TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Alostlaughter
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi Alostlaughter »

Phá Quân cư phu nhập 2 cung thìn tuất
Đầu trang

ngaydonggia
Chính thức
Chính thức

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi ngaydonggia »

Phá quân chủ phu thê, nhập phu thê rất tốt nhé, rất ứng hợp.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Alostlaugtermến ,
Sao Phá Quân chủ về : phu thê hao tán .Đóng ở cung Mệnh , cung Thân và nhất là ở cung Phối thì :
Cuộc hôn nhân trước sau cũng gãy đổ :Có kết hôn rồi phải ly hôn . Ở Thì Tuất là nặng nhất .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: thanh163, c00lxike
Đầu trang

ngaydonggia
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngaydonggia »

theo như tôi tìm hiểu thì một số đôi vợ chồng phá quân lại rất hòa hợp, không như trong sách nói. Vì phá quân là phu quân, người chồng của tôi, người bạn đời tâm đầu ý hợp nhất. Có thể lấy được chồng hiền, chồng tốt, có khả năng lãnh đạo, là người có chức quyền
Được cảm ơn bởi: Thao0808, aries030609
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Anh Salem »

mìh có đứa bạn cung Phu Phá Quân. Nhưng hôn nhân ko hòa hợp vì chồng ko xem trọng vợ, ko coi trọng lời nói của vợ. Mà kể ra nếu vị trí của bạn mình thay bằng một ng phụ nữ khôn khéo hơn thì có lẽ hòa hợp vì chồng bạn í làm sếp mà lại kiểu ông cụ nên k hợp vs đứa bạn ruột ngựa của mình.

mà ông trời đâu cho được cả cặp, được vợ mất ck, và ngược lại...
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

vespa4268
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vespa4268 »

Hình ảnh

Xin lỗi bạn chủ top cho phép mình đăng lá số của mình vì nghe bác Hungton nói thì em buồn quá ạ
vợ chồng em rất yêu thương nhau, chỉ có điều tính em nóng quá khiến chồng hiền đến mấy cũng cộc cằn,
nhưng nói thật, em đang nhận thấy điều này làm ảnh hưởng ko tốt đến vc em nên em đang kiềm chế hết mức đây ạ
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Hình ảnh
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Namvinh »

Nghĩ cũng buồn nhỉ.Em cũng có phá quân,phượng các ,kình dương... ở phu thê tại ngọ.
Đúng là vợ chồng buổi ban đầu hoà hợp nhưng thời gian sau thì khác...nên em chọn giải pháp là 2vc ở xa nhau 30km ,tuần gặp nhau 2 lần 1 thời gian chắc có lẽ là dài.
Đầu trang

Alostlaughter
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vespa4268: mình cũng vũ phủ cư tý giống bạn. Phá quân tại tuất nhập đất đế vượng. Cũng có lần đi xem thầy tử vi nổi tiếng ở hà nội, thầy cũng bảo chồng hiền nhưng tính mình nóng, bảo thủ. Nếu không thay đổi thì vợ chồng dễ bất hòa. Nói chung là bền vững. Nhưng lướt trên google và vài nhóm tử vi trên facebook thấy ai cũng nói là phá quân nhập phu thê thì coi như hỏng, xấu. Cung phu của bạn có tuần nên vợ chồng xa nhau 1 thời gian sẽ tốt hơn
Đầu trang

Alostlaughter
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Anh salem:nhiều người bảo nữ mệnh có Thiên Phủ luôn hy sinh hết lòng vì chồng con, dễ tha thứ nên thường không được chồng quan tâm, tôn trọng. Dẫn đến vợ chồng ở ngày 1 " hao tán tình cảm" nên cung phu quân mới k đẹp vậy 😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”