Gieo quẻ đầu năm!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Gieo quẻ đầu năm!

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

hnt.vo đã viết: 12:33, 19/02/19
hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19
Hình ảnh
Số bạn nam mệnh thủy cung mệnh tại thìn nên là 1 người khá thông minh lại có nhiều tài năng mẫn cán tuyệt vời ít ai bằng nhưng tính bạn quá nóng nảy lại hay bất mãn khó chịu ,ăn nói thô lỗ cọc cằn mà nhiều người ko hợp ,làm người khác mất lòng.đi làm thì có ý chí chăm chỉ siêng năng nhưng cái số đã định là làm cái gì cũng đen đủi,trục trặc,khó mà thành công được.bạn cung thê như vậy thì không khác gì nhà tù,làm sao mà lấy vợ đây?số này xét ra thì vẫn có con nên sống mở lòng,hạn cung tử tức sẽ lấy đc vợ.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Chiichii đã viết: 12:58, 19/02/19 [quote=hungmanh82 post_id=1554492
Bạn mệnh cung mệnh tại hoả là đất khó khăn,vất vả nên trong cuộc sống bạn phải chống chọi nhiều.lúc bé mới sinh khó nuôi hay bệnh.mấy lần chết hụt.bạn là 1 người rất nóng tính làm gì cũng muốn hơn người khac.thông minh có tài năng nhưng lại hay gặp đen đủi.trong cuộc đời toàn gặp chuyện đau buồn.số bạn tình duyên là 1 sự đau đớn và tù tội.đẹp đẽ đến đâu rồi cũng phải tàn phai.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Ai vào đây đăng lá số tôi xem đều ko sót lá nào ,nếu các bạn thấy tôi nhiệt tình thì cảm ơn đi nhé.tôi muốn lên bát đẳng.
Đầu trang

hnt.vo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hnt.vo »

hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
Mọi người cho tôi biết vài thông tin như sau để bói chuẩn hơn:
1 .bố mẹ làm nghề gì,còn khoẻ ko?
2.bạn làm nghề gì?
Em chào anh ah, anh xem giúp em lá số này luôn ah. Khi nào thì có hạn kết hôn và chồng là người thế nào ah
Cảm ơn anh

1. Ba mẹ làm kinh doanh tự do
2. Em đang làm về tài chính đầu tư, hợp tác với bạn

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hnt.vo đã viết: 14:33, 19/02/19
Số bạn mộc mệnh mộc cung mệnh an tại dần có sao cơ âm nên hành mộc rất vượng nên cuộc sống no đủ,ko thiếu cơ sở vất chất gì.bạn là 1 người khá ưa nhìn,tính tình khá hiền cứ thích người ta chiều mình nên nhiều người ko hợp vì tính bướng của bạn mà quan hệ bị rạn nứt.bạn có nhiều mối tình.nhưng yêu cứ 1 thời gian là chia tay.bạn ăn nói khá khó nghe và nóng nảy nên tình duyên dường như theo đó mà bỏ đi.
Đầu trang

Thaoly_bong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thaoly_bong »

Bác luận giúp cháu với ạ
- Ba mẹ cháu làm công nhân, ba đã nghỉ hưu, 2 ba mẹ còn khoẻ
- Cháu đang đi du học ạ
Cháu cảm ơn ạ
Tập tin đính kèm
IMG_6341.JPG (299.62 KiB) Đã xem 951 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thaoly_bong đã viết: 02:06, 20/02/19 Bác luận giúp cháu với ạ
- Ba mẹ cháu làm công nhân, ba đã nghỉ hưu, 2 ba mẹ còn khoẻ
- Cháu đang đi du học ạ
Cháu cảm ơn ạ
Nữ mệnh kim mệnh đóng cung tỵ có sao thiên lương,sao thiên lương ở vị trí này thì làm cái gì cũng khó khăn,đen đủi là phần nhiều nó thiên về sự việc lớn nên ko làm đc việc to lớn chỉ nên làm việc nhỏ thì tốt hơn.bạn là 1 người thông minh có tài năng nhưng tính nóng nảy và khó tính nên không hợp nhiều người mà hay bị khắc khẩu.bạn là 1 người lương thiện làm gì cũng ko để hổ thẹn với lòng mình.sau này có quý nhân giúp đỡ,người này về sau là chồng bạn
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hnt.vo đã viết: 14:33, 19/02/19
Hình ảnh
Luận giải chi tiết:
Lá số này nữ mệnh mộc cung mênh tại dần là người khá vất vả.mộc vượng nên đc sinh nhập khá tốt đc khoẻ mạnh sống lâu.
Cung quan lộc:nghề nghiệp thu lại lợi nhuận hoặc thu nhập cao,nếu gặp công ty phá sản thì sẽ được lợi lớn.
Cung tài:toàn bị mất tiên.ko giữ đc tiền,có bao nhiêu tiêu bấy nhiêu.là 1 người keo kiệt,luôn khổ sở khó nhọc vì đồng tiền.
Mệnh tài quan:nên làm những việc cố định 1 chỗ,ko nên thay đổi sẽ có lợi,kiềm chế sự ham muốn về dục vọng,mệnh vướng vong thần nên như con yêu tinh,bướng bỉnh nóng nảy thích chiều.
Thân cư phúc.:ngoài 30 tuổi luôn bị dính thị phi cãi cọ,làm việc dễ thất bại,nhanh nản.bản chất là người khó tính đôi lúc ăn nói khó nghe mà ko hợp ai,có tâm sự riêng nên chỉ thích 1 mình.
Chồng:là người rất nóng tính thô lỗ,nhưng lại có tài năng,chồg là quý nhân của mình,nếu ko có chồng thì ko ai lấy mình.chồng gia trưởng và coi mình là nhất trong nhà,cái duyên gặp chồng là nhanh như chớp,2 vợ chồng ko quen ko tìm hiểu lâu mà chỉ đùng phát là cưới luôn.
Cung điền :nhà phải tìm chỗ nước sông suối nhiều mới tốt,sau này sẽ đc người ta đền bù.
Hạn năm nay rất cô đơn hiu quạnh,có 1 mối tình duyên.nếu để lâu sẽ mất đoàn kết sinh ra cãi cọ.
Từ 31 đế 35 thì toàn vướng thị phi,cại cọ.ngoài 36 trở đi mới tốt.
Đầu trang

anht2019
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anht2019 »

Kính mong bác coi giúp lá số của cháu về đường học hành và dự định đi xa có thành ko ạ? Nếu có thể bác coi giúp thêm cho cháu về đường tình duyên sau này nữa. Cháu cám ơn rất nhiều và mong nhận được hồi âm của bác.
Tập tin đính kèm
064333B4-B25A-489F-B7C7-572590B8F699.jpeg (297.36 KiB) Đã xem 929 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

anht2019 đã viết: 11:00, 20/02/19

Số này là 1 người khá là nhút nhát ngại ngùng tiếp xúc với người khác lại khá là nóng tính nên làm gì cũng bị trở ngại khó khăn trắc trở.bạn luôn lo nghĩ này kia mà tự làm khổ mình,cuộc đời luôn gặp cảnh trái ngang mà vất vả,chạy đôn chạy đáo,tuy vây bạn là 1 người có ý chí táo bạo mạnh mẽ và có tài năng.số này xuất ngoại sẽ thành công,nhưng bền hay ko là do mình.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”