"Đẩu Quân ở Tử tức cung Đến già khó được tay bồng con thơ"

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lethihien88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: "Đẩu Quân ở Tử tức cung Đến già khó được tay bồng con thơ"

Gửi bài gửi bởi lethihien88 »

Ở thành phố ạ, áp lực cực kỳ vì gđ chồng chưa có cháu nào, hối lên hối xuống giật ngược giật xui loạn hết lên ạ :(
Cho e hỏi năm nay e có may mắn ko ạ
Sửa lần cuối bởi lethihien88 vào lúc 00:43, 20/01/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Cung tử tức có đẩu quân lộc tồn thì chậm về con cái.. nhưng nếu để tự nhiên mà 3 năm chưa con thì vk ck nên đi khám.

Ls tử vi ko chính xác bằng khoa học..bác sĩ trong chuyện hiếm muộn còn phán hơn cả tử vi.

Việc hiếm muộn là bệnh nhà giàu nếu 2 vk ck chẳng may mắc phải thì cần chuẩn bị ko những về tinh thần mà còn cả về tiền bạc nữa.

Bạn anh lâyd gần 2 năm ko có con, sau đi công trình nó tâm sự áp lực lắm..hết ctrinh về đi khám mà may sao hết ctrinh đó vk báo mang bầu và sinh đôi.

Về cơ bản xã hội hiện đại mình trc hết phải tin vài khoa học.
Thân.
Đầu trang

lethihien88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lethihien88 »

vnfaker98 đã viết: 08:41, 20/01/19 Cung tử tức có đẩu quân lộc tồn thì chậm về con cái.. nhưng nếu để tự nhiên mà 3 năm chưa con thì vk ck nên đi khám.

Ls tử vi ko chính xác bằng khoa học..bác sĩ trong chuyện hiếm muộn còn phán hơn cả tử vi.

Việc hiếm muộn là bệnh nhà giàu nếu 2 vk ck chẳng may mắc phải thì cần chuẩn bị ko những về tinh thần mà còn cả về tiền bạc nữa.

Bạn anh lâyd gần 2 năm ko có con, sau đi công trình nó tâm sự áp lực lắm..hết ctrinh về đi khám mà may sao hết ctrinh đó vk báo mang bầu và sinh đôi.

Về cơ bản xã hội hiện đại mình trc hết phải tin vài khoa học.
Thân.
Dạ tại tụi e còn nhỏ nên lúc đầu chưa nghĩ gì hết. Cứ nghĩ do cv với gđ áp lực nên chưa có con. Tính qua tết này 2 vc đi khám xem sao. Cảm ơn a nha.
Nhưng mà lá số muộn con chắc cũng có con đúng ko ạ
A có thể xem dùm e năm nay có may mắn con cái gì ko a
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”