Mong mn và các bậc tiền bối ngó giúp cháu ls

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

Mong mn và các bậc tiền bối ngó giúp cháu ls

Gửi bài gửi bởi khanhlinh1911 »

Mn xem giúp e ls này. Nhất là cung phu ạ. Nhìn cung phu cả kk và kiếp sát thế kia thì sao ạ. Bạn này liệu có yêu lâu dài rồi cưới đc k . Hay chỉ yêu nhanh cưới nhanh đc thui? Đã có một mối tình 5 năm. Gãy đứt nhiều lần. Đã chia tay năm ngoái. Và cũng ms có 1 mỗi tình từ tháng 6 âm/ 2018. Ny sn 95. Định cưới nhưng
đi xem tử vi thầy pán chửa r ms cưới, sợ nên kìm hãm các kiểu và bg vẫn đg yêu. Liệu có lâu dài đc k ạ?
Mong đc góp ý đôi lời. Cháu xin cảm ơn!!

Hình ảnh
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

Re: Mong mn và các bậc tiền bối ngó giúp cháu ls

Mong đc xem giúp ạ 😍
Đầu trang

sictrinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sictrinh »

Ý kiến tham khảo thôi nhé.! Theo lá số bạn đăng thì :
Nếu có ý định năm sau cưới thì cần lưu ý các tháng sau:
Tháng 6 rơi vào cung tử tức hội chiếu đủ các sao lưu báo hạn có con.
Tháng 7 rơi vào cung Phu có L. Thái tuế, L. Thiên mã hội Đào Hồng Hỉ, có hỉ sự, nếu nv thì đúng là bạn có con trc mới cưới.
T10 có chuyện buồn phiền, đề phòng đến sức khỏe, cẩn thận trong việc đi lại nhất là nếu đang mang thai.
Cung phu có nhiều sát tinh hội làm cho đường tình duyên, hôn nhân gặp trắc trở, mình k đi sâu vào ck bạn là ng ntn, nhưng cung Phu có Cô Quả kèm Tả Hữu thì đa số 2 đời trở lại, nếu có thể nhường nhịn nhau mà sống thì cũng thường cảnh người trên giường kẻ dưới đất.
Mình hỏi thêm là bạn đang làm nghề gì vậy? Bạn có phải là con trưởng trong gd k?
Mình thấy Mệnh Tài Quan của bạn khá đẹp, ra đời thường được nhiều người giúp đỡ, bạn là thông minh, giỏi tính toán, ưu điểm cũng là khuyết điểm của bạn là nhiều khi quá cố chấp và bảo thủ với suy nghĩ của mình, bạn là người uy tín, lời nói đi đôi vs vc làm. Thiên Lương thường có nghiệp làm thầy, nhưng mình thấy bạn hợp vs vc kdoanh buôn bán ẩm thực sẽ hút khách đấy. Biết đâu được sau này sẽ làm thầy dạy nấu ăn thì sao. Hihi!
Mình cũng mới mày mò ng cứu tử vi thôi nên còn nhiều thiếu sót lắm, nếu nói k đúng bạn thông cảm nhé!
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

sictrinh đã viết: 12:25, 18/01/19 Ý kiến tham khảo thôi nhé.! Theo lá số bạn đăng thì :
Nếu có ý định năm sau cưới thì cần lưu ý các tháng sau:
Tháng 6 rơi vào cung tử tức hội chiếu đủ các sao lưu báo hạn có con.
Tháng 7 rơi vào cung Phu có L. Thái tuế, L. Thiên mã hội Đào Hồng Hỉ, có hỉ sự, nếu nv thì đúng là bạn có con trc mới cưới.
T10 có chuyện buồn phiền, đề phòng đến sức khỏe, cẩn thận trong việc đi lại nhất là nếu đang mang thai.
Cung phu có nhiều sát tinh hội làm cho đường tình duyên, hôn nhân gặp trắc trở, mình k đi sâu vào ck bạn là ng ntn, nhưng cung Phu có Cô Quả kèm Tả Hữu thì đa số 2 đời trở lại, nếu có thể nhường nhịn nhau mà sống thì cũng thường cảnh người trên giường kẻ dưới đất.
Mình hỏi thêm là bạn đang làm nghề gì vậy? Bạn có phải là con trưởng trong gd k?
Mình thấy Mệnh Tài Quan của bạn khá đẹp, ra đời thường được nhiều người giúp đỡ, bạn là thông minh, giỏi tính toán, ưu điểm cũng là khuyết điểm của bạn là nhiều khi quá cố chấp và bảo thủ với suy nghĩ của mình, bạn là người uy tín, lời nói đi đôi vs vc làm. Thiên Lương thường có nghiệp làm thầy, nhưng mình thấy bạn hợp vs vc kdoanh buôn bán ẩm thực sẽ hút khách đấy. Biết đâu được sau này sẽ làm thầy dạy nấu ăn thì sao. Hihi!
Mình cũng mới mày mò ng cứu tử vi thôi nên còn nhiều thiếu sót lắm, nếu nói k đúng bạn thông cảm nhé!
Cảm ơn b nhìu 😍
Quên mất là ảnh trên t để năm 2019. Còn thầy pán có con ms cưới là 2018. Bạn này đúng là có duyên buôn bán. Tính cách sởi lởi đc nhiều ng quý... Còn về kinh doanh đồ ăn thì chắc suy nghĩ thêm. Hihi. Bạn năm 2019 tính đi xuất khẩu lđ vào tháng 7 dương. T/y thì ms chớm từ t8 dương năm 2018._nếu yêu xa vậy kb có giữ đc k? Và đi xkld liệu có thuận buồm k b nhỉ?
Đầu trang

sictrinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sictrinh »

Cho mình hỏi bạn là chủ nhân của lá số này hay là người iu của đương số này vậy?
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

sictrinh đã viết: 18:20, 18/01/19 Cho mình hỏi bạn là chủ nhân của lá số này hay là người iu của đương số này vậy?
Mình là ng thân chủ ls. Chủ ls muốn biết nên hỏi mình. À. B này là con trưởng nữa ạ. B góp ý thêm giúp m vs
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”