Mong được người hửu duyên xem dùm lá số mình tự nghiên cứu để giải

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Blackblack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong được người hửu duyên xem dùm lá số mình tự nghiên cứu để giải

Gửi bài gửi bởi Blackblack »

Còn ai cho mình thêm ít thông tin nửa được không vậy
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Blackblack đã viết: 11:23, 15/01/19 Còn ai cho mình thêm ít thông tin nửa được không vậy
Hết rồi, mấy năm nữa duyên mới tới... thôi gạt bỏ chuyện vợ con sang 1 bên lo làm ăn đi. đàn ông 25-26 sự nghiệp mới bắt đầu, vợ con làm gì, đèo bồng thêm mệt :-j
Đầu trang

Blackblack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Blackblack »

kimhoai đã viết: 12:09, 15/01/19
Blackblack đã viết: 11:23, 15/01/19 Còn ai cho mình thêm ít thông tin nửa được không vậy
Hết rồi, mấy năm nữa duyên mới tới... thôi gạt bỏ chuyện vợ con sang 1 bên lo làm ăn đi. đàn ông 25-26 sự nghiệp mới bắt đầu, vợ con làm gì, đèo bồng thêm mệt :-j
cảm ơn bạn đã gớp ý
Mà theo mình, sống ở đời ai cũng lo nghỉ cho mọi thứ cuộc sống của mình (công danh, sự nghiệp, gia đình, tiền tài, tình cảm,...). Đàn ông 25 26 tuổi ai cũng phải đi làm kiếm tiền nuôi lo cho bản thân, đôi khi cuộc sống buồn bả thì kiếm bạn bè, gia đình chia sẽ tình cảm. Đôi khi ít có người chia sẽ thì người ta muốn tìm người bên ngoài khác hợp với mình chia sẽ cũng không được hả bạn?
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Blackblack đã viết: 18:05, 15/01/19
kimhoai đã viết: 12:09, 15/01/19
cảm ơn bạn đã gớp ý
Mà theo mình, sống ở đời ai cũng lo nghỉ cho mọi thứ cuộc sống của mình (công danh, sự nghiệp, gia đình, tiền tài, tình cảm,...). Đàn ông 25 26 tuổi ai cũng phải đi làm kiếm tiền nuôi lo cho bản thân, đôi khi cuộc sống buồn bả thì kiếm bạn bè, gia đình chia sẽ tình cảm. Đôi khi ít có người chia sẽ thì người ta muốn tìm người bên ngoài khác hợp với mình chia sẽ cũng không được hả bạn?
Đc chứ, nhu cầu về hạnh phúc là nhu cầu chung của chúng sinh mà. Nhưng theo kinh nghiệm của tôi, trong thời buổi kinh tế thị trường khó khăn như hiện nay. Đàn ông 25-26 tuổi chưa đủ chín để kết hôn. Yêu đương thì đc kết hôn thì chưa nên. 23 -24 tuổi mới tốt nghiệp đại học, 25-26 vừa tốt nghiệp 1-2 năm kinh nghiệm chưa có, việc làm chưa ổn định, sự nghiệp là con số không. Phái nữ hiện nay người ta cũng thực dụng lắm, họ sẽ chỉ chọn những người đủ điều kiện đảm bảo cuộc sống gia đình, tuổi tác đôi khi không phải vấn đề, mà sự thực dụng đó là hợp lý và cũng là nhu cầu hạnh phúc thôi. Không thể có chuyện một mái nhà tranh 2 quả tim vàng trong truyện ngôn tình cổ tích. Nên theo tôi đàn ông thời nay 25-26 tuổi yêu thì cứ yêu nhưng sự nghiệp vẫn là trên hêt
Chỉ là một lời khuyên. Suy nghĩ thế nào là tuỳ bạn nhé!
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Blackblack đã viết: 22:33, 13/01/19 Chào mọi người diễn đàn lyso
Chuyện là mình có 1 đám bạn thân chơi với nhau lâu rồi, hay rủ nhau đi chơi. Nhưng mà rồi đến những năm gần đây, tụi nó lần lượt lấy vợ từng đứa. Đôi lúc mình đi làm về nằm thui thủi ở nhà 1 mình, lâu lâu rủ bọn nó ra uống vài chai bia rồi về, cũng vì tụi nó còn gia đình mới phải lo nghỉ nên rủ rê rồi cũng không ai đi. Thấy buồn, cũng muốn có thêm nửa kia bên mình cho cuộc sống bớt nhạt đi, thời gian rãnh mình cũng lên mạng nghiên cứu về tử vi. Và rồi hơn 1 tháng qua mình tìm hiểu về lá số của mình, mong có cao nhân hửu duyên nhận xét dùm mình thế là đúng hay chưa.

Hình ảnh

Người hôn phối là 1 là người nhỏ hơn mình rất nhiều tuổi (9 10 tuổi) 2 là cùng tuổi và mình kết hôn trể, vợ là người có gia cảnh khá và cũng là người có tài, hai vợ chồng hay cải vã nhau, sống xa nhau, nhưng vẫn không bỏ nhau.
Vợ mình quen biết qua anh em, gặp nhau tại năm Ngọ (có lẻ là Bính Ngọ 2026) và lấy nhau vào năm Dậu (Kỷ Dậu 2029)
Nếu là 2029 thì phải đợi 10 năm nửa cứ như Dương Quá đợi Cô Long ở Tuyệt Tình Cốc vậy :))

Rất mong mọi người giúp đở xem giúp em có phải như thế không ạ. Em rất chân thành cảm ơn mọi người.
Nát hết rồi em, nghiên cứu lại từ đầu nhá.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”