn xanh nên họ cũng chả buồn tán mình nữa... :(( nhưng mà 2 năm rồi cũng k có ai kiểu hợp ý theo đuổi ạ.. vì hợp thì em nghĩ đã thành đôi rồi ạ.. ko biết số em thế nào mà tình duyên lận đận. từ khi đi làm là bđ xa nhà, h lại sng nc ngoài làm việc nữa nên cũng khó có ng yêu. Không biết em có lấy đc ng chồng tử tế tốt bụng k ạ
MarkHolland đã viết: 14:35, 04/10/18 Anh thấy là nhiều ng thích em đấy chứ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”