TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bonnibel
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi Bonnibel »

vnfaker98 đã viết: 15:42, 29/10/18
Alostlaughter đã viết: 15:36, 29/10/18 #vnfaker98: xin cho mình hỏi là lá số của mình hỷ sự rơi khoảng năm bao tuổi thế ạ?
Bỏ bông hoa ra xem.lá chứ che thế ? Chả biết năm nào
B xem giúp mình ls này dc k ạ. Mình cảm ơn
Tập tin đính kèm
Screenshot_20220723-123710.png (316.15 KiB) Đã xem 627 lần
Đầu trang

Hoingan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi Hoingan »

Theo TVĐSTT thì Phá quân là trụ vương hoá thân thành. Tuy ham mê tửu sắc nhưng được cái là chiều đắc kỷ. Nếu nữ mệnh có PQ cung phu có khi được chồng chiều hết nấc 😄😄. Mình hay suy ngẫm và suy nghĩ lạc quan lên chứ nghe mấy bác nói toàn cái xấu mà nhìn lại cung thê tử phá của e thì buồn lắm.
Được cảm ơn bởi: lann.mapp
Đầu trang

lann.mapp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lann.mapp »

Các bác ở đây có ai cung phu Phá Quân tí ngọ đào hồng thiên không như em ko cho em xin chút review với ạ 😅
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

lann.mapp đã viết: 03:42, 12/09/22 Các bác ở đây có ai cung phu Phá Quân tí ngọ đào hồng thiên không như em ko cho em xin chút review với ạ 😅
Thiên Không Phá Quân thì hỏng rồi, duyên tình trôi đi hết
Được cảm ơn bởi: lann.mapp
Đầu trang

lann.mapp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lann.mapp »

Nmtuan93 đã viết: 21:39, 13/09/22
lann.mapp đã viết: 03:42, 12/09/22 Các bác ở đây có ai cung phu Phá Quân tí ngọ đào hồng thiên không như em ko cho em xin chút review với ạ 😅
Thiên Không Phá Quân thì hỏng rồi, duyên tình trôi đi hết
Hehe cảm ơn a. Bảo sao tình duyên e toàn phù du thế này :))
Đầu trang

Trangtrang95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trangtrang95 »

Em thâya cung phu ảo lắm. Em có đào hao nguyệt đức cư phu, tam hợp chiếu nhật nguyệt sáng sủa hoá kỵ, thiên đức phúc đức. Đáng lẽ vợ chồng đẹp đôi, cưới xin dễ dàng, mà gia đình em ai cũng không thích bạn chồng sắp cưới của em. Cả người ngoài nhìn vào cũng không thấy xứng đôi vừa lứa. Làm em tiều tụy quá
Đầu trang

natashale
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi natashale »

Em tìm google về phá quân cung phu thê thì ra bài của anh chị.
Em cũng có lá số như vậy. Em mới ly hôn. Bây giờ em mới xem tử vi ạ. Mong hữu duyên gặp anh chị giúp luận giải ạ.
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_fb01dbde.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_fb01dbde.jpg (144.46 KiB) Đã xem 504 lần
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

Vì có câu phú: trai bất nhân phá quân thìn tuất, gác bạc tình tham sát dần thân. Nên cứ thế xấu thôi. Thế mới buồn.
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

hodinhha79 đã viết: 14:22, 05/10/22 Vì có câu phú: trai bất nhân phá quân thìn tuất, gác bạc tình tham sát dần thân. Nên cứ thế xấu thôi. Thế mới buồn.
Anh coi được bao nhiêu lá số rồi anh nói vậy, trên đây nhiều người cung phu phá quân thìn Tuất khen chồng nhé.
Lớn rồi có vợ con rồi ăn nói vẫn thiếu suy nghĩ.
Hết chuyện phán con người ta vậy.
Anh có gì làm bằng chứng không?
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

DHậu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi DHậu »

em có đai hao , vu khuc pha quân hãm dia , ma e thay em có như may anh chi nói đâu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”