Thu thập lá số nữ ế chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
miketyson
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Thu thập lá số nữ ế chồng

Gửi bài gửi bởi miketyson »

littlelove1993 đã viết: 15:36, 19/06/19
miketyson đã viết: 20:57, 11/06/19
Huyenhoclyso756 đã viết: 11:59, 06/06/19

Mình nói có chỗ nào sai sao bạn ? Sao bạn có vẻ bất đồng ? Con gái chửa hoang trc khi lấy ck theo bạn là đúng ? Cái này là định kiến của xã hội rồi ko phải cn nói dễ hơn làm ! Ok
Khuyên bạn học tử vi là để giúp người khác nhìn đc cái tốt mà đi lên đừng có đi tạo nghiệp
Thôi đừng ngông nghênh nữa

Tử tức khó khăn mới có, mà có k khéo mất thì chả đầu tư trc cho chắc ăn?
Ko tịt ra đấy ck nó lại bỏ bạn đi mà cứu ngta
Cung tử này nhị hơp phu ý nói có ck sẽ có con vì nó gắn chặt vào nhau , cung tử ở đất đế vượng ko sợ ko có con mà có nhieu là đằng khác đành rặng ôm lộc tồn hoá kỵ tham lang triệt thì muộn con tí, kết hợp cung phúc tốt thì cung tử này ổn ko vấn đè gì chỉ muộn chút , vì phu muộn nên tử muộn là lẽ đương nhiên. Đừng có khuyên người ta chửa hoang nữa ba con lạy ba . Ăn gì con cúng con ship grab qua cho .😅😅😅
Đúng gặp thứ khẩu nghiệp rồi ! Về xem cho mình cho nát lá số xem có đúng chưa r hẵng làm thầy nha. Mình khuyên bạn đừng xem nữa kẻo nghiệp nặng khó chữa lắm kẻo nó kéo dài tới đời con đời cháu bạn thì toi. Về nhà đi chùa chiền, đọc kinh phật đừng tìm hiểu về môn này nữa nó ko hợp vs bạn đâu, mình khuyên thật lòng. Nêu mà môn này xem dễ vậy thì con nít nó cũng học đc
Đế vượng là nhu cầu cao đó chứ thụ dc thai k do phụ tinh. Đừng tưởng cứ khoẻ là dễ có con. Thậm chí có rồi mất, xảy dễ hơn yếu.
Đã ngu thì đừng tinh tướng.

Ngu là bẩm sinh. K học hay đào tạo dc. Những loại như bạn k ai chấp cả, bạn biến ra ngoài chob sạch.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
mainhunguyenngoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mainhunguyenngoc »

Em 30 nồi bánh chưng rồi mà hiện tại không người yêu, không chồng, không con đây ạ.
Lúc trước sinh viên có yêu 1 người 3-4 năm rồi ra trường chia tay, sau đó thì ko yêu ai nữa
Cho em hỏi khi nào thì e mới đổi vận dc ạ?
Em cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

Yeonin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeonin »

Hình ảnh Ế toàn tập đây, chắc lá số này là điển hình rồi.
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thithi_tran »

Em xin ứng cửa bản thân em,cô độc cả bạn bè luôn chứ nói tới ck con nghe xa vời lắm,huhu
Hình ảnh
Đầu trang

miketyson
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi miketyson »

Thithi_tran đã viết: 23:39, 29/06/19 Em xin ứng cửa bản thân em,cô độc cả bạn bè luôn chứ nói tới ck con nghe xa vời lắm,huhu
Hình ảnh
Chồng giàu nứt vách còn vào đây xem lgi
Đầu trang

hnt.vo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hnt.vo »

miketyson đã viết: 15:09, 26/01/19 Tính trong 3 đại vận đầu tiên, chị em nào có tinh thần học thuật post lá số nhé
Dạ em cũng chưa chồng đây ah, mọi người bảo phải lận đận trắc trở thì mới có gia đình được
Hình ảnh
Đầu trang

homqua_qua
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi homqua_qua »

homqua_qua đã viết: 11:59, 18/06/19
miketyson đã viết: 15:09, 26/01/19 Tính trong 3 đại vận đầu tiên, chị em nào có tinh thần học thuật post lá số nhé
Đây mình qua 3 đại vận. Bạn xem và cho mình ý kiến nhé. Cám ơn nhiều
2 đại vận trước, cũng có người để ý, nhưng chỉ là quý mến vậy thôi rồi họ cũng lập gia đình. Cách đây 2 năm, có người ở xa, nhỏ hơn mình nhiều tuổi muốn kết hôn, nhưng sắp ra mắt gặp anh ta thì anh này đùng 1 cái chia tay mình. Ai đó thích hay có cảm tình với mình, thì tự nhiên trong thời gian ngắn, họ quay quắt 180 độ, rồi ra đi.
Cho nên nói chính xác, mình gần như chưa có gì cả. 36 mùa cam trôi qua.
Mình nghĩ là mình ế, nên giờ chán chờ chán trông mong rồi.

Hình ảnh
Bạn xem giúp mình. Cám ơn
Đầu trang

quyenbui
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi quyenbui »

Mình góp một lá nhé! hic
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Mậu Thìn 88
Đầu trang

dongdau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dongdau »

chưa nói tới chiện chk con thì chiện tình cảm từng trải cũng đã k mấy thuận lợi, một phần do đối phương, một phần cũng do bản thân.
Hình ảnh
Đầu trang

luuhien76
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luuhien76 »

Góp lá của mình nhé. Mình khá là không có duyên trong chuyện yêu đương, cứ được 1 thời gian là bị bỏ. Không biết khi nào mới thoát ế đây
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Mậu Thìn 88
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”