Có phải lá số của em phải làm phận thiếp không ạ? Các bậc tiền bối chỉ giúp em với!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phantuoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có phải lá số của em phải làm phận thiếp không ạ? Các bậc tiền bối chỉ giúp em với!

Gửi bài gửi bởi phantuoi »

kimhoai đã viết: 10:23, 17/01/19
phantuoi đã viết: 09:53, 17/01/19
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 03:06, 17/01/19
Chị còn trẻ đẹp như vậy sao lại đi làm thiếp ko danh phận cho 1 người đàn ông đã có gia đình. haiz
Ngày trước, tôi ghét thấy cảnh ngoại tình, cũng ghét luôn ng đàn bà thứ 3, ấy vậy rồi.... chính tôi lại trong cái cảnh trớ trêu đó đấy bác.
Tôi cũng chưa bg yêu cầu bố nó có trách nhiệm vs cuộc đời mẹ con tôi cũng chưa bg nói bố nó bỏ gia đình và chưa bao giờ có lời nói bất kính nào đến vợ con gia đình bố nó. Có bầu tôi tự đi, tự lang thang sinh đẻ 1 mình, giờ con gái tôi cũng đc hơn 1 tuổi rồi, trộm vía trời cao đất dày còn thương tình cho mạnh khoẻ, còn sống qua tháng qua ngày bác ạ!
Bố nó cũng làm ăn khó khăn, gđ cũng biết chuyện, nên tôi vẫn 1 mình nuôi con bé! Ngta nói hồng nhan bạc phận là đúng, tôi k phải đẹp xuất sắc nhưng cũng đc trời ưu ái nhiều. Đời không ai được trọn vẹn cả. Khuyết thiếu ắt phải có bác nhỉ!:((
Là bạn biết người ta có gia đình trước mà vẫn vướng vào hay là bạn bị lừa? là người lý trí, biết mình là ai sao lại để lâm vào hoàn cảnh éo le này ?
Mình là ng lý trí nhưubg cũng là ng tình cảm. Ít ai lấy lú trí để điều khiển đc tình cảm. Mình từng nói dừng lại và bị đánh, từng bị bóp cổ, bố nó bảo đừng để bố nó điên lên, chỉ cần mình nói dừng lại là bố nó k bình tĩnh đc, chuyện này mình cũng k muốn nói lại. Những gì đã sảy ra. Ko thay đổi được.
Đầu trang

phantuoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có phải lá số của em phải làm phận thiếp không ạ? Các bậc tiền bối chỉ giúp em với!

Co dai đã viết: 10:26, 17/01/19
phantuoi đã viết: 23:48, 16/01/19 Một số thông tin của em:
Thân hình cao, chân tay dài, phom ng tương đối chuẩn, mắt to, mũi cso, men răng xấu, có nốt ruồi vùng kín và nốt ruồi son dưới lòng bàn chân phải!
Tính tình: có sự bảo thủ trong suy nghĩ, tất tình cảm cs những ng thân cận, nhưng cũng rất lý trí vs ng ngoài, biết mình đứng ở đâu, cần gì và nên làm những gì!
Gia cảnh, gđ bình thường cha mẹ kinh doanh, cha mẹ khắc khẩu, có 2 em trai sinh đôi, học giỏi.
Đã yêu một người cùng quê, bằng tuổi, 6 năm, đã chia tay sau đó yêu một ng đã có gđ và đã có con gái vs ng đã có gđ!
Nhờ các bậc tiền bối chỉ đáp giúp lá số!
K đứng trong hoàn cảnh của e nên chị k biết nội tình cũng như nỗi khổ của e, tuy nhiên làm người thứ 3 như vậy không tốt chút nào. Chị rất dị ứng những người như vậy tại vì chị đã từng bị phản bội nên ngứa miệng vô đây nói vài lời. E nói tính tình e rất lí trí, biết mình đứng ở đâu, cần gì và nên làm những gì nhưng tại sao e lại chấp nhận làm người thứ 3? Số phận trêu người hay chính là do mình nên mình mới khổ? Hi vọng e sống tốt và người vợ kia đừng bị đau khổ bởi sự việc do e và người chồng gây nên. Chào em.
:)
Sửa lần cuối bởi phantuoi vào lúc 11:21, 17/01/19 với 2 lần sửa.
Đầu trang

phantuoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Co dai đã viết: 10:26, 17/01/19
phantuoi đã viết: 23:48, 16/01/19 Một số thông tin của em:
Thân hình cao, chân tay dài, phom ng tương đối chuẩn, mắt to, mũi cso, men răng xấu, có nốt ruồi vùng kín và nốt ruồi son dưới lòng bàn chân phải!
Tính tình: có sự bảo thủ trong suy nghĩ, tất tình cảm cs những ng thân cận, nhưng cũng rất lý trí vs ng ngoài, biết mình đứng ở đâu, cần gì và nên làm những gì!
Gia cảnh, gđ bình thường cha mẹ kinh doanh, cha mẹ khắc khẩu, có 2 em trai sinh đôi, học giỏi.
Đã yêu một người cùng quê, bằng tuổi, 6 năm, đã chia tay sau đó yêu một ng đã có gđ và đã có con gái vs ng đã có gđ!
Nhờ các bậc tiền bối chỉ đáp giúp lá số!
K đứng trong hoàn cảnh của e nên chị k biết nội tình cũng như nỗi khổ của e, tuy nhiên làm người thứ 3 như vậy không tốt chút nào. Chị rất dị ứng những người như vậy tại vì chị đã từng bị phản bội nên ngứa miệng vô đây nói vài lời. E nói tính tình e rất lí trí, biết mình đứng ở đâu, cần gì và nên làm những gì nhưng tại sao e lại chấp nhận làm người thứ 3? Số phận trêu người hay chính là do mình nên mình mới khổ? Hi vọng e sống tốt và người vợ kia đừng bị đau khổ bởi sự việc do e và người chồng gây nên. Chào em.
Cảm ơn chị vì dù c đã từng bị phản bội nhưng vẫn dành những lời lịch sự với em! Em có bầu và tự đi, tự nuôi con và chưa bg phiền hà đến gđ anh ấy cả. Chưa bg em có 1 lời nào nói anh bỏ gia đình hay có câu nói nào thiếu sự bất kính khi nhắc đến vợ con anh! Dù em là ng t3 nhưng thật sự những ng bạn, ng cơ quan của anh chưa ai ghét em cả, khi em đi đến bg mọi ng vẫn qua lại thăm mẹ con em, có ng nói nghĩ đến em mà chảy nước mắt, em k bg dùng tiền của anh ấy, em đi cũng lặng lẽ một mình. Nếu em là ng khác, em sẽ ko bỏ đi như vậy.
Em biết g người khổ nhất ko phải mẹ con em mà là vợ anh ấy. Vì một ng phụ nữ ai cũng vậy, bố mẹ nuôi lớn đến lúc trưởng thành lại về nhà chồng, chăm sóc bố mẹ chồng, đối nội đối ngoại, con cái kinh tế, cũng yêu thương chồng nên ko đáng nhận lại như vậy. Bg sống vs nhau cũng khổ nhìn thấy nhau đã như kẻ thù r chưa nói chuyện đi ra ngoài ng này ng kia nói.
Em cũng chẳng mong ai thông cảm và hiểu vì dù thế nào em vẫn ở thế sai. Nói chuyện ra ng thương thì ít, ng ghét thì nhiều.
Suy cho cùng mỗi ng mỗi cảnh. Và vạn sự đều có nguyên do. Em sai thì em khổ. Lỗi là ở em. Còn câu chuyện như vậy có nhiều lắm và mỗi câu chuyện một vẻ chị nhỉ! Một lần nữa cảm ơn chị đã rất chân thành vs câu chuyện của em!
Chúc chị vạn sự cát tường!
Đầu trang

phantuoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

KMD đã viết: 10:45, 17/01/19
phantuoi đã viết: 09:46, 17/01/19
KMD đã viết: 04:56, 17/01/19 Bạn xem đoạn phim ngắn này, https://www.youtube.com/watch?v=dio2SchXAbQ, cho vơi đi những éo le cuộc đời.
Đã xem hết, mà thấy nghiệp nặng quá bác ơi!
Bụi trần nhiều, ít thiện duyên bác ạ!
Chẳng biết rồi dạt về đâu nữa.
Bạn yên tâm, có Phật pháp là có phương pháp giải quyết vấn đề.

