Thu thập lá số nữ ế chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vivian1702
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thu thập lá số nữ ế chồng

Gửi bài gửi bởi Vivian1702 »

Thithi_tran đã viết: 22:38, 04/07/19
miketyson đã viết: 23:00, 01/07/19
Thithi_tran đã viết: 23:39, 29/06/19 Em xin ứng cửa bản thân em,cô độc cả bạn bè luôn chứ nói tới ck con nghe xa vời lắm,huhu
Hình ảnh
Chồng giàu nứt vách còn vào đây xem lgi
Chào bạn!
Mình không biết chồng giàu ntn nhưng hiện tại xung quanh mình toàn bạn bè làm đủ ăn đủ tiêu,không thấy ai hợp mắt với mình cả. Mình chỉ nghĩ ko gặp ai để cứoi í chứ...hic
Bạn này cùng tuổi với mình và cũng có một số điểm trên lá số giống mình ghê nè. Thiên di có quả tú, mệnh có đẩu quân, cặp đôi tang-hổ xung chiếu nhau ở quan-thê, cung phu cung có lộc tồn, cổ thần.. mấy cách đó theo mình được biết là người hay cảm thấy cô đơn trong lòng, ra ngoài xung quanh có bạn bè nhưng cũng ít người thân thiết. Chuyện hôn nhân có các sao chủ muộn một chút nhưng ko sao bạn à, sẽ có chồng, sẽ giàu thôi mà. À hình như tuổi của tụi mình phần đông hay muộn đường hôn nhân hay sao á, mình thấy trên đây rất nhiều bạn 90 cũng tình cảnh giống thế mà bạn bè mình cũng thế luôn
Đầu trang

miketyson
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi miketyson »

HuongNguyen199 đã viết: 06:03, 19/08/19 Hình ảnh
Mong được nghe những lời chia sẻ thẳng thắn từ bác ạ. E chưa có người yêu bao h và khả năng học lâu nên không biết có lấy được chồng k
Bạn có vấn đề chút về huyết áp
Còn chồng con đẳng cấp ntn còn kêu gì nữa?
Được cảm ơn bởi: HuongNguyen199
Đầu trang

Nioctieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nioctieu »

Hình ảnh
Bạn xem giúp mình nha
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thược Dược
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thược Dược »

Nữ mệnh Thiên Phủ ế chỏng chơ :((
lasotuvi.php?act=xem&lid=2AL21ZQA
Đầu trang

muoimuoi0811
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi muoimuoi0811 »

Lá số chẳng thiếu gì ngoài chồng và tiền :((

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

scarlett
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi scarlett »

Em đây cũng bổ sung vào bộ sưu tập :(
Hình ảnh
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Cho tôi hỏi một chút các bác biết tử vi ở đây: Có thực sự tang hổ ở phu thê sẽ rất muộn chồng/vợ không? Quan sát thì tôi thấy đa phần là lá số có cô quả hoặc tang hổ nhưng mệnh thân phải thế nào đó.

Lá số dưới đây của tôi mệnh thân không có lục sát ngoại trừ kình dương cung quan bị tuần nhưng lại rất muộn và trắc trở. Một bác trong diễn đàn nói có thể tôi nhầm giờ sinh vì tang hổ vẫn có người lập gia đình và hp lâu dài. Bác ấy cũng gợi ý giờ sinh Hợi có Thiên Phủ tại Mùi, vì lá số đó mới học được chứ