Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Nguyen Dan Phuong đã viết: 14:57, 23/12/18 Nhờ anh xem giúp hạn 23-33 ạ 😭😭😭
Đại vận 23-32 tại cung phu thê : liêm trinh bạch hổ đồng cung hình ngục nan đào lại có thiên hình thái tuế không kiếp thì đề phòng pháp luật , có khả năng liên quan tới giấy tờ !

Tuổi thân tý thìn đi đến đại vận thân tý thìn đắc thiên thời , mệnh thủy đi đến cung đại vận hành kim đắc địa lợi ...đây là vận tốt nhưng đừng làm liều mà dính đến pháp luật
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Phuc8569 đã viết: 22:12, 20/12/18 Xem giúp e đậi vận kế :D
Hình ảnh
e không hợp với anh chị e trong nhà ...e là một người không thích ở nhà hay đi giao du , tiền tiêu như rác không biết suy nghĩ cứ có là tiêu , tính em cãi nhau thì phải cãi bằng thắng...cho a hỏi hiện tại nhà e có lục đục không ví dụ như cha mẹ e ý !

đại vận 26-35 tại cung phu thê : tuổi mão mùi hợi thuộc mộc đi đến đại vận ngọ tuất dần hỏa, mệnh sinh xuất cho đại vận ( mệt mỏi thân thể suy nhược ) , mệnh hỏa đi đến cung đại thổ : mệnh sinh xuất cho cung đại vận mà tuổi âm hỏa đi đến đại vận dương thổ mà lại sinh xuất thì chủ sự lao đao buồn rầu nhất là 5 năm trước đại vận ...sang vận 36 thì là vận đổi thay nhất là 5 năm cuối đại vận !
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:43, 23/12/18
Phuc8569 đã viết: 22:12, 20/12/18 Xem giúp e đậi vận kế :D
Hình ảnh
e không hợp với anh chị e trong nhà ...e là một người không thích ở nhà hay đi giao du , tiền tiêu như rác không biết suy nghĩ cứ có là tiêu , tính em cãi nhau thì phải cãi bằng thắng...cho a hỏi hiện tại nhà e có lục đục không ví dụ như cha mẹ e ý !

đại vận 26-35 tại cung phu thê : tuổi mão mùi hợi thuộc mộc đi đến đại vận ngọ tuất dần hỏa, mệnh sinh xuất cho đại vận ( mệt mỏi thân thể suy nhược ) , mệnh hỏa đi đến cung đại thổ : mệnh sinh xuất cho cung đại vận mà tuổi âm hỏa đi đến đại vận dương thổ mà lại sinh xuất thì chủ sự lao đao buồn rầu nhất là 5 năm trước đại vận ...sang vận 36 thì là vận đổi thay nhất là 5 năm cuối đại vận !
Chuyện tiền tiêu như nước ko đúng rồi a :)) , gia đình e từ lúc e lên cấp 2 đã kinh doanh lỗ nặng , hàng ngày chủ nợ đều đến nhà nên e ko có tính đó cộng vs chuyện tranh cãi thì nói thật e ngại cãi nhau lắm a ơi :)) , cái này e nói thật . Tính e ko dễ thể hiện cảm xúc ra bên ngoài nên toàn ghim trong bụng thôi , nhưng mà tới lúc nhiều quá thì như nước tràn bờ đê 😬 , e cũng đang cố gắng cải thiện cái này . Về bố mẹ thì a đúng rồi đấy , nhưng mà e cũng tập làm quen vs điều đó rồi :D . Chắc a biết e cũng lân la hỏi bên tứ trụ rồi đúng hem :D , hiện tại cuối năm đang ok hơn cộng vs hôm trc có a kia luận tứ trụ cho e nói vận sau tốt dần đều nên e cũng yên tâm hơn . Thôi thì mỗi nguoi mỗi ý , tốt hay xấu thì e vẫn phải cố gắng thôi , cảm ơn a vì đã xem qua :D
Đầu trang

latrang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi latrang »

Mong co duyen duoc ban xem giup dai van 32-41 ^^
Sorry ban vi minh khong bo dau duoc, mong ban thong cam :)

Hình ảnh
Đầu trang

ndtu91
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ndtu91 »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:24, 23/12/18
ndtu91 đã viết: 23:16, 22/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:03, 22/12/18

ban muốn xem đại vận nào :-/
Năm nay e hết tam tai rồi, a xem giúp e từ năm sau trở đi ạ
Thực tế thì tiểu vận chỉ là phần phụ của đại vận mà thôi , đại vận có tốt tiểu vận xấu vẫn tốt , đại vận xấu tiểu vận tốt vẫn xấu ...ví dụ tiểu vận năm nay tại cung phu thê và đại vận 22-32 cũng 12 năm sau tiểu vận cũng ở cung phu thê nhưng là đại vận 33-42 thì tất nhiên là vận hạn 10 năm hoàn toàn khác nhau
thế a luận giúp e đại vân 26-35 vợi ạ.Em cảm ơn anh
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:49, 21/12/18
thule2307 đã viết: 19:58, 19/12/18 Hình ảnh
Xem hộ chị đại vận 24-34 nha em
Chào chị :) ...không biết chị tìm được ý chung nhân chưa !