Bạn có sẵn sàng giải quyết vấn đề chưa?
Mình nghĩ mỗi ng có một số phận, mình đang trả nghiệp. Trời cao sắp đặt r, mình cố gắng sống thật tốt tránh lặp lại những sai lầm. Mỗi ng một g sinh, mỗi ng 1 lá số một duyên một nghiệp.
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

phantuoi đã viết: 10:58, 17/01/19
phantuoi đã viết: 09:53, 17/01/19
Ngày trước, tôi ghét thấy cảnh ngoại tình, cũng ghét luôn ng đàn bà thứ 3, ấy vậy rồi.... chính tôi lại trong cái cảnh trớ trêu đó đấy bác.
Tôi cũng chưa bg yêu cầu bố nó có trách nhiệm vs cuộc đời mẹ con tôi cũng chưa bg nói bố nó bỏ gia đình và chưa bao giờ có lời nói bất kính nào đến vợ con gia đình bố nó. Có bầu tôi tự đi, tự lang thang sinh đẻ 1 mình, giờ con gái tôi cũng đc hơn 1 tuổi rồi, trộm vía trời cao đất dày còn thương tình cho mạnh khoẻ, còn sống qua tháng qua ngày bác ạ!
Bố nó cũng làm ăn khó khăn, gđ cũng biết chuyện, nên tôi vẫn 1 mình nuôi con bé! Ngta nói hồng nhan bạc phận là đúng, tôi k phải đẹp xuất sắc nhưng cũng đc trời ưu ái nhiều. Đời không ai được trọn vẹn cả. Khuyết thiếu ắt phải có bác nhỉ!:((
Là bạn biết người ta có gia đình trước mà vẫn vướng vào hay là bạn bị lừa? là người lý trí, biết mình là ai sao lại để lâm vào hoàn cảnh éo le này ?
Mình là ng lý trí nhưubg cũng là ng tình cảm. Ít ai lấy lú trí để điều khiển đc tình cảm. Mình từng nói dừng lại và bị đánh, từng bị bóp cổ, bố nó bảo đừng để bố nó điên lên, chỉ cần mình nói dừng lại là bố nó k bình tĩnh đc, chuyện này mình cũng k muốn nói lại. Những gì đã sảy ra. Ko thay đổi được.
Bạn là người thông minh lý trí, loại đàn ông vũ phu, phản phúc ấy mà bạn cũng bị dính vào, nếu không phải duyên ắt là nghiệp. ls của bạn cũng có vài điểm lôi cuốn trí tò mò của mình, nhưng ngại ảnh hưởng tâm lý... thôi chúc bạn sớm thoát ra khỏi đống bòng bong này. nuôi dạy con cho thật tốt [-O<
Đầu trang

phantuoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kimhoai đã viết: 11:30, 17/01/19
phantuoi đã viết: 10:58, 17/01/19

Bạn là người thông minh lý trí, loại đàn ông vũ phu, phản phúc ấy mà bạn cũng bị dính vào, nếu không phải duyên ắt là nghiệp. ls của bạn cũng có vài điểm lôi cuốn trí tò mò của mình, nhưng ngại ảnh hưởng tâm lý... thôi chúc bạn sớm thoát ra khỏi đống bòng bong này. nuôi dạy con cho thật tốt [-O<
Cảm ơn bạn! Chắc là nghiệp bạn ạ! Bây giờnghieepj cũng đến r, quả báo nhãn tiền mà! Nếu bạn có nhã hứng, nhờ bạn luận giải lá số giúp mình. Mình cũng nhờ 1 vài thầy rồi. Và mình vẫn muốn tìm hiểu thêm nữa!
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Ko có ý an ủi bạn nhưng thực sự thì lá số này đúng là lá số người thứ 3. Mà làm được như bạn kể là rất tốt rồi. Tôi thấy xã hội thật buồn cười. Cứ có chuyện là lao vào ném đá người thứ 3 mà ko biết rằng ko phải người thứ 3 nào cũng xấu

