Đương số bị cưỡng hiếp đến mang thai và trong năm đó chị cũng đã ra đi mãi mãi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Min2408
Chính thức
Chính thức

Đương số bị cưỡng hiếp đến mang thai và trong năm đó chị cũng đã ra đi mãi mãi

Gửi bài gửi bởi Min2408 »

Đây là lá số 1 chị em biết qua mạng. Chị này du học tại Thuỵ Điển 1 thời gian sau đó năm 2017 chị chuyển sang ở Pháp. Tại đây chị có thuê 1 căn phòng và chuyện ko hay xảy ra vào khoảng t6, t7 năm 2017 chị bị 2 tên người Đức hàng xóm cưỡng hiếp. Xong xuôi chuyện, chúng đã bỏ trốn ngay trong ngày. Sau đó ko lâu chị phát hiện mình mang thai và vì còn đang học lở dở nên chị quyết định bỏ đứa bé. T9 năm 2017, chị về VN và rồi phải nhập viện gấp vì căn bệnh u não cấp tính. Bác sĩ nói rằng e là chị ko qua khỏi cho đến lúc phẫu thuật. Thế rồi 1,2 hôm sau chị đã ra đi mãi mãi... Em có đc lá số của chị này qua chị gái của chị ấy. Và chị gái của chị ấy cũng đồng ý, cho phép e đăng lá số lên. Ko biết lá số chị ấy dính cách cục nào mà dính phải tai nạn đau thương như vậy ạ?
Tập tin đính kèm
B9010B02-C205-44E1-913C-F51B57017BFF.jpeg (188.62 KiB) Đã xem 1914 lần
Được cảm ơn bởi: Mi la
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đương số bị cưỡng hiếp đến mang thai và trong năm đó chị cũng đã ra đi mãi mãi

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Min2408 đã viết: 18:12, 09/10/18 Đây là lá số 1 chị em biết qua mạng. Chị này du học tại Thuỵ Điển 1 thời gian sau đó năm 2017 chị chuyển sang ở Pháp. Tại đây chị có thuê 1 căn phòng và chuyện ko hay xảy ra vào khoảng t6, t7 năm 2017 chị bị 2 tên người Đức hàng xóm cưỡng hiếp. Xong xuôi chuyện, chúng đã bỏ trốn ngay trong ngày. Sau đó ko lâu chị phát hiện mình mang thai và vì còn đang học lở dở nên chị quyết định bỏ đứa bé. T9 năm 2017, chị về VN và rồi phải nhập viện gấp vì căn bệnh u não cấp tính. Bác sĩ nói rằng e là chị ko qua khỏi cho đến lúc phẫu thuật. Thế rồi 1,2 hôm sau chị đã ra đi mãi mãi... Em có đc lá số của chị này qua chị gái của chị ấy. Và chị gái của chị ấy cũng đồng ý, cho phép e đăng lá số lên. Ko biết lá số chị ấy dính cách cục nào mà dính phải tai nạn đau thương như vậy ạ?
tiểu hạn 2017 nằm ngay cung dậu thiên hình diêu bệnh phù quyền thì vừa bị hiêp vừa có bệnh nặng

cung phúc có bach hổ tang môn kình đà chiếu nên dễ bị yểu tử dương thọ kém

cung tật có đào hoa thiên không hóa kỵ hỏa tinh phục binh thiên hỷ vừa dễ bị quấy rồi tình dục vừa có thể vì bênh tật mà qua đời

cuối cùng là mệnh tuần thân triệt ... suy nghĩ và hành động đều bị kiềm kẹp giới hạn cũng có ảnh hưởng 1 phần tới sự ra đi quá sơm
Được cảm ơn bởi: Thao0808
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đương số bị cưỡng hiếp đến mang thai và trong năm đó chị cũng đã ra đi mãi mãi

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Min2408 đã viết: 18:12, 09/10/18 Đây là lá số 1 chị em biết qua mạng. Chị này du học tại Thuỵ Điển 1 thời gian sau đó năm 2017 chị chuyển sang ở Pháp. Tại đây chị có thuê 1 căn phòng và chuyện ko hay xảy ra vào khoảng t6, t7 năm 2017 chị bị 2 tên người Đức hàng xóm cưỡng hiếp. Xong xuôi chuyện, chúng đã bỏ trốn ngay trong ngày. Sau đó ko lâu chị phát hiện mình mang thai và vì còn đang học lở dở nên chị quyết định bỏ đứa bé. T9 năm 2017, chị về VN và rồi phải nhập viện gấp vì căn bệnh u não cấp tính. Bác sĩ nói rằng e là chị ko qua khỏi cho đến lúc phẫu thuật. Thế rồi 1,2 hôm sau chị đã ra đi mãi mãi... Em có đc lá số của chị này qua chị gái của chị ấy. Và chị gái của chị ấy cũng đồng ý, cho phép e đăng lá số lên. Ko biết lá số chị ấy dính cách cục nào mà dính phải tai nạn đau thương như vậy ạ?
á dù ...đại vận 13-22 thai phục vượng tướng lại ngộ hóa kỵ nữa ! ...nhất là đại vận có khôi việt thì tác họa rất lớn , ở đây khôi việt các sao xấu địa kiếp ,phục binh hóa kỵ , đào hồng thì sự bất mãn về tình dục rất lớn !
Được cảm ơn bởi: JamesNguyen2018
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Tử Phủ gặp tam không là cách rất xấu
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Đây là lá số 1 chị em biết qua mạng. Chị này du học tại Thuỵ Điển 1 thời gian sau đó năm 2017 chị chuyển sang ở Pháp. Tại đây chị có thuê 1 căn phòng và chuyện ko hay xảy ra vào khoảng t6, t7 năm 2017 chị bị 2 tên người Đức hàng xóm cưỡng hiếp. Xong xuôi chuyện, chúng đã bỏ trốn ngay trong ngày. Sau đó ko lâu chị phát hiện mình mang thai và vì còn đang học lở dở nên chị quyết định bỏ đứa bé. T9 năm 2017, chị về VN và rồi phải nhập viện gấp vì căn bệnh u não cấp tính. Bác sĩ nói rằng e là chị ko qua khỏi cho đến lúc phẫu thuật. Thế rồi 1,2 hôm sau chị đã ra đi mãi mãi... Em có đc lá số của chị này qua chị gái của chị ấy. Và chị gái của chị ấy cũng đồng ý, cho phép e đăng lá số lên. Ko biết lá số chị ấy dính cách cục nào mà dính phải tai nạn đau thương như vậy ạ?
Bị cưỡng hiếp mà có bầu chứng tỏ là không có gọi cho công an sau đó vì nếu gọi thì họ đả đưa vào bệnh viện cho thuốc ngừa rồi. Người đầu tiên nên trách là cha me. của bạn này. Mới có 18t đã biết được gì ở đời mà gửi con gái ra nước ngoài một mình như vậy? Tôi nghỉ có rất nhiều con gái VN rơi vào tình trạng này khi đi ra nước ngoài du học vì không có tiền nên thường thuê nhà ở những nơi hơi phức tạp, thấp kém, chẳng qua họ không dám nói ra thôi. Nội trong cái diễn đàn này thôi không biết bao nhiêu cái topic hỏi sô` có được đi ra nước ngoài du học không thôi cũng biết rồi.
Được cảm ơn bởi: tungo1993, clover_2570
Đầu trang

Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

Đương số có đẻ mổ không.
Nếu đẻ thường thì mình nghi giờ Sửu cao hơn.
Đầu trang

Tiểu Thanh Liên
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Thanh Liên »

Tuỳ từng trường hợp thôi. Đâu thể đổ lỗi cho cha mẹ họ được, rất nhìu gia đình cho con đi du học từ sớm mà có làm sao đâu. Trong khi đó cũng có nhìu ban trẻ với năng lực tự thân khi xin đc học bổng ở nc ngoài mà không phải dựa vào gia đình.

Bây giờ thế giới phẳng rồi, cẩn thận là cần thiết nhưng bảo thủ là sai.

Cha mẹ người ta không có lỗi, Hình rêu không kiếp oan trái nghiệp quả hành hạ nhân thế... số cả thôi.
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

18t mà nói không biết được gì ở đời. 18t đã tự chịu trách nhiệm pháp lý được rồi nên mới phải ra đời để biết sự đời nó như thế nào. Bao nhiêu người đi du học nhỏ hơn 18t cũng có bị gì đâu sao lại đi đổ lỗi cho cha mẹ, k lẽ mún con đi du học phải kè kè theo nó hay đợi 30t mới cho nó đi.
Việc đáng tiếc xảy ra 1 là do chính bản thân mình, 2 là do số phận đã định sẵn, mún tránh cũng k thoát nên đừng nói lỗi này lỗi kia.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

ToyRav4 đã viết: 07:26, 10/10/18
Bị cưỡng hiếp mà có bầu chứng tỏ là không có gọi cho công an sau đó vì nếu gọi thì họ đả đưa vào bệnh viện cho thuốc ngừa rồi. Người đầu tiên nên trách là cha me. của bạn này. Mới có 18t đã biết được gì ở đời mà gửi con gái ra nước ngoài một mình như vậy? Tôi nghỉ có rất nhiều con gái VN rơi vào tình trạng này khi đi ra nước ngoài du học vì không có tiền nên thường thuê nhà ở những nơi hơi phức tạp, thấp kém, chẳng qua họ không dám nói ra thôi. Nội trong cái diễn đàn này thôi không biết bao nhiêu cái topic hỏi sô` có được đi ra nước ngoài du học không thôi cũng biết rồi.
Lá số này k đi xa thì cũg k đến nỗi . Chuẩn men. Như mình biết 2 trường hợp,1 trường hợp bên này đag là giáo viên tiếng anh lương cao nhưg bố mẹ vẫn cho sang nước ngoài, giờ thì bố mẹ vỡ nợ, trông ở nước ngoài gửi tiền về nhưg hiện nay cô này ở bên kia cũg chỉ đủ nuôi thân vì chi phí bên đó khá đắt đỏ nên bố mẹ cô này giờ trốn nợ rồi,1 trường hợp nữa thì cũg gia đình cho sang nước ngoài mất gần tỷ sang k kiếm được tiền toàn bố mẹ gửi ngược sang, ăn chơi đập phá mấy năm bên đó giờ về nước k xin được việc nên hiện nay đang kinh doanh tạp hóa, đây là toàn ng quen nên mh biết . Có những ng họ đi dễ dàng, có nhữg ng đi còn chán hơn ở nhà, mà sang đó cũg vất vả, lạnh lẽo, xa ng thân, lươg bên đó họ trả cao thật nếu so vs tiền việt nam nhưg lại là thấp so vs chi phí sinh hoạt bên đó, ở việt nam có khó thật nhưng đông ng cũg dễ làm ăn, lại nhiều chỗ chơi, mà lúc khó thì có thể tìm được ng nhờ vả , chứ bên kia thì tự thân phải cân hết
Được cảm ơn bởi: tungo1993, clover_2570
Đầu trang

Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

Tôi kiểm nghiệm lại thì thấy giờ Sửu hợp lý hơn.
Nếu có ảnh và thêm vài thông tin thì có thể xác quyết hơn. Chủ topic cho vài thông tin nữa đi.
Capture.JPG (111.72 KiB) Đã xem 1583 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”