NỮ MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG CUNG TẠI SỬU - MONG CÁC CAO NHÂN XEM GIÚP VỀ CÔNG DANH VÀ TÌNH DUYÊN CỦA EM Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lemontree396
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NỮ MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG CUNG TẠI SỬU - MONG CÁC CAO NHÂN XEM GIÚP VỀ CÔNG DANH VÀ TÌNH DUYÊN CỦA EM Ạ

Gửi bài gửi bởi lemontree396 »

Mong các bậc tiền bối đi qua hữu duyên xem giúp lá số này của em với ạ.

Nói qua về bản thân em thì em người tròn tròn, ko thấp quá tầm 1m58~59, trước giờ học hành thi cử, công việc cũng đều thuận lợi cả, em cũng thấy mình hay gặp may mắn, chưa có gì quá khó khăn trong cuộc sống

Em muốn hỏi về đường công danh và tình duyên.

Theo như em đọc 1 vài bài viết thì những người có Nhật Nguyệt đồng cung mệnh thuwowngfcoong danh sự nghiệp không tốt đúng ko ạ? Hiện tại em đang đi làm, công việc cũng vẫn ổn đôi khi hơi chán 1 chút vì không có sự mới mẻ.

Và cho em hỏi cung phu thê của em thế nào ạ, chồng mai sau có giỏi, tốt, yêu thương vợ và 2 vợ chồng hạnh phúc ko ạ, số em có phải là số 2 lần đò dễ chia ly ko ạ. Thú thực em đến h vẫn chưa có mảnh tình nào vắt vai nhưng e nghĩ phụ nữ chỉ cần gia đình êm ấm thuận hòa đã là niềm hạnh phúc lớn rồi ạ, công việc có thể từ từ phấn đấu, thế cho nên e hơi lo lắng là tình duyên ko tốt mai sau chia li thì buồn lắm. Đến giờ vẫn chưa có ai nên cũng thấy lo lo.
Rất mong nhận được sự trợ giúp của các bậc tiền bối ạ. Đây là lá số của em:

Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: NỮ MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG CUNG TẠI SỬU - MONG CÁC CAO NHÂN XEM GIÚP VỀ CÔNG DANH VÀ TÌNH DUYÊN CỦA EM Ạ

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Em suy nghĩ lựa chọn:
+ Anh nói 1 chút về lá số của em
+ Chúng mình gặp nhau xem sao.
Để có chút công = cho sự lựa chọn của em, anh tiết lộ: anh rất nhạt.
Câu nói anh thường nghe nhất :"anh rất tốt, nhưng em rất tiếc" =))
Đầu trang

lemontree396
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NỮ MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG CUNG TẠI SỬU - MONG CÁC CAO NHÂN XEM GIÚP VỀ CÔNG DANH VÀ TÌNH DUYÊN CỦA EM Ạ

MarkHolland đã viết: 21:03, 06/11/18 Em suy nghĩ lựa chọn:
+ Anh nói 1 chút về lá số của em
+ Chúng mình gặp nhau xem sao.
Để có chút công = cho sự lựa chọn của em, anh tiết lộ: anh rất nhạt.
Câu nói anh thường nghe nhất :"anh rất tốt, nhưng em rất tiếc" =))
Em nghĩ nhạt hay không chắc cũng do tùy người cảm nhận, anh gặp người nói chuyện hợp thì đôi bên sẽ có nhiều chuyện để nói rồi lại thấy thú vị chứ ạ. Em cũng thấy em có lúc nhạt nhẽo, với những người mới gặp thì ban đầu cũng rụt rè chưa biết nói gì nhưng chắc sau nói chuyện vài lần sẽ khác, với ng quen thì e cũng k nhạt lắm nên e nghĩ a cũng thế :))
Thế cho nên để k thấy a nhạt và a k thấy e nhạt thì a nói 1 chút về lá số của em trước rồi xét đến lựa chọn thứ 2 được không ạ :-bd
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Em thông minh quá.
Anh có 1 kinh nghiệm hơi khác: cố gắng giúp cô gái nào là join vào brother zone ngay. Ko bik anh giúp ng ta thành công hay thất bại nữa, ngờ là ko thành công, đang chờ nghiệm lý :))
Tiết lộ cho em 1 chút, em ko cần anh giúp đâu. Đoán dc ko?
Đầu trang