Vợ chồng là duyên phận thế người thứ 3 ko phải là duyên phận hay sao? Nếu duyên 2 người ko cạn ko mỏng thì người thứ 3 nào xen vào được. Đã là duyên phận thì ko có trước sau. Càng ko theo luật hôn nhân và gia đình, hay quan niệm đạo đức của vài người nào đó. Duyên phận chỉ tuân theo luật nhân quả. Riêng ls này thì tôi tin rằng cả bạn và cả bố của đứa trẻ sinh cuối 2017 là đều có tình cảm với nhau đúng nghĩa. Ko lợi dụng, ko lừa gạt, lừa tình, ko vì tiền bạc vật chất mà chỉ vì tính tình hòa hợp. Chỉ éo le cái rằng 2 người gặp nhau sai thời điểm mà thôi.

Ko ai có lỗi cả, lỗi là số phận. Thậm chí nếu xét lá số thì cả bố đứa trẻ cũng ko sai, bạn hợp với anh ta hơn vợ cũ. Nhưng giờ thì nói thế để làm gì.
Bạn yên tâm là với ls này thì lựa chọn bạn ko sai, thậm chí còn có phúc. Đạo đức mịa gì, tiểu hạn năm Tuất 2018 mà lưa chọn như bạn năm 2018 tôi thấy là bạn có đạo đức. Tôi ko hiểu chuyện thực tế xảy ra ntn nhưng cứ như cái hạn 2018 này thì nếu bạn tranh chồng thì bạn sẽ thắng đấy. Có điều bạn ko tranh thôi.
Mà cũng ko nên tranh, mệnh này, phu này, tử này, hạn này mà bạn tranh chồng thì bạn sẽ thắng đấy nhưng thắng xong thì sợ rằng cũng ko bền, ko giữ nhau đc lâu

Cung tử tức có tử sát hóa khoa, xương khúc là dễ có con riêng, nhưng con thông minh giỏi giang, tôi thấy bạn từ mang thai đến nuôi con đều vất vả nhưng thôi bạn đã chọn con đường khó khăn gian khổ rồi thì cố nuôi nó 20 năm thành người. Híc, 2 đại hạn vất vả. Nhưng chắc chắn hậu vận bạn sẽ hái quả ngọt.

Bạn muốn tìm hiểu thêm ý nghĩa từng sao từng cung thì vào đây mà đọc. Hoặc tự search gg
http://tuvi.cohoc.net/la-so-tu-vi-nam-t ... -9144.html
Được cảm ơn bởi: Ariance
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

phantuoi đã viết: 11:25, 17/01/19
KMD đã viết: 10:45, 17/01/19
phantuoi đã viết: 09:46, 17/01/19
Đã xem hết, mà thấy nghiệp nặng quá bác ơi!
Bụi trần nhiều, ít thiện duyên bác ạ!
Chẳng biết rồi dạt về đâu nữa.
Bạn yên tâm, có Phật pháp là có phương pháp giải quyết vấn đề.

Bạn có sẵn sàng giải quyết vấn đề chưa?
Mình nghĩ mỗi ng có một số phận, mình đang trả nghiệp. Trời cao sắp đặt r, mình cố gắng sống thật tốt tránh lặp lại những sai lầm. Mỗi ng một g sinh, mỗi ng 1 lá số một duyên một nghiệp.
Xin bạn LySoVietNam2016 hoan hỷ chấp nhận cho tôi được trích nguyên văn bài viết dưới đây cho bạn phantuoi tham khảo. Hy vọng bài viết này giúp cho bạn nhìn thấy con đường mới.

LySoVietNam2016 đã viết: ↑
01:04, 13/12/18
Hôm qua tôi đã viết 1 bài thật dài, nhưng bấm 1 cái mất hết. Giờ tôi tóm tắt như vầy.

Số phận là do chính chúng ta tạo nên. Chúng ta luân hồi từ nhiều kiếp nên đã tạo vô số tội nghiệp. Luật nhân quả chi phối tất cả. Khi biết rằng số phận là do nhân quả chúng ta tự tạo, ko 1 đâ'ng linh thiêng nào đặt để, nếu chúng ta sám hối nghiệp chướng và tu dưỡng thân tâm, tạo nhiêu phước thì bạn sẽ thấy cuộc sống của bạn sẽ khác. Cho nên, bạn tham khảo những góp y sau đây của tôi. Bạn sẽ có cuộc sống viên mãn hơn.

