GÓC LÃNH ĐẠO ĐI TÌM NHỮNG LÁ SỐ ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI GIÚP ĐỠ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: GÓC LÃNH ĐẠO ĐI TÌM NHỮNG LÁ SỐ ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI GIÚP ĐỠ

Gửi bài gửi bởi kamichan »

thachcamdang đã viết: 09:44, 13/10/18
kamichan đã viết: 22:41, 12/10/18 Nhờ b xem giùm m
Hình ảnh
lá này tuyệt quá , đẹp thông minh nên có rất nhiều người giúp đỡ và theo đuổi nhất là người khác giới

- lá này càng về sau càng lộ vẻ uy quyền nhưng cẩn trọng với đào hoa thieng khong vì suy nghĩ quá tham vọng tư mãn muc tiêu quá cao cũng sẽ làm cho bạn dễ sụp đổ vì sức người có hạn

- có thể làm ăn buôn bán tốt nhưng phải vừa sức , bạn bè cũng ít có bạn thân chủ yếu là quen kiểu tới lui chơi chơi

- lá này nên đi xuât ngoại đinh cư sẽ tốt vì phúc bị triệt rồi gia tộc nhiều người đi ly hương

- có thể làm bà chủ với điều kiện đi xa rời khỏi quê hương
Cảm ơn bạn, bản thân m có người giúp đỡ, nhưng ko nhiều người theo đuổi cho lắm, đến giờ mình vẫn độc thân. Hiện giờ m vẫn sống ở VN nhưng ở xa quê như vậy có tính là xa rời quê hương ko ban?
Bạn có thể xem thêm giùm mình người chồng sau này của mình như thế nào không và đại vân sắp tới của sẽ ra sao?
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Số này bá chủ thiên hạ đc ko???:

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thao0808
Đầu trang

rocklee_188
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi rocklee_188 »

Lá số cung nô xấu quắc.
Trong thực tế hiếm khi nhận sự trợ giúp từ người khác và cũng không có ai xung quanh để giúp :)
Tập tin đính kèm
Rocklee.jpg (182.49 KiB) Đã xem 1165 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

ĐỗVạnThông đã viết: 19:51, 15/10/18 Số này bá chủ thiên hạ đc ko???:

Hình ảnh
vạn tuế van tuế vạn vạn tuế

nếu không nhầm thì so với tướng mạo người thái âm thì cũng gan với chủ tịch đảng vn , vài tháng tới sẽ nhắm luôn 2 chức vừa tổng bt kiêm chủ tịch nước

46-55 tuổi là lên mạnh về chức vụ và tiền tài

cung nô này có khoa kinh hinh vu sát hoa loc ...thế nhị hợp mênh thân giống như lực lượng tướng lĩnh và cấm vệ quận ...công an quân đội mật vụ luôn sát nách bảo vệ 24/24h tiếng

bác thông đào đâu ra lá này hay vậy ... năm tuất lưu niên ở cung tý thái dương chiếu cự vào ao long trì ...đúng là vận đang lên

còn nếu không phải cụ tổng thì cũng phải trong trung ương đảng , 66-75 tuổi là hạn cực thịnh cho sự nghiệp nhất là người thiên về ăn nói lý luận
Đầu trang

trydoing0012
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trydoing0012 »

Em xin kính mời anh ạ.
kính mong anh cho em vài lời, trước anh đã cho em vài lời, nay em đang có cơ hội và những kế hoạch mới gồm xuất ngoại, học tiếp dh trong nước.
em cảm thấy mình rất ngu, thậm chí có lúc em stress vì cảm giác khó hiều và không hiểu bài, bị sự tự cảm này làm em suy nghĩ, hùng hục rất nhiều, em lúc nào cũng có cảm giác bốc hỏa.

mọi người thì bảo em có đôi mắt nhìn "ngầu " nhưng lại cảm giác thân thiện.
em thường xuyên, gần như tuần nào cũng mấy ngày bị căng thẳng do áp lực do chính mình tạo ra.
em cầu toàn, mỗi khi làm gì không như ý, hay không hiểu em lại rất khó chịu và bắt đầu cảm thấy stress...

hiện tại em đang nghỉ nghơi, tịnh dưỡng, thể thao vì vừa ốm, năm trước em đã thi đỗ nhưng suy nhược cơ thể, không thể học được.
dù làm ngành CNTT nhưng em đang muốn, đã lâu, trở thành một người phân tích tài chính, kinh doanh. ngân hàng
không biết em có khả năng đó không, vì mệnh em bị tuần rồi.
em xin cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
U23VN Vô Địch
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi U23VN Vô Địch »

Mong hữu duyên ạ :D
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

U23VN Vô Địch đã viết: 06:51, 16/10/18 Mong hữu duyên ạ :D
Hình ảnh
lá này đi ra ngoài hay găp 1 số sự cố ngập nước lầy lội , hay thấy đám ma trên đường

và dễ bị kẻ ác lừa lọc kiếm chuyện , trên đường cũng hay gặp người ăn xin
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hason92 »

thachcamdang đã viết: 12:30, 12/10/18 - có rất nhiều câu nói trên phim ảnh hay sách truyện

quân lâm thiên hạ

hiệu lệnh thiên hạ , anh hùng tập hợp , quần hào quần vây

dưới 1 người mà trên vạn người

số phận có ảnh hưởng tới tính mệnh nhiều người , quyết định sinh sát sống chết của ngàn người triệu người , tỷ người

- bố cục tạo nên lá số như vậy

mệnh thân tài quan .....4 vị trí trên phải có tả hữu khoi viet khoa

cung nô bộc có sao hóa khoa ..khôi việt tả hữu ....không có tuần triệt đóng cung nô hay sát tinh hãm đồng cung hay hội chiếu ... có thêm sao trường sinh ở cung nô để có nhiều ban bè , tay chân đàn em đắc lực

tất nhiên là cung mênh thân cũng không thể quá xấu quá yếu do bị tuần triệt các sao xấu đồng cung ...nếu không dễ bị nô lấn

- cung di không nên có sát tinh đồng cung vì không tốt cho việc đương số đi công tác làm việc du lịch , kết giao quan hệ

mời các bạn up lá số
Hoan hỉ anhHình ảnh
Đầu trang

PHUONG123456
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi PHUONG123456 »

Lá này cung di bị Triệt rồi như vậy là không tốt đúng không anh? Mong anh cho vài lời nhận xét về lá này ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

PHUONG123456 đã viết: 15:46, 16/10/18 Lá này cung di bị Triệt rồi như vậy là không tốt đúng không anh? Mong anh cho vài lời nhận xét về lá này ạ!

Hình ảnh
lá này nhìn lỗi tùm lum , nóng tính này xài tiền cũng hao này , tình duyên lận đận này

thân triệt ở di là đi ra ngoài không găp quý nhân toàn găp chướng ngại cản trở giữa đường hoặc trung trặc bất thình lình , đảm bảo khi đi trên đường sẽ găp tình trang như cây chắn đường , kẹt xe , hay cấm đường hoặc kẹt xe

công việc có tuần nên nhảy việc nhiều nơi này quy mô làm việc công ty cũng nhỏ xíu không gian làm việc không được thoải mái khó có sự hỗ trợ từ cấp trên hay đồng nghiệp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”