Gieo quẻ đầu năm!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kidhacker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Gieo quẻ đầu năm!

Gửi bài gửi bởi kidhacker »

hungmanh82 đã viết: 19:41, 19/01/19
kidhacker đã viết: 11:58, 06/01/19 Nhờ bác xem giúp với ạ :D
1. Ba cháu vẫn còn khỏe, chỉ có mẹ là ốm lặt vặt
2. Cháu hiện là sinh viên năm cuối ngành cơ điện tử của trường đại học Bách Khoa
Bác xem giúp cháu về đường học với tình duyên với ạ :D
Hình ảnh
nam mệnh thủy mệnh cư cung hợi có thiên lương nên số phải chịu nhiều sự vất vả mới có được sự trưởng thành thật sự.
bạn là 1 con người vô lo nghĩ tính cách khiêm nhường ko thích tranh dành hơn thiệt ,bản tính khó khăn nóng nảy mà luôn chịu nhiều thiệt thòi trong cuộc sống.số này chỉ nên ở nhà làm ăn và phải nghe theo bố mẹ ông bà mới thành công chứ nếu ra ngoài tự làm ăn thì chỉ có nhận lấy sự thất bại.
Cảm ơn bác, đúng là trong cuộc sống gặp nhiều thiệt thòi ạ :D
Đầu trang

gakutecr
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi gakutecr »

1- Bố mẹ em làm nghề nuôi Tôm, vẫn đang khỏe mạnh.
2- Em hiện đang làm nhân viên kế toán.
Kính mong e xem dùm lá số của e trong năm 2019 với ah. Cảm ơn anh rất nhiều!

Hình ảnh
Đầu trang

phxxganh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phxxganh »

1. Bố là công an, mẹ là nhân viên bình thường ạ. Mẹ cháu còn trẻ khỏe, bố cháu thì bị bệnh dạ dày ạ.
2. Cháu vẫn còn đang đi học ạ. Bác xem giúp cháu về học hành và nghề nghiệp sau này với ạ.
Tập tin đính kèm
20190119_113744.jpg (154.23 KiB) Đã xem 1020 lần
Đầu trang

migirl
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi migirl »

hungmanh82 đã viết: 17:01, 19/01/19
nữ mệnh thổ mà mệnh đóng cung ngọ là thế con người sinh ra đc nhiều lợi thế nhưng lại vướng triệt nên làm cái gì cũng khó khăn trắc trở cứ đi làm là lại bị nghỉ việc,bị đen đủi nên nhanh nản chí,hơn nữa bản chất cong người bạn là 1 người con người thật thà tốt bụng luôn muốn giúp đỡ người khác,dễ tin người nên dễ gặp khó khăn trắc trở vì điều này.bạn vướng cung thân bị cô tang lộc mã nên dễ vì tiền mà đau đầu,sau này cứ phải kiếm tiền mà thay đổi nhiều thứ.thân cứ phúc cung phu có tham lang,tang mã lộc nên dễ bị lỡ duyên
Bác coi đúng quá a. Bác ơi năm 2019 của cháu thế nào ạ? Mấy năm nay cháu xui quá ạ :(((...
Đầu trang

btnpro123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi btnpro123 »

chắc lá e xấu quá nên đợi từ trang 5 vẫn chưa thấy bác hữu duyên ^^
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

[/quote]
1/ Bố mẹ em đang bán quán đồ ăn nhanh , nước uống cho học sinh . Sức khoẻ thì bố mẹ đã già sức khoẻ yếu dần
2/Hiện tại em đang làm bên mảng thu mua nguyên liệu của công ty giấy

chúc bác năm mới may mắn và sức khoẻ , cám ơn bác

Hình ảnh
[/quote]