1. Sám hối nghiệp chướng. Tôi sám hối bằng cách lạy Địa Tạng Chiêm Sát Sám Nghi. Vì nghiệp lực khiến chúng ta có những tính tình và hành vi như ngày nay. Sám hối thì dần dần bạn sẽ thấy bạn đổi thay. Khi xưa nóng tánh thì dần dần sẽ nguội. Và lúc đó khuôn mặt của bạn sẽ thay đổi.
2. Tôi nghe pháp của HT Tịnh Không giảng là chủ yếu. Nghe giảng pháp giúp tôi hiểu hơn để hành cho đúng. Khi hiểu và hành đúng tức là hạn chế phạm lỗi mới. Ko tạo lỗi xưa kia cũng là chân sám hối.
3. Phóng sanh. Phóng sanh là phương pháp giúp bạn giải nghiệp và tạo phước rất nhiều. Nghiệp sát khiến người ta khó có con. Cũng vì nghiệp sát nên nếu có con, oan gia báo thù vào nhà để báo oán. Đó là những cảnh con giết cha mẹ như chúng ta thấy. Đừng mua vật giết để có thịt tươi ăn. Chắc chắn họ sẽ bảo oán và phước của chúng ta sẽ mất nhiều. Khi có phước lướt hêt nạn tai. Khi kém phước thì nạn vô đơn chí.
4. Trì chú Lăng Nghiêm. Khi trì nên giữ tâm lương thiện. Trì chú Lăng Nghiêm thì băn muốn trai cô trai, muôn gái có gái, muốn con ra sao sẽ dc nấy. Nêu ra tiệm mua đê đeo rất tốt.
5. Khi thai nghén nhớ lạy Địa Tạng Chiêm Sát và niệm danh hiệu Nam mô Địa Tạng Vương Bồ Tát. Đọc kinh Địa Tạng. Bạn sẽ sinh ra những đứa trẻ có đầy đủ phước báo.

Bạn làm theo những điều trên sẽ thấy cuộc sống viên mãn hơn. Như cô tiên sĩ y khoa tôi kể trên, thực sư khi tôi vừa gặp là tôi choáng luôn vì vô cùng đẹp. Lần đầu thấy cô ta tôi cứ lãng vãng gần đó đê ngắm nhan sắc và nghĩ vì sao có 1 cô bác sĩ mổ đẹp kinh người đến thế, mặc dầu gái đẹp đối với tôi ko lạ gì. Cô ấy Là lead trong nhóm surgeons. Rất đẹp. Đó là vị họ có phước.
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Hà Túc Đạo đã viết: 11:57, 17/01/19 Ko có ý an ủi bạn nhưng thực sự thì lá số này đúng là lá số người thứ 3. Mà làm được như bạn kể là rất tốt rồi. Tôi thấy xã hội thật buồn cười. Cứ có chuyện là lao vào ném đá người thứ 3 mà ko biết rằng ko phải người thứ 3 nào cũng xấu

Vợ chồng là duyên phận thế người thứ 3 ko phải là duyên phận hay sao? Nếu duyên 2 người ko cạn ko mỏng thì người thứ 3 nào xen vào được. Đã là duyên phận thì ko có trước sau. Càng ko theo luật hôn nhân và gia đình, hay quan niệm đạo đức của vài người nào đó. Duyên phận chỉ tuân theo luật nhân quả. Riêng ls này thì tôi tin rằng cả bạn và cả bố của đứa trẻ sinh cuối 2017 là đều có tình cảm với nhau đúng nghĩa. Ko lợi dụng, ko lừa gạt, lừa tình, ko vì tiền bạc vật chất mà chỉ vì tính tình hòa hợp. Chỉ éo le cái rằng 2 người gặp nhau sai thời điểm mà thôi.

