Gieo quẻ đầu năm!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Gieo quẻ đầu năm!

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Drtuan đã viết: 12:11, 06/01/19 Hình ảnh
Nhờ bác xem giúp cháu với ạ :
1. Bố mẹ cháu còn khỏe . Bố cháu bộ đội về hưu năm vừa rồi mổ polyp trực tràng 2 lần , hiện đã khỏe ạ chỉ có tật hay nhậu mãi không bỏ được . Mẹ cháu năm vừa rồi bị tai nạn nhỏ ở mắt hiện ổn hết rồi ạ.
2. Cháu đang làm bác sỹ , vừa tốt nghiệp năm 2018 . Bác xem giúp cháu đường công danh với gia đạo ạ.
Cháu cảm ơn bác , chúc bác và gia đình năm mới sức khoẻ , thuận lợi.
nam mệnh hỏa mệnh đóng cung hỏa cục hỏa nên hỏa cực vượng lại thêm nhiều bàng tinh tốt thêm tam hóa nên số này chắc chắn sau này sẽ nổi tiếng.bạn là 1 người tốt luôn muốn giúp đõ người khác thì phải luôn giữ cái tốt này đối với người khác thì luôn luôn có lợi cho mình nếu mà làm chuyện gì xấu là ông trời cho gặp đen ngay.
số bạn sau này chắc chắn sẽ hưởng được lộc trời đất,được người khác coi trọng.đến hạn cục vượng sẽ làm 1 người đứng đầu 1 cơ quan hoặc đứng đầu 1 cơ sở nào đó.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Lu ha đã viết: 14:30, 06/01/19 Chào anh ạ,
Em cũng mới tìm hiểu về lá số tử vi thời gian gần đây do em thấy bế tắc quá, công việc đến giờ vẫn chưa ổn định, tình duyên thì mãi cứ đc 1 -2 tháng là chia ạ.
Em muốn có công việc ổn định, rồi lấy chồng sinh con cho bố mẹ em đỡ lo. Anh xem giúp em lá số liệu năm nay em có thể như ý dc không ạ.
Em cảm ơn anh!
IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2019/2B4OS28R.jpg[/IMG]
bản mệnh thổ mà mệnh đóng cung mão vô chính diệu nên bản mệnh nguy khốn nhưng may mắn có tứ linh chầu nên đỡ đi phần nào,bạn là 1 người thắng tính nóng nảy và liều lĩnh táo bạo,đôi lúc cọc cằn thô lỗ mà kém duyên ,vì vậy mà tình duyên cứ lận đận.cung thân cư tài nằm ở thế tuần nên bạn làm việc gì cũng khó khăn trắc trở,đi xe hay bị tai nạn,làm gì cũng nhanh nản ko kiên trì.bạn chỉ nên làm những việc nhỏ chứ ko nên làm việc to và ko nên tin người quá mức,nếu tin người là sẽ hại mình.chỉ nên làm những việc chính nghĩa ko làm hại đến ai chứ nếu làm việc xấu thì sẽ nhận hậu quả ngay luôn trong cuộc sống,đó là quy luật tự nhiên.
Đầu trang

trung1006
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi trung1006 »

hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
Mọi người cho tôi biết vài thông tin như sau để bói chuẩn hơn:
1 .bố mẹ làm nghề gì,còn khoẻ ko?
2.bạn làm nghề gì?
Ba em lớn tuổi nên nghỉ hưu , má em bán cf , cả 2 vẫn còn khoẻ ạ
Em làm sale về xe hơi
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

namu0802 đã viết: 16:14, 06/01/19
hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
2.bạn làm nghề gì?
Chào anh hungmanh82. Anh xem giúp lá số của em với ạ. Em xin cảm ơn.
Hình ảnh
số này mệnh hỏa cục hỏa lại năm ở cung mộc nên bản mệnh quá vượng là số vững vàng 1 con người như đc trải qua rèn luyện mà cực kì khôn ngoan lắt lẻo,có điều trong cuộc đời phải nếm trái nhiều sự bất công những điều sai trái đến với mình 1 cách bất ngờ.
bạn là 1 người khá nóng tính và bướng bỉnh nói ko nge ai,làm gì cũng muốn hơn người khác chứ ko chịu thua thiệt bạn là 1 người cương trực thắng thắn kiên quyết nhưng dễ bị kém thế hơn người ta mà vùng vẫy ko được gì.bạn dễ bị kẹt xe tai nạn mổ xé chân tay.
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

Chào anh hungmanh82! Năm mới chúc anh nhiều sức khỏe, niềm vui và hạnh phúc!
Mong anh xem giúp em ạ!
1. Bố em là công nhân công ty nhà nước. Mẹ em bán hàng ở nhà
2. Em làm về mảng đào tạo. Hiện tại em đang thất nghiệp vì chờ chỗ mới.
Mong anh xem giúp em cả về công việc và tình duyên ạ. Em vẫn đang FA
Em cảm ơn anh!
Hình ảnh
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

