TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lann.mapp
Chính thức
Chính thức

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi lann.mapp »

E cũng cùng thắc mắc, chẳng lẽ mệnh Phủ thì gia đạo đều không lâu dài hạnh phúc ạ? Lá số e TVTP tại dần, Phá Quân tại Tý cũng như vậy chăng?
Hình ảnh
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

lann.mapp đã viết: 14:31, 11/05/21 E cũng cùng thắc mắc, chẳng lẽ mệnh Phủ thì gia đạo đều không lâu dài hạnh phúc ạ? Lá số e TVTP tại dần, Phá Quân tại Tý cũng như vậy chăng?
Hình ảnh
Lá này ko rơi vào trường hợp đổ vỡ hôn nhân.
Được cảm ơn bởi: lann.mapp
Đầu trang

lann.mapp
Chính thức
Chính thức

Ngày xanh đã viết: 17:06, 11/05/21
lann.mapp đã viết: 14:31, 11/05/21 E cũng cùng thắc mắc, chẳng lẽ mệnh Phủ thì gia đạo đều không lâu dài hạnh phúc ạ? Lá số e TVTP tại dần, Phá Quân tại Tý cũng như vậy chăng?
Hình ảnh
Anh có thể giải thích thêm về trường hợp phu thê Phá Quân tý ngọ được ko ạ? Dù biết là còn phụ thuộc vào nhiều bàng tinh xung quanh, nhưng để so sánh thì phu thê PQ tý ngọ khác gì với trường hợp ở thìn tuất vậy a? Theo e thấy một số người ở xung quanh e có cung phu thê thìn tuất, dù muốn chia tay nhưng luôn có quá nhiều ràng buộc xung quanh giữ họ lại. E cảm ơn a dành thời gian giải thích ạ ☺️
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

lann.mapp đã viết: 18:05, 11/05/21
Ngày xanh đã viết: 17:06, 11/05/21
Hình ảnh
Anh có thể giải thích thêm về trường hợp phu thê Phá Quân tý ngọ được ko ạ? Dù biết là còn phụ thuộc vào nhiều bàng tinh xung quanh, nhưng để so sánh thì phu thê PQ tý ngọ khác gì với trường hợp ở thìn tuất vậy a? Theo e thấy một số người ở xung quanh e có cung phu thê thìn tuất, dù muốn chia tay nhưng luôn có quá nhiều ràng buộc xung quanh giữ họ lại. E cảm ơn a dành thời gian giải thích ạ ☺️
Nó ở trạng thái đẹp nhất, cái thứ 2 là mệnh tử phủ đồng cung.
😃
Được cảm ơn bởi: lann.mapp
Đầu trang

lann.mapp
Chính thức
Chính thức

Nmtuan93 đã viết: 18:14, 11/05/21
Nó ở trạng thái đẹp nhất, cái thứ 2 là mệnh tử phủ đồng cung.
😃
Dạ, vậy a nhân tiện ngó qua giúp e bao giờ đức lang quân mới tới, 26 mùa hoa chắc khỏi nở luôn quá ạ 😢
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

hungton đã viết: 20:26, 31/10/18 Bạn mến ,
Nhờ Bạn post lá số lên nhé.
Mến ,
Cháu chào bác, cháu xưng hô gọi theo mọi người, nếu có gì không phải mong bác bỏ qua.
Em gái cháu cũng có cung Phu Phá Quân, cứ có suy nghĩ bỏ chồng, nuôi con một mình. Bác hữu duyên xem thế nào giúp cháu ạ.
Chồng em ấy 1985, con trai 2015, con gái 2020
Hình ảnh
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

MinhBich đã viết: 18:43, 11/05/21
hungton đã viết: 20:26, 31/10/18 Bạn mến ,
Nhờ Bạn post lá số lên nhé.
Mến ,
Cháu chào bác, cháu xưng hô gọi theo mọi người, nếu có gì không phải mong bác bỏ qua.
Em gái cháu cũng có cung Phu Phá Quân, cứ có suy nghĩ bỏ chồng, nuôi con một mình. Bác hữu duyên xem thế nào giúp cháu ạ.
Chồng em ấy 1985, con trai 2015, con gái 2020
Hình ảnh
Phúc hóa kỵ nguy hại nhỉ !
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nmtuan93 đã viết: 18:48, 11/05/21
Ui ui anh nói rõ hơn chút giúp em với.
Hoang mang quá
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

MinhBich đã viết: 18:50, 11/05/21
Nmtuan93 đã viết: 18:48, 11/05/21
Ui ui anh nói rõ hơn chút giúp em với.
Hoang mang quá
Gặp 1 trường hợp khác phúc hóa kỵ đệ đơn li dị mấy lần r :)))

Phúc hóa kỵ hay suy nghĩ luẩn quẩn tình cảm.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nmtuan93 đã viết: 19:25, 11/05/21
Gặp 1 trường hợp khác phúc hóa kỵ đệ đơn li dị mấy lần r :)))

Phúc hóa kỵ hay suy nghĩ luẩn quẩn tình cảm.
Cũng đệ đơn, làm giấy tờ chứng minh chia tài sản chung riêng 1,2 lần rồi, xong lại thôi 8-> #-o
Được cảm ơn bởi: Nmtuan93
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”