Đại vận 24-33 tại cung phu thê : tuổi thân tý thìn đi đến đại vận ngọ tuất dần mệnh khắc đại vận , mệnh mộc đi đến đại vận cung thổ mệnh khắc cung đại vận , tam hợp cung đại vận thua thế tam hợp cung xung chiếu không được nhân hòa : đại vận tang hổ điếu khốc hư ngộ không kiếp thiên mã , cung đại vận lại phi hóa kỵ nhập mệnh...đại vận này khá vất vả vui ít buồn nhiều công danh tiền bạc không được như ý , đề phòng pháp luật !

Mệnh ứng trước 30 tuổi thân ừng vào sau 30 tuổi ...cục là kết thúc cuộc đời : chị kim tứ cục nếu chị cố gắng vượt qua đại vận 34-43 thì đến đại vận 44-53 là phát , đến đại vận 74-83 thuộc kim tứ cục đây là đại vận kết thúc cuộc đời !
Chưa đâu em ơi cư lơ mơ vậy liệu năm sau có không hầy hehe
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kevodung1 »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:29, 21/12/18
kevodung1 đã viết: 17:05, 19/12/18 Nhờ Bác xem giúp cháu về đại vận 22-32 cháu có xuất ngoại và làm ăn tốt không ạ ! Cháu xin chân thành cảm ơn !
Hình ảnh
Chào bạn mệnh có thiên mã tọa thủ là mẫu người hoạt động rất xông sáo , làm việc tích cực không sợ gian khổ

Cung phụ mẫu cung phúc đức bị triệt cung thiên di có thiên phủ thiện việt khuyên đương số hãy rời xa gia đình đi lập nghiệp phương xa sẽ được quý nhân giúp đỡ nhất là người lớn tuổi hơn mình

Đại vận 23-32 tại cung phu thê : tuổi sửu tỵ dậu đi đến đại vận tam hợp tuổi đắc thiên thời , mệnh kim cung đại vận hành kim đắc địa lợi , tam hợp cung đại vận thắng được tam hợp cung xung chiếu đắc nhân hòa đại vận này bạn đắc thiên thời địa lợi nhân hòa được khôi việt hợp chiếu xương khúc thai tọa tứ linh , vận này bán sẽ tốt ở 5 năm cuối đại vận vì sao thiên tướng là nam đẩu tinh !
Chân thành cảm ơn anh , anh cho em hỏi , 3 năm 27, 28, 29 là tam tai của em ạ !
Đầu trang

Yohikn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Yohikn »

Nhờ anh xem giúp em đại vận 26-35 và 36-45 với :D sắp có nhiều chuyển biến ko anh?
Hình ảnh
Đầu trang

maicuc tuaf
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi maicuc tuaf »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:51, 22/12/18
maicuc tuaf đã viết: 11:45, 20/12/18 Mong bạn xem giúp m đại vận 23 33. Năm nay mình bán đc nhà và cửa hàng có thuận không
Cho mình hỏi có phải nhà của của bạn liên quan đến giấy tờ pháp luật đúng không nên bạn có ý định bán nhà ?

Chồng bạn có chơi bời gì không ? ...mình thấy số bạn khá vất vả về đường chồng đấy !
Mình đang tính bán nhà và cửa hàng trong năm nay. Không biết thuận lợi không.
Chồng m hiện tại chưa coa thấy chơi bời gì cả..bạn nói kỹ hơn 1 chút được không ạ
Đầu trang

tinhtinhtinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tinhtinhtinh »

Dạ cám ơn anh :D mong được anh dành thời gian luận giải đại vận 26-35 giúp em với ạ :P

Hình ảnh
[/quote]

Chào em cô gái mệnh cự môn hóa quyên đào hồng tam tứ đức...e là một người có khả năng ăn nói rất tốt , mệnh có đào hồng thì rất có duyên với người khác phái nhưng khá bị lụy tình !

Đại vận 26-35 tại cung phúc đức : tuổi sửu tỵ dậu thuộc kim đi đến đại vận tam hợp thủy là sinh xuất cho tam hợp đại vận không được thiên thời , mệnh kim cung đại vận thuộc kim là được địa lợi , tam hợp cung đại vận thắng được tam hợp cung xung chiếu ...chính tinh có đồng lương tọa thủ trong bộ cơ nguyệt đồng lương tả phụ hữu bật xương khúc khoa : đại vận này đắc địa lợi nhân hòa chắc chắn là thay đổi nghê nghiệp nơi làm việc lấy xây dựng gia đình ...nói chung đại vận này của em chỉ không được thiên thời thôi ! ...lưu ý đại vận có thiên đồng chắc chắn thay đổi !
[/quote]
Em cám ơn anh Duccon đã dành thời gian luận giải lá số của em, em vừa lập gia đình cuối năm ngoái, chuyện tình cảm của em tuy gặp nhiều khó khăn nhưng mọi dự dẫn đến kết hôn cũng khá suôn sẻ và nhanh chóng, chồng em cũng là tình đầu.
Anh có thể cho em hỏi thêm về đại vận này, em có thể chuyển công việc hiện tại (về tài chính, thu nhập khá tốt, ổn định nhưng cảm thấy không happy, hay căng thẳng) để chuyển sang ngành khác hoặc tự kinh doanh được không ạ, và về mặt gia đạo em có gì cần lưu ý gì không anh.

Em cám ơn anh Đức rất nhiều a ;;)

Chúc anh và gia đình một mùa Giáng sinh an lành, vui vẻ :P
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”