2018 qua rồi, có phải em sắp chết rồi không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: 2018 qua rồi, có phải em sắp chết rồi không?

Gửi bài gửi bởi happymap »

KMD đã viết: 05:16, 15/01/19
happymap đã viết: 21:59, 14/01/19
KMD đã viết: 05:04, 14/01/19 Bạn nghĩ gì về câu chuyện được trích dưới đây?

...
Phong Vân[/i]
Em bị đơ về mặt cảm xúc nên k suy nghĩ dc gì hết anh à, thiệt sự là k có suy nghĩ gì nổi luôn :-S
Em chỉ biết thời này thời mạt pháp rồi, ma quỷ hoành hoành nhiều lắm, k hiểu mình sống sao mà toàn gặp cái hạng nghiệt chủng :)) :))

:-S :-S :-S
Hay anh coi số dùm em cho em bớt đơ đi anh, chắc dc coi số xong em mới thông dc tư tưởng :((
Khi cái quả nằm trước mặt bạn rồi thì bạn đi ngược lại tìm cái nhân, không khó lắm đâu.

Bạn muốn có tư tưởng mới thì bạn nên đọc câu trả lời của cụ già. Bạn hiểu rõ ràng câu trả lời của cụ già là bạn có trong tay 1 "happy map" rồi đó. ;)
Tiếc là em k tin nhân quả anh ơi, ~X( , nếu có nhân quả thì đáng lẽ e đã sướng hơn giờ nhiều rồi, em muốn theo chủ nghĩa có oán thì dc báo oán, giết người đền mạng, nợ máu phải trả bằng máu
Khi em điên r thì em dám cá thằng nào từng dám hãm hại e nó sẽ phải hối hận cả đời
Anh coi dùm e em có dính dáng pháp luật k anh?
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

mylife123 đã viết: 15:12, 15/01/19 Thôi chet cho rồi, khỏe.
Mịa đang điên thì gặp thêm con mẹ mắc ma nào k biết :)) :)) :))
Cung nô chó gặm thì cả đời chó gặm đây mà
Uả bạn k nói thì cũng có ai nói bạn câm k?? mò vô topic người ta r lên cái giọng như má người ta k bằng
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

khongtuviet đã viết: 10:21, 15/01/19 [
Lá số này hay mà, Mệnh, Sát Phá Tham hợp chiếu là người rất mạnh mẽ
Cỡ sao lại nghĩ đến chuyện tiêu cực, hơi vô lý, phải chăng đùa vui
Dạ e k có đùa anh à, nhiều khi em muốn chết lắm.. X(
Em chỉ mong khi em làm ma rồi, e phải nhớ tới đứa nào từng dám hãm hại em để mà em báo oán nữa
Số em gặp người tốt cũng nhiều, và người xấu cũng k phải ít, nô bộc e k xấu thì thôi chứ nó mà xấu thì nó còn thua mấy thứ cô hồn các đãng
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

kimhoai đã viết: 07:20, 15/01/19
happymap đã viết: 23:22, 14/01/19 2018 em có hạn cũng hơi bất ngờ..Có ai muốn đoán hạn của em k?
Năm 2018 có vẻ có khá nhiều vấn đề nhỉ: tình duyên bạn bè công việc tiền bạc gia đạo ?
Mời bạn đoán :D
Xong mình feedback lại cho bạn nghiệm lý nè
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

happymap đã viết: 00:46, 16/01/19
KMD đã viết: 05:16, 15/01/19
happymap đã viết: 21:59, 14/01/19

Em bị đơ về mặt cảm xúc nên k suy nghĩ dc gì hết anh à, thiệt sự là k có suy nghĩ gì nổi luôn :-S
Em chỉ biết thời này thời mạt pháp rồi, ma quỷ hoành hoành nhiều lắm, k hiểu mình sống sao mà toàn gặp cái hạng nghiệt chủng :)) :))

:-S :-S :-S
Hay anh coi số dùm em cho em bớt đơ đi anh, chắc dc coi số xong em mới thông dc tư tưởng :((
Khi cái quả nằm trước mặt bạn rồi thì bạn đi ngược lại tìm cái nhân, không khó lắm đâu.

Bạn muốn có tư tưởng mới thì bạn nên đọc câu trả lời của cụ già. Bạn hiểu rõ ràng câu trả lời của cụ già là bạn có trong tay 1 "happy map" rồi đó. ;)
Tiếc là em k tin nhân quả anh ơi, ~X( , nếu có nhân quả thì đáng lẽ e đã sướng hơn giờ nhiều rồi, em muốn theo chủ nghĩa có oán thì dc báo oán, giết người đền mạng, nợ máu phải trả bằng máu
Khi em điên r thì em dám cá thằng nào từng dám hãm hại e nó sẽ phải hối hận cả đời
Anh coi dùm e em có dính dáng pháp luật k anh?
Những gì bạn nói và hỏi đều nằm trong luật Nhân Quả.

Thay vì chọn Tam Minh thì bạn lại chọn Linh Xương Kỵ nên con đường bạn đi càng đi càng khó khăn.

