Gieo quẻ đầu năm!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Gieo quẻ đầu năm!

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

hungmanh82 đã viết: 20:15, 21/02/19
meomeo00 đã viết: 20:08, 21/02/19
hungmanh82 đã viết: 19:50, 16/02/19chờ đến cuối năm rồi biết b nhé.nếu mà trời cho thì quay lại tôi xem hạn năm sau nhé!
ok bạn nhé!
Đầu trang

Thaoly_bong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thaoly_bong »

hungmanh82 đã viết: 07:45, 20/02/19
Thaoly_bong đã viết: 02:06, 20/02/19 Bác luận giúp cháu với ạ
- Ba mẹ cháu làm công nhân, ba đã nghỉ hưu, 2 ba mẹ còn khoẻ
- Cháu đang đi du học ạ
Cháu cảm ơn ạ
Nữ mệnh kim mệnh đóng cung tỵ có sao thiên lương,sao thiên lương ở vị trí này thì làm cái gì cũng khó khăn,đen đủi là phần nhiều nó thiên về sự việc lớn nên ko làm đc việc to lớn chỉ nên làm việc nhỏ thì tốt hơn.bạn là 1 người thông minh có tài năng nhưng tính nóng nảy và khó tính nên không hợp nhiều người mà hay bị khắc khẩu.bạn là 1 người lương thiện làm gì cũng ko để hổ thẹn với lòng mình.sau này có quý nhân giúp đỡ,người này về sau là chồng bạn
Dạ cháu cảm ơn nhiều ạ ! Đúng là cháu hay khắc khẩu thật ạ. Bác có thể nói giúp cháu kỹ cung phu và công việc được không ạ ?
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Còn ai nữa ko nhỉ??????
Đầu trang

Lu ha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lu ha »

Chào anh! Lần trước e có up lá số theo giấy khai sinh của e cho anh xem. Nhưng mẹ em nói em sinh ngày âm là ngày khác, kiểm tra lại với bố thì có lẽ lá này mới là của e. Nhờ anh xem giúp đường phu thê với công việc năm nay dc ko ạ. Em cảm ơn nhiều ạ

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Lu ha đã viết: 11:45, 22/02/19 Chào anh! Lần trước e có up lá số theo giấy khai sinh của e cho anh xem. Nhưng mẹ em nói em sinh ngày âm là ngày khác, kiểm tra lại với bố thì có lẽ lá này mới là của e. Nhờ anh xem giúp đường phu thê với công việc năm nay dc ko ạ. Em cảm ơn nhiều ạ

Hình ảnh
Số bạn thổ mệnh cung mệnh tại mão là đất bệnh tật nhưng may mắn có nhiều sao bàng tinh tốt đẹp nên là 1 người thông minh tài giỏi.số này phải học lên cao học...bạn là 1 người tự hào về mình,
Làm gì cũng ko hổ thẹn với lòng mình.sức khoẻ và cơ sở vật chất đầy đủ ko thiếu thốn nhưng ngoài 30 tuổi thì tình cảm bị mất mát,tình duyên lận đận!
Đầu trang

Lu ha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lu ha »

hungmanh82 đã viết: 12:27, 22/02/19
Lu ha đã viết: 11:45, 22/02/19 Chào anh! Lần trước e có up lá số theo giấy khai sinh của e cho anh xem. Nhưng mẹ em nói em sinh ngày âm là ngày khác, kiểm tra lại với bố thì có lẽ lá này mới là của e. Nhờ anh xem giúp đường phu thê với công việc năm nay dc ko ạ. Em cảm ơn nhiều ạ

Hình ảnh
Số bạn thổ mệnh cung mệnh tại mão là đất bệnh tật nhưng may mắn có nhiều sao bàng tinh tốt đẹp nên là 1 người thông minh tài giỏi.số này phải học lên cao học...bạn là 1 người tự hào về mình,
Làm gì cũng ko hổ thẹn với lòng mình.sức khoẻ và cơ sở vật chất đầy đủ ko thiếu thốn nhưng ngoài 30 tuổi thì tình cảm bị mất mát,tình duyên lận đận!

Dạ, trước giờ e học hành thi cử khá thuận. Bây giờ, e đang làm tư vấn luật cho doanh nghiệp, cũng đang chuẩn bị học để lấy chứng chỉ luật sư. Đầu năm nay e có mở cty cho người yêu, 2 người đứng tên làm về thương mại.
Anh xem giúp e liệu e nên đi theo mảng luật làm công ăn lương hay có số kinh doanh dc không ạ?
Với cho e hỏi là tình cảm bị mất mát này thể hiện việc vui ít buồn nhiều hay là kết hôn rồi chia ly hình khắc? Nếu người yêu lớn tuổi thì có đỡ ko ạ?
Đầu trang

ntn2304
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ntn2304 »

hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
Mọi người cho tôi biết vài thông tin như sau để bói chuẩn hơn:
1 .bố mẹ làm nghề gì,còn khoẻ ko?
2.bạn làm nghề gì?
E chào a. Mong hữu duyên a.
1. Bố e làm bảo vệ, mẹ e làm nông. Sức khoẻ biid e bình thường nhưng hệ tiêu hoá ko đc tốt, mẹ e ko đc tốt cho lắm do lao động nặng.
2. E đang làm nhân viên nhập dữ liệu. Đây là lá số của e. E cảm ơnHình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ntn2304 đã viết: 13:45, 22/02/19
hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
2.bạn làm nghề gì?
1. Bố e làm bảo vệ, mẹ e làm nông. Sức khoẻ biid e bình thường nhưng hệ tiêu hoá ko đc tốt, mẹ e ko đc tốt cho lắm do lao động nặng.
Ban nữ mệnh thổ cung mệnh tại cung dần có sát tinh nên là 1 người táo bạo mạnh mẽ,rất lì lợm ,nóng nảy có máu điên trong người.bạn là 1 người khá khó tính nên ít người gần,có tài năng nhưng quá khiêm cung nên luôn bị thiệt thòi ,bạn cứ mặc kệ đời.mệnh thổ có thất sát cung thân sát tinh là thất bại trong tình trường,tình duyên là 1 thứ gì đó làm mình phải trăn trở,khổ cực và dặn vặt vì nó.
Đầu trang

ntn2304
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ntn2304 »

hungmanh82 đã viết: 14:17, 22/02/19
ntn2304 đã viết: 13:45, 22/02/19
2.bạn làm nghề gì?
Ban nữ mệnh thổ cung mệnh tại cung dần có sát tinh nên là 1 người táo bạo mạnh mẽ,rất lì lợm ,nóng nảy có máu điên trong người.bạn là 1 người khá khó tính nên ít người gần,có tài năng nhưng quá khiêm cung nên luôn bị thiệt thòi ,bạn cứ mặc kệ đời.mệnh thổ có thất sát cung thân sát tinh là thất bại trong tình trường,tình duyên là 1 thứ gì đó làm mình phải trăn trở,khổ cực và dặn vặt vì nó.
E đúng là khó tính, còn chuyện tình duyên có hơi mệt mỏi, nhưng e đã lấy chồng măm 2017, có bé gái 2019.
Đầu trang

tnguyen2021
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tnguyen2021 »

Em chào anh, chúc anh năm mới nhiều sức khỏe và mọi sự như ý. Mong anh xem giúp lá số của em

1. Bố mẹ em kinh doanh veston, quần tây, áo sơ mi. Hiện nay sức khỏe hai cụ vẫn khỏe anh ạ
2. Em thì vẫn đang còn đi học, đường học hành có vẻ gian truân, chưa đâu đến đâu cả (em theo học ngành dược!)

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”