Gieo quẻ đầu năm!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Gieo quẻ đầu năm!

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

triquyet đã viết: 20:51, 14/02/19 Bác ơi xem giúp em được không ạ, em đã có 2 con trai, 2 vợ chồng bất hòa lắm, hay khắc khẩu mà cũng chẳng hiểu nhau, em sắp phải chuyển nhà trọ bác xem giúp năm nay liệu có mua nhà được không hay là nên chuyển đến nơi ở thế nào? có cách nào giúp vợ chồng hòa hợp hơn không, con cái có hợp với bố mẹ không, sau này thế nào, cảm ơn bác ạ

Bố mẹ em làm giáo viên, còn khỏe. Bố mẹ chồng làm ruộng, còn khỏe
Em học CNTT, giờ ở nhà bán hàng online thôi ạ. Chồng em trước học điện, từng làm nhiều nghề, có nghề cơ khí, giờ cũng ở nhà làm cùng vợ

Lá số 2 vợ chồng em đây ạ

Hình ảnh
Hình ảnh
số bạn mệnh thủy mà có cự môn cung ly là thế cực đẹp nên người học hành thông minh sáng dạ.chỉ có điều là thân mệnh có cô quả bản thân khó tính,ăn nói khó nghe mà khiến người khác khó chịu nên ko hợp nhiều người,khắc cha khắc mẹ khắc cả chồng con,còn chồng bạn thì nằm ở thế bất mãn nên mới ko hợp nhau.bạn cứ phải chờ đến lúc sao thái âm ở cung chồng sáng lên thì mới yên ổn đc.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
triquyet
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi triquyet »

hungmanh82 đã viết: 21:05, 14/02/19
triquyet đã viết: 20:51, 14/02/19 Bác ơi xem giúp em được không ạ, em đã có 2 con trai, 2 vợ chồng bất hòa lắm, hay khắc khẩu mà cũng chẳng hiểu nhau, em sắp phải chuyển nhà trọ bác xem giúp năm nay liệu có mua nhà được không hay là nên chuyển đến nơi ở thế nào? có cách nào giúp vợ chồng hòa hợp hơn không, con cái có hợp với bố mẹ không, sau này thế nào, cảm ơn bác ạ

Bố mẹ em làm giáo viên, còn khỏe. Bố mẹ chồng làm ruộng, còn khỏe
Em học CNTT, giờ ở nhà bán hàng online thôi ạ. Chồng em trước học điện, từng làm nhiều nghề, có nghề cơ khí, giờ cũng ở nhà làm cùng vợ

Lá số 2 vợ chồng em đây ạ

Hình ảnh
Hình ảnh
số bạn mệnh thủy mà có cự môn cung ly là thế cực đẹp nên người học hành thông minh sáng dạ.chỉ có điều là thân mệnh có cô quả bản thân khó tính,ăn nói khó nghe mà khiến người khác khó chịu nên ko hợp nhiều người,khắc cha khắc mẹ khắc cả chồng con,còn chồng bạn thì nằm ở thế bất mãn nên mới ko hợp nhau.bạn cứ phải chờ đến lúc sao thái âm ở cung chồng sáng lên thì mới yên ổn đc.
Em làm gì khó tính đâu nhỉ, mà khắc cả cha mẹ chồng con cơ ạ? thế bác bảo chồng em đang ở thế bất mãn là sao em không hiểu, chờ đến lúc sao thái âm ở cung chồng sáng lên nghĩa là thế nào ạ, khi nào thì mới sáng hả bác, khi nào em mới mua được nhà ạ :D
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tôi xem khá là thắng thắn có gì nói nấy nên có gì không phải mong các bạn thông cảm nhé!
Đầu trang

Rioleo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rioleo »

hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
Mọi người cho tôi biết vài thông tin như sau để bói chuẩn hơn:
1 .bố mẹ làm nghề gì,còn khoẻ ko?
2.bạn làm nghề gì?
Mong bác bớt chút thời gian xem giúp lá số này ạ

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Rioleo đã viết: 17:30, 15/02/19
hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19
Mong bác bớt chút thời gian xem giúp lá số này ạ

Hình ảnh
Nam mệnh hoả cung mệnh tại tý có sao tử vi nên là người thông minh khôn ngoan nhưng bản tính rất nóng nảy,làm gì cũng muốn hơn người chứ ko chịu thua ai.bản mệnh có đào hồng nên bạn cực kì long đong về tình duyên,toàn vướng vào rắc rối oái oăm.bạn nên kiềm chế tính khó khăn của mình nếu ko muốn bị thất bại.số bạn là làm chỗ nào thì gây tổn hại chỗ đó nếu ko thìtl toàn gap những công ty phá sản,làm ăn thất bát.đi làm bị chén ép nhiều.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

hungmanh82 đã viết: 15:06, 15/02/19 Tôi xem khá là thắng thắn có gì nói nấy nên có gì không phải mong các bạn thông cảm nhé!
a xem giúp e với ạ ...liệu e có làm nên sự nghiệp cơm cháo gì ko :-/ ...xấu tốt hay dở a cứ nói thẳng ạ !
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 18:59, 15/02/19
hungmanh82 đã viết: 15:06, 15/02/19 Tôi xem khá là thắng thắn có gì nói nấy nên có gì không phải mong các bạn thông cảm nhé!
a xem giúp e với ạ ...liệu e có làm nên sự nghiệp cơm cháo gì ko :-/ ...xấu tốt hay dở a cứ nói thẳng ạ !
Hình ảnh
lá số của bạn vướng không quan nên làm cái gì cũng khó khắn,cứ làm việc lớn cái là bị đen đủi trục trặc,ông trời ko cho bạn làm,chi có làm những việc gì mà bố mẹ ông bà chỉ bảo thì mới nên được.bỏ cái tính cố chấp nên khiêm nhương biết nghe người khác đi nhé!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thông báo: nhiều người viết bài quá nên tôi không nhớ hết tên được nên những ai mà tôi quên xem chi tiết từng cung và hạn thì các bạn nhắn tin lại nhé!tôi sẽ xem công khai trên bài viết 1 cách chi tiết nhất nhé!!
Đầu trang

Anbinh123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Anbinh123 »

hungmanh82 đã viết: 19:23, 15/02/19 Thông báo: nhiều người viết bài quá nên tôi không nhớ hết tên được nên những ai mà tôi quên xem chi tiết từng cung và hạn thì các bạn nhắn tin lại nhé!tôi sẽ xem công khai trên bài viết 1 cách chi tiết nhất nhé!!
Đầu năm chúc bác sức khỏe, an khang thịnh vượng ạ

Nhờ bác xem giúp cháu.
Bố mẹ cháu làm nông nghiệp bình thường. Sức khỏe vẫn ổn ạ
Còn cháu làm về kinh doanh nhà đất ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Nắng mai
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nắng mai »

Đầu năm mong hữu duyên ạ
1. Mẹ e làm giáo viên, bố em làm kĩ sư. Bố mẹ đều làm trong nhà nước.
2. Trước em làm cho công ty nước ngoài, giờ đang nghỉ việc đi tìm việc mới ạ.
Tập tin đính kèm
IMG_20190215_225508.jpg (163.01 KiB) Đã xem 941 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”