Ko ai có lỗi cả, lỗi là số phận. Thậm chí nếu xét lá số thì cả bố đứa trẻ cũng ko sai, bạn hợp với anh ta hơn vợ cũ. Nhưng giờ thì nói thế để làm gì.
Bạn yên tâm là với ls này thì lựa chọn bạn ko sai, thậm chí còn có phúc. Đạo đức mịa gì, tiểu hạn năm Tuất 2018 mà lưa chọn như bạn năm 2018 tôi thấy là bạn có đạo đức. Tôi ko hiểu chuyện thực tế xảy ra ntn nhưng cứ như cái hạn 2018 này thì nếu bạn tranh chồng thì bạn sẽ thắng đấy. Có điều bạn ko tranh thôi.
Mà cũng ko nên tranh, mệnh này, phu này, tử này, hạn này mà bạn tranh chồng thì bạn sẽ thắng đấy nhưng thắng xong thì sợ rằng cũng ko bền, ko giữ nhau đc lâu

Cung tử tức có tử sát hóa khoa, xương khúc là dễ có con riêng, nhưng con thông minh giỏi giang, tôi thấy bạn từ mang thai đến nuôi con đều vất vả nhưng thôi bạn đã chọn con đường khó khăn gian khổ rồi thì cố nuôi nó 20 năm thành người. Híc, 2 đại hạn vất vả. Nhưng chắc chắn hậu vận bạn sẽ hái quả ngọt.

Bạn muốn tìm hiểu thêm ý nghĩa từng sao từng cung thì vào đây mà đọc. Hoặc tự search gg
http://tuvi.cohoc.net/la-so-tu-vi-nam-t ... -9144.html
:)) Hà huynh thật có tâm, thật đáng ngưỡng mộ đấy. Thiết nghĩ lá số tử vi là bàn cờ cuộc đời của mỗi con người mà số phận đã giăng ra. Nhân quả đều đã hiển hiện trên đó cả. Tại bởi như thế cho nên nó mới như thế và cũng tại bởi thế nên nó mới thế =))

@ bạn chủ top: đoạn này của alexPhong bạn nên đọc

"Đào Không thì Hồng Quả mà Hồng Không thì Phúc Quả. Tuổi thìn tuất sửu mùi có cách cục Hồng Không (không dính bụi hồng trần, cái nhân tu hành) và Quả Phúc (nhận quả phúc) cho nên tuổi tứ mộ được khuyên tu hành, và tuổi tứ mộ có ưu thế tu hành hơn so với tuổi khác. Ngàn năm chỉ thấy Hồng Không, đến nay mới thấy có Phúc Quả. Cho nên Đào Không thì Hồng Quả có nghĩa cứ gian dối đi cứ giả lả sắc không đi sẽ thành công đấy nhưng rồi ngập trong bụi trần khó thoát. Hơn nữa, ta thấy chỉ có Cô Thần đi với Thiên Không chứ Quả Tú không bao giờ đi với Thiên Không cho thấy không có Quả Không. Vì nhân quả không thể đồng cung. Khi Hồng Quả thì cùng lúc cách cục có Mã Phượng Tuế, cảnh vua cưỡi ngựa đi chơi đậm chất hồng trần là chuẩn mực của thành công nhân thế. Còn ở cảnh Quả Phúc, phải chăng tiền nhân sâu xa cổ vũ cuộc đời Mã Khốc Khách vượt muôn dặm Kiếp Hồng Không để giành được Quả Phúc ? "
Đầu trang

Đầu to
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Đầu to »

Nói ra thì phũ mồm chứ đã biết họ có gia đình còn cố tiếp tục, lại còn để đến mang thai thì thật không còn gì để nói. Cứ bảo nói chia tay thì ông kia đánh đập khùng lên này nọ, thực chất bạn cũng không kiên quyết bỏ. Có gì đâu mà đổ cho số phận, đổ cho ông kia làm bạn không chia tay được, chẳng qua là thèm cu quá, đang dùng quen rồi k bỏ được thì bây giờ chịu thôi. Người đáng thương k phải là bạn mà là vợ con ng ta, là bố mẹ bạn, là con của chính bạn đấy, làm gì thì cũng nghĩ đến người khác chứ k phải là sống bản năng rồi đổ cho số phận. Mà thôi có khi dăm bữa nữa bạn lại cho ra đời vài đứa nữa k biết chừng
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”