lemontree396
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 22:13, 06/11/18 Em thông minh quá.
Anh có 1 kinh nghiệm hơi khác: cố gắng giúp cô gái nào là join vào brother zone ngay. Ko bik anh giúp ng ta thành công hay thất bại nữa, ngờ là ko thành công, đang chờ nghiệm lý :))
Tiết lộ cho em 1 chút, em ko cần anh giúp đâu. Đoán dc ko?
Để rút ra kinh nghiệm chắc a cũng có cơ hội tiếp xúc và giúp nhiều bạn gái rùi, biết đâu vào brother zone xong 1 thời gian sau lại sang zone khác ạ, chắc thời cơ chưa đến thui a :))
E trước h còn toàn chỉ tiếp xúc với con gái, k có cơ hội cho ai vào brother zone hay zone nào khác, k biết nên vui hay nên buồn, do duyên hẩm hiu hay thế nào mà k ai đến :))
Còn e k biết vì sao a lại bảo e ko cần a giúp, vì thực sự là e đang cần đc giải đáp vài thắc mắc như e viết, công việc tình duyên k đc cả 2 thì có chăng vớt vát lại đc 1 ko ạ :D
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tình duyên bao nhiêu ko quan trọng.
Quan trọng cái đích cuối cùng.
Anh hay cảm mến những bạn có cung hôn nhân ko đẹp lắm.
Đôi lúc, anh nghĩ bản thân đang nhầm giữa tình yêu và tình thương.
Em ko cần anh giúp vì thế.
Đầu trang

lemontree396
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 23:40, 06/11/18 Tình duyên bao nhiêu ko quan trọng.
Quan trọng cái đích cuối cùng.
Anh hay cảm mến những bạn có cung hôn nhân ko đẹp lắm.
Đôi lúc, anh nghĩ bản thân đang nhầm giữa tình yêu và tình thương.
Em ko cần anh giúp vì thế.

Về tình duyên bao nhiêu k quan trọng mà quan trọng là đích cuối cùng em cũng thấy vậy, nhưng tiếp xúc nhiều người thì cơ hội gặp được người phù hợp cũng cao hơn chứ ạ. Còn nếu được em cũng chỉ muốn yêu 1 người mà hợp và lấy luôn, nhưng cuộc đời chắc cũng ít người được như thế ^^

E ko hiểu sao a lại hay cảm mến những bạn có cung hôn nhân ko đẹp lắm, còn yêu với thương chắc cũng hay đi cùng nhau, e cũng chưa trải qua bh nên k biết mình có dễ bị nhầm ko.

Còn e ngẫm nghĩ mãi mà vẫn ko hiểu đc vì sao a lại bảo "Em ko cần anh giúp vì thế", e không ghép nối được sự liên quan giữa các câu a nói T.T . Em hơi chậm hiểu trong vấn đề này, nếu không phiền anh có thể giải thích rõ hơn được không ạ?
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Theo anh, tổng quan hôn nhân của em là tốt.
Thầy anh và 1 vài người nữa cũng luận cho anh hôn nhân thuận lợi.
Bị từ chối ngay từ vòng gửi xe, chậm chắc, ít đau khổ lại là tốt, phải ko?
Đầu trang

lemontree396
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 13:30, 07/11/18 Theo anh, tổng quan hôn nhân của em là tốt.
Cảm ơn anh đã giải thích cho em.
Ít đau khổ tất nhiên là tốt ạ, ai mà muốn gặp nhiều đau khổ trong cuộc sống đâu anh. Em cũng mong chậm mà chắc thật, nhưng cũng đừng chậm quá, có đc người phù hợp bên cạnh mình sau có chuyện buồn vui cũng có người chia sẻ, mà những chuyện đó nhiều khi ko chia sẻ đc với gia đình hay bạn bè (em nhìn từ các bạn em thì là như thế).
Mà em đâu có thấy anh nhạt như anh nói, chắc duyên chưa đến hoặc khi gặp anh không bộc lộ nhiều để họ cảm nhận đc sự thú vị của mình :D
Còn nếu bị loại từ vòng gửi xe mà a vẫn thích ng đó thì a thử thêm 1, 2 lần nữa xem thế nào, con gái nhìn thấy sự chân thành rồi cũng sẽ động lòng thôi ạ ^^
Đầu trang

lemontree396
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 13:30, 07/11/18 Theo anh, tổng quan hôn nhân của em là tốt.
Ba năm mới trở lại diễn đàn, ko biết anh MarkHolland dạo này thế nào, công việc, tình cảm có thuận lợi ko ạ, anh đã gặp được người muốn gặp chưa anh :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”