Không biết có nên tiến tới với trai hàn ko ạ :((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Liemsat26
Chính thức
Chính thức

Không biết có nên tiến tới với trai hàn ko ạ :((

Gửi bài gửi bởi Liemsat26 »

Me xin chào group ạ!!!
Em đang băn khoăn với một anh chàng người hàn quốc, không biết có nên tiến tới ko ạ :(
Số là em làm việc ở Sing. Có quen 1 anh hàn quốc và cũng rất thích ảnh. Nhưng chỉ mới đi cafe vài lần với nhau. Em cũng cứ băn khoăn vì ko biết mối tình có đi về đâu hay không? Tương lai em còn muốn đi châu Âu hoặc mỹ họ Master sau khoảng 2 năm nữa.. Sợ bắt đầu tình yêu sau chia tay lại đau khổ ạ..

Xin nhờ group cho em vài lời về chuyện tình cảm những tháng cuối năm này và sang năm ạ..
Em xin cam ơn ạ!!!
Lá số của em đây ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Panda94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Không biết có nên tiến tới với trai hàn ko ạ :((

Gửi bài gửi bởi Panda94 »

Mình k biết coi tử vi chỉ là người cmt dạo thôi nhé 😄😄😄. Nếu đã thích a ấy rồi thì cứ yêu đi thôi , nghe theo tiếng gọi của trái tim để sau này k phải nuối tiếc nữa. Biết đâu đây lại chính là người chồng định mệnh của bạn thì sao . Trong 2 năm đó sẽ có rất nhiều chuyện xảy ra mình k biết trước được , truyện tình cảm cũng vậy ... đâu phải lúc nào mình cũg gặp được 1 người khiến mình rung động đâu , lần này mình bỏ qua sau này nhìn lại lại thấy hối hận vì quyết định đó thì sao. Dù sao đấy cũng là suy nghĩ riêng của tớ thôi.
Tớ chúc bạn sẽ sớm tìm được hạnh phúc của đời mình 😉
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

chúc em ngày mai hạnh phúc bên ai , đừng giống như a với em hiện tại :))
Đầu trang

Panda94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 23:03, 26/11/18 chúc em ngày mai hạnh phúc bên ai , đừng giống như a với em hiện tại :))
Cao nhân đây rồi . A luận giải giúp bạn đó chút đi a
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Panda94 đã viết: 22:58, 26/11/18 Mình k biết coi tử vi chỉ là người cmt dạo thôi nhé 😄😄😄. Nếu đã thích a ấy rồi thì cứ yêu đi thôi , nghe theo tiếng gọi của trái tim để sau này k phải nuối tiếc nữa. Biết đâu đây lại chính là người chồng định mệnh của bạn thì sao . Trong 2 năm đó sẽ có rất nhiều chuyện xảy ra mình k biết trước được , truyện tình cảm cũng vậy ... đâu phải lúc nào mình cũg gặp được 1 người khiến mình rung động đâu , lần này mình bỏ qua sau này nhìn lại lại thấy hối hận vì quyết định đó thì sao. Dù sao đấy cũng là suy nghĩ riêng của tớ thôi.
Tớ chúc bạn sẽ sớm tìm được hạnh phúc của đời mình 😉
lắng nghe từng nhịp tim anh :D ...! sau đây các bạn lắng nghe bài hát : ánh nắng của anh do ca sỹ Đức Phúc trình bày ....vâng xin mời quý vị và các bạn cùng thưởng thức :))
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Panda94 đã viết: 23:08, 26/11/18
Duccon_cdl13 đã viết: 23:03, 26/11/18 chúc em ngày mai hạnh phúc bên ai , đừng giống như a với em hiện tại :))
A có biết gì đâu cơ chứ ...a chỉ 1m66 thôi chứ không cao :))
Đầu trang

Panda94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 12:21, 27/11/18
A lại giấu tài rồi
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Panda94 đã viết: 12:26, 27/11/18

A lại giấu tài rồi
Để a chém gió với bạn này , a luận theo linh cảm thôi chứ không phải a học tử vi gì cả , a kiếm ăn = nghề khác , nên cũng có đúng sai ... :) ...luận về tương lai ai cũng nói được ( chém gió ) nhưng luận về hiện tại của người khác thì rất là khó !
Đầu trang

Panda94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 12:32, 27/11/18
Panda94 đã viết: 12:26, 27/11/18

A lại giấu tài rồi
Để a chém gió với bạn này , a luận theo linh cảm thôi chứ không phải a học tử vi gì cả , a kiếm ăn = nghề khác , nên cũng có đúng sai ... :) ...luận về tương lai ai cũng nói được ( chém gió ) nhưng luận về hiện tại của người khác thì rất là khó !
E nhường sân cho a trổ tài đấy ;)
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Chào bạn Nguyen Thuy Cham : Yêu Mến !

Bạn năm nay 25 tuổi cung đại vận vào cung phu thê có đào hồng cô quả ngộ thiên không : mệnh hỏa đi tới cung thủy : đây là một đại vận xấu của bạn , vận này bạn vui ít buồn nhiều , cung phu thê đào hông cô quả ngộ thiên không rất khó bén duyên , tình cảm chóng nở nhanh tàn , công việc của bạn từ năm 26t đến 31 tuổi không tốt !

Về cha mẹ : cha mẹ bạn sẽ có người rất kỹ tính và sạch sẽ , bạn không hợp với cha mẹ !

Cung mệnh vcd cung tật ách có sao thiên mã , cung điền trạch có sao thiên đồng : đương số ly hương không ở gần cha mẹ hoặc làm công việc hay phải đi lại nay đây mai đó ...!

Bạn phản hồi rồi mình xem tiếp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”