Hiểu luật Nhân Quả rõ ràng thì con đường bạn đi càng ngày càng mở rộng.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Phá quân này lòng đầy thù hận nhỉ :))
Chỉ khuyên 1 câu : caring only make you weak
Cố gắng sống kệ mịa đời đi chị ơi
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KMD đã viết: 05:40, 16/01/19

Thay vì chọn Tam Minh thì bạn lại chọn Linh Xương Kỵ nên con đường bạn đi càng đi càng khó khăn.

Hi anh,
Em là tam minh, em cũng là linh xương kỵ, sự kết hợp đó trong máu huyết e rồi, e k phải thánh nhân mà cứ theo con đường tam minh dc, em vầy mà thiên hạ nó nhảy lên cổ e anh tin dc k? chắc tại bình thường e hiền quá mà nên nó nghĩ nó đủ năng lực để hại e..

Dù có nhân quả hay k thì e cũng chẵng có gì phải sợ vì mình k làm gì hổ thẹn vs lương tâm, em mả có làm gì ai thì nó cũng là hạng đáng đem ra tử hình thôi, trời phật nên cảm ơn e vì em thay trời hành đạo đó. Đỡ tốn của nhà nước 3 liều thuốc tử hình
Còn ông trời bà phật có thắc mắc gì thêm thì em sẽ đi gặp e nói chuyện, e hầu tới họng để thấy cho ra lẽ cho phải trái đúng sai.
:)

Ai tốt vs em em tốt lại, Ai dám láo cá với em thì ok fine, em sẽ nhớ, và sẽ tìm cơ hội dạy cho nó hiểu sống ở đời nó nên học cách sống biết điều
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Phuc8569 đã viết: 10:40, 16/01/19 Phá quân này lòng đầy thù hận nhỉ :))
Chỉ khuyên 1 câu : caring only make you weak
Cố gắng sống kệ mịa đời đi chị ơi
Bình thường mình khá hiền, mình đương nhiên k quan tâm rồi, nhưng nó là chó dại nó cắn mình 1 phát chẳng lẽ mình để nó yên dc sao,
Ai trải qua mới hiểu à, mình đang cần tìm dịch vụ uy tín về vấn đề này, ai tình cờ qua thớt inbox dùm mình vài địa chỉ nhe, mình cám ơn trước
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

happymap đã viết: 20:09, 29/01/19
KMD đã viết: 05:40, 16/01/19

Hi anh,
Em là tam minh, em cũng là linh xương kỵ, sự kết hợp đó trong máu huyết e rồi, e k phải thánh nhân mà cứ theo con đường tam minh dc, em vầy mà thiên hạ nó nhảy lên cổ e anh tin dc k? chắc tại bình thường e hiền quá mà nên nó nghĩ nó đủ năng lực để hại e..

Dù có nhân quả hay k thì e cũng chẵng có gì phải sợ vì mình k làm gì hổ thẹn vs lương tâm, em mả có làm gì ai thì nó cũng là hạng đáng đem ra tử hình thôi, trời phật nên cảm ơn e vì em thay trời hành đạo đó. Đỡ tốn của nhà nước 3 liều thuốc tử hình
Còn ông trời bà phật có thắc mắc gì thêm thì em sẽ đi gặp e nói chuyện, e hầu tới họng để thấy cho ra lẽ cho phải trái đúng sai.
:)

Ai tốt vs em em tốt lại, Ai dám láo cá với em thì ok fine, em sẽ nhớ, và sẽ tìm cơ hội dạy cho nó hiểu sống ở đời nó nên học cách sống biết điều
"Nửa đêm em không ngủ được vì suy nghĩ không biết số mình đã tận chưa mà sao cái số nó bạc bẽo như vầy"

Cái nhân gì đã cho ra cái quả "Nửa đêm em không ngủ được".
Trong cái quả "Nửa đêm em không ngủ được" lại có cái nhân mới "vì suy nghĩ không biết số mình đã tận chưa mà sao cái số nó bạc bẽo như vầy". Vì suy nghĩ nên gieo nhân mới rồi cái quả sẽ là gì đây? Nhân quả rồi lại quả nhân như vậy hoài sao?

Cụ già trong câu chuyện trên, cụ không phải là thánh nhân, cụ là 1 người bình thường với đôi mắt mù nhưng cụ nhìn sự việc đúng như thật vì cụ biết cách áp dụng luật Nhân Quả.
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KMD đã viết: 12:40, 30/01/19 ...
Hi anh,
Ahihihi, em lên để update tình hình cho anh biết...
Em chưa kịp làm gì cái cung nô heo gặm của em thì nó đã tìm cớ hại em tới thân tàn ma dại r, ai dè em chưa kịp bị gì thì trời khiến gậy ông lại đập lưng ông giờ nó thân tàn ma dại e lại còn phây phây... hahha
E đang hả hê quá luôn đây nà anh..hêhhhhe.
Em nghiệm ra dc 1 chuyện là lá số em có cách cục gì đó ma em khó bị hãm hại thì phải.. k biết đúng k hay em zui qua r bị ảo tưởng sức mạnh nữa
=P~
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”