nam mệnh thổ mệnh đóng cung hợi là thế vừa bị khắc vừa khắc xuất nên trong cuộc sống của bạn chịu nhiều sự vất vả sự đua chen khổ sở.bạn là 1 người hay lo nghĩ ít thổ lộ ra bên ngoài,bạn thường ăn nói ko đc hay nên ko hợp những người xum quanh mà hay bị tai tiếng xấu,làm gì cũng hay gặp đen.từ bé thì tính bạn làm gì cũng muốn hơn người ta nhưng càng ngày càng cải thiện biết khiêm nhường hơn.bạn đang bước vào đại hạn cực kì vật vả trong cuộc đời,gặp nhiều điều tiếng và hay cãi cọ nhất.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

btnpro123 đã viết: 16:01, 08/01/19 1. Bố mẹ em làm nhà nước, bố mẹ vẫn khỏe nhưng bố em bị bệnh hô hấp.
2. Em đang làm cho 1 bệnh viện nhà nước.
3. Em muốn hỏi sang năm em chuyển công việc khác được không? đường con cái nữa ạ, em cảm ơn.

Hình ảnh
số này mệnh mộc mệnh đóng cung tý có sao tham lang là thế cực kì vững vàng mộc rất vượng nên khá thông minh học hành thuận lợi .bạn là 1 người khiêm nhường ít lo nghĩ cứ mặc kệ đời an tọa mà sống làm việc nhanh nản mà đi làm nhiều lúc gặp khổ sở phải chuyển việc làm.ra ngoài đi làm bạn nên cẩn thận đừng đối đầu chống đối với cấp trên hoặc người đứng đầu mình sẽ nhận lấy sự đen đủi vào người.bạn là 1 người sau này sẽ có quyền hành lớn trong 1 tập đoàn nào đó.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

quocdanghd đã viết: 20:45, 08/01/19 mong có duyên được Bác ghé xem giúp.
e xin chân thành cảm ơn và gửi lời chúc sức khỏe đến Bác
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_zvv.jpg[/attachment]
nam mệnh hỏa mệnh đóng cung tý có thiên lương là người hiền lành,khá thông minh học rông biết nhiều nhưng cuộc đời ko toại chí luôn gặp nhiều nghịch cảnh trái ngang mà ko hợp ý của bạn.tính bạn khá là nóng nảy và luôn bất mãn với mọi thứ bạn đang có.bạn luôn cảm thấy ko vừa lòng với tất cả mọi người ma đâm ra nói những lời ko tốt lại luôn thích giảng đạo nên ko hợp nhiều người,tình duyên đối với bạn là 1 cái gì đó rất khúc mắc vì bản tính này của bạn.nếu bạn muốn có 1 tình duyên đẹp thì nên thay đổi bản thân mình.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Quynh091190 đã viết: 21:17, 08/01/19
hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19
Em chào bác,
Mạn phép nhờ bác xem giúp em ạ
1. Bố mẹ em giờ về hưu, bố em thì vẫn làm chơi chơi ở nhà liên quan đến đồ gỗ ạ
2. Em làm về nhà hàng hiện đang sinh sống tại nước ngoài
Cảm ơn bác nhiều. Chúc bác năm mới vạn sự như ý
Hình ảnh
nữ mệnh thổ mà mệnh đóng cung tý như này là 1 người cực kì thông minh học hành giỏi giang và có nhiều tài năng .bạn là 1 người có tài năng đặc biệt và khá là chín chắn nhưng cuộc sống lại làm bạn ko thấy thoái mái tí nào.tính bạn khá là khó tính nên ko hợp nhiều người xum quanh.số phải chịu 1 mình cô đơn bôn tẩu nhiều nơi,tình duyên lận đận muộn màng,sau này may mắn lắm mới lấy đc chồng,có con rất khó
Đầu trang

longines235
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi longines235 »

Mong bác xem giúp cháu ạ.
1. Bố làm kỹ thuật điện đã nghỉ hưu.
Mẹ lúc trước làm xi mạ đã nghỉ và ở nhà nội trợ được 10 năm rồi ạ.
2. Cháu đang làm việc sắp xếp chứng từ hoá đơn.
Cháu xin cảm ơn ạ.
Tập tin đính kèm
BA446F09-43DE-45D5-B9CF-3DA3254938CD.jpeg (310.02 KiB) Đã xem 952 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”