GÓC LÃNH ĐẠO ĐI TÌM NHỮNG LÁ SỐ ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI GIÚP ĐỠ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
HoangGiang29
Chính thức
Chính thức

Re: GÓC LÃNH ĐẠO ĐI TÌM NHỮNG LÁ SỐ ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI GIÚP ĐỠ

Gửi bài gửi bởi HoangGiang29 »

Mong bác xem giúp cháu ạ. Cháu có thể kinh doanh được không ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vukhuc271 »

Đây là lá số của vợ chồng cháu. Mong được bác xem qua, cháu xin đc nghiệm lí. Liệu hai lá số này có đúng với yêu cầu của bác không ạ?

Chồng: Người nước ngoài, cao to, tướng tá khôi ngô, học xong năm 2015 thạc sĩ. Hiện tại đang mở công ty về công nghệ
Cháu: 156, nhỏ người, dễ nhìn. Hiện tại vẫn đang đi học ạ.

Cháu cám ơn bác.

Lá số chồng cháu:
Hình ảnh

Lá số của cháu:
Hình ảnh

thachcamdang đã viết: 12:30, 12/10/18 - có rất nhiều câu nói trên phim ảnh hay sách truyện

quân lâm thiên hạ

hiệu lệnh thiên hạ , anh hùng tập hợp , quần hào quần vây

dưới 1 người mà trên vạn người

số phận có ảnh hưởng tới tính mệnh nhiều người , quyết định sinh sát sống chết của ngàn người triệu người , tỷ người

- bố cục tạo nên lá số như vậy

mệnh thân tài quan .....4 vị trí trên phải có tả hữu khoi viet khoa

cung nô bộc có sao hóa khoa ..khôi việt tả hữu ....không có tuần triệt đóng cung nô hay sát tinh hãm đồng cung hay hội chiếu ... có thêm sao trường sinh ở cung nô để có nhiều ban bè , tay chân đàn em đắc lực

tất nhiên là cung mênh thân cũng không thể quá xấu quá yếu do bị tuần triệt các sao xấu đồng cung ...nếu không dễ bị nô lấn

- cung di không nên có sát tinh đồng cung vì không tốt cho việc đương số đi công tác làm việc du lịch , kết giao quan hệ

mời các bạn up lá số
Đầu trang

Clover636465
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Clover636465 »

Nhờ bác xem cho ạ ^^
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thao0808
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Clover636465 đã viết: 16:16, 10/08/19 Nhờ bác xem cho ạ ^^
Hình ảnh
la nay cang to ra hung du kho tinh thi cang it ban be , cang it nguoi giup do , vay thi kha nang lam chu kha yeu , da vay con bi ban be nguoi lam cong lam dung va sai bao lai :D
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Vukhuc271 đã viết: 15:19, 10/08/19 Đây là lá số của vợ chồng cháu. Mong được bác xem qua, cháu xin đc nghiệm lí. Liệu hai lá số này có đúng với yêu cầu của bác không ạ?

Chồng: Người nước ngoài, cao to, tướng tá khôi ngô, học xong năm 2015 thạc sĩ. Hiện tại đang mở công ty về công nghệ

Cháu cám ơn bác.

Lá số chồng cháu:
Hình ảnh

Lá số của cháu:
Hình ảnh

thachcamdang đã viết: 12:30, 12/10/18 - có rất nhiều câu nói trên phim ảnh hay sách truyện

quân lâm thiên hạ

số phận có ảnh hưởng tới tính mệnh nhiều người , quyết định sinh sát sống chết của ngàn người triệu người , tỷ người

cung nô bộc có sao hóa khoa ..khôi việt tả hữu ....không có tuần triệt đóng cung nô hay sát tinh hãm đồng cung hay hội chiếu ... có thêm sao trường sinh ở cung nô để có nhiều ban bè , tay chân đàn em đắc lực

tất nhiên là cung mênh thân cũng không thể quá xấu quá yếu do bị tuần triệt các sao xấu đồng cung ...nếu không dễ bị nô lấn

- cung di không nên có sát tinh đồng cung vì không tốt cho việc đương số đi công tác làm việc du lịch , kết giao quan hệ

mời các bạn up lá số

2 la nay thi nguoi nu hop vai tro cam quyen hon nam , ban nu lam nhieu nguoi phai ne so hon nam
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vukhuc271 »

Bác nói đúng ạ. Cháu lấn áp chồng hơn ạ.

Nhưng chồng cháu mới làm chủ. Ls của chồng cháu có tứ hoá. Vậy 2 ls này ai sẽ thành công hơn ạ?

Cháu cám ơn thời gian của bác. Chúc bác mọi điều tốt đẹp ạ.

thachcamdang đã viết: 16:34, 11/08/19
Vukhuc271 đã viết: 15:19, 10/08/19 Đây là lá số của vợ chồng cháu. Mong được bác xem qua, cháu xin đc nghiệm lí. Liệu hai lá số này có đúng với yêu cầu của bác không ạ?

Cháu cám ơn bác.

Lá số chồng cháu:
Hình ảnh

Lá số của cháu:
Hình ảnh

quân lâm thiên hạ

mời các bạn up lá số

2 la nay thi nguoi nu hop vai tro cam quyen hon nam , ban nu lam nhieu nguoi phai ne so hon nam
Đầu trang

phatphap051
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phatphap051 »

thachcamdang đã viết: 12:27, 10/08/19
chồng và vợ đi đinh cư nước ngoài tốt , chồng quản lý người ở kẻ dưới bạn bè tốt hơn vợ , con út phá của kinh di , con trai lớn thì nói chuyên quá thẳng thắn đâm ra vô duyên con trai lớn luôn cảm giác áp lực lo âu tù túng ... con trai lớn nói chuyên với phái nữ khá kém lớn lên khó quen bạn gái ...nhưng con trai lớn giữ tiền bạc của cải bán buôn khá ổn
Cám ơn anh. Giờ đã U40 rồi đi định cư nước ngoài sao nổi. Thằng cu út nhà em khi sinh em đã biết nó sinh giờ xấu, ngày xấu rồi mà tránh không nổi!
Đầu trang

Clover636465
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Clover636465 »

thachcamdang đã viết: 16:28, 11/08/19
Clover636465 đã viết: 16:16, 10/08/19 Nhờ bác xem cho ạ ^^
Hình ảnh
la nay cang to ra hung du kho tinh thi cang it ban be , cang it nguoi giup do , vay thi kha nang lam chu kha yeu , da vay con bi ban be nguoi lam cong lam dung va sai bao lai :D
cho em hỏi em nên định cư ở nước ngoài hay là ở Vietnam thì tốt hơn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”