lobangtho91 đã viết: 01:12, 06/01/19
2.bạn làm nghề gì?
Nhờ thầy xem giúp ạ!
1. Bố mẹ là bộ đội nghỉ hưu, không khoẻ lắm.
2. Làm kinh doanh tự do
Hình ảnh
Thầy bỏ sót em ở trang 2 rồi thầy ơi =.=
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Cuongnguyen31289 đã viết: 19:30, 06/01/19 Chào anh
-Mẹ e làm giáo viên, bố e công nhân đã nghỉ hưu
-Em hiện đang làm công nhân, nhưng chỉ tạm thời vì muốn tìm cơ hội thi công chức.
Xin anh cho đôi lời ạ
nam mệnh mộc mệnh cư cung hợi như vậy là thế bị sinh ,cuộc sống phải chịu nhiều vất vả trái ngang.bạn là 1 người bướng bỉnh nóng nảy và khá là thô lỗ nên cuộc sống cứ bị bí bách khó chịu mãi ko thôi,làm cái gì cũng thay đổi xoành xoạch,bạn là 1 người có thế làm những việc trái với lương tâm mình cho dù nó là khó như thế nào để đạt đc mục đích,bạn luôn bất mãn,ko thõa mãn với cuộc sống mà nhiều lúc hay lo nghĩ này kia nhưng cũng chính vì điều này mà nó đã rèn luyện bạn trở thành 1 người tài giỏi có nhiều năng khiếu đặc biệt vơi 1 ý chí mạnh mẽ.bạn đang bước vào đại hạn khá là vất vả khổ cực nhưng vẫn gặp nhiều điều may mắn trong cuộc sống.cuộc sống của bạn trước đây nó an nhàn bây nhiều thì phải trải qua nhiều gian khổ bấy nhiêu.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

littlegirlMH đã viết: 22:48, 06/01/19 Năm mới chúc Anh nhiều sức khỏe.
Nhờ Anh xem giúp lá số.
1. bố mẹ làm ruộng và làm vườn trái cây. Sức khỏe vẫn khỏe mạnh, chỉ mấy bệnh của tuổi già này nọ thôi ạ.
2. em hiện tại đang làm nhân viên văn phòng về cấp phát hợp đồng trong công ty bảo hiểm phi nhân thọ.
Cảm ơn Anh.
Hình ảnh
nữ mệnh mà cung mệnh tại mùi là thế mộc quá vượng nên bản chất bạn đc ăn nhiều sao thuộc hành mộc như quyền phượng,quang quý nên cuộc đời gặp nhiều may mắn và sự nể phục từ người khác.bạn là 1 người cưc kì nóng tính nhưng biết kiếm chế có mức độ,bạn luôn làm việc ko trái với lương tâm và có lòng muốn giúp đỡ người khác sống cuộc sống tự tin,hãnh diện với bản thân mình bạn đi làm luôn được người cao tuổi người đứng đầu hỗ trợ hậu thuận nên ko sợ 1 ai,lúc đầu vào ai cũng khinh bỉ bạn nhưng càng ngày họ càng nể sợ bạn.cung phu có thiên đồng thiên mã mà mệnh bạn hỏa nên là số thay chồng như thay áo vậy,muốn thay đổi số thì 2 vợ chồng ko đc gần nhau.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

rockngo đã viết: 09:55, 07/01/19 Hữu duyên với Anh! Xin trả lời Anh hai câu hỏi trên:
1. Bố mất sớm, mẹ sức khỏe yếu cũng ốm đâu luôn
2. Hiện đang làm cơ quan nhà nước về dự án
Năm mới chúc Anh hoan hỉ. Cám ơn Anh
nam mệnh mộc mệnh cư cung tỵ có sao thiên lương nên cuộc đời phải chịu nhiều vất vả cay đắng trong cuộc đời.bạn là 1 người tính rất nóng nảy làm gì cũng phải hơn người khác mới chịu bề ngoài nhìn có vẻ đứng đắn nên được đc có duyên với nhiều mối tính chỉ là qua đường đc 1 thời gian là chia tay.số bạn tự làm việc lớn thì chỉ nhận lấy thất bại về mình,ra ngoài cũng ko làm đc gì,chỉ có cách là nhờ người thân bạn bè giúp đỡ để xuất ngoại thì may mắn .
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tina1001 đã viết: 12:53, 07/01/19 Lần đầu em đăng lá số, mong hữu duyên. Em cảm ơn anh.
Em mới ra trường mấy tháng và đang làm thiết kế đồ hoạ. Em cũng mới tập tành kinh doanh nhỏ.
Bố mẹ em đều là giáo viên, bố em về hưu đc mấy năm rồi. Sức khoẻ bố mẹ em vẫn gọi là ổn, cũng có bệnh nhưng uống thuốc đều nên vẫn dẻo. Dưới em có 1 em trai nữa. Hoan hỉ anh cho em xin đôi lời với ạ.
nữ mệnh hỏa mà mệnh đóng cung ngọ là thế hỏa cực vượng nên bản tính hiền lành thắng thắn nhưng cực kì cục tính,lúc nổi nóng thì ko coi trời đất là gì,bạn là 1 người trong cuộc sống vô lo nghĩ cứ mặc kệ người ta mình cứ làm việc của mình nên phải chịu nhiều sự thiệt thòi,cuộc đời của bạn cô đơn ko ai hiểu và tâm sự với bạn đc nên có cảm giác cô đơn.bạn là 1 người cực kì khép kín ít thổ lộ bí mật cho người khác mà cứ 1 mình chịu đựng,cuộc sống gặp nhiều vất vả khổ đau trắc trở lương duyên,cung quan có phá quân cô quả nên sau này lấy chồng khó tính nóng nảy,2 vợ chồng phải sống xa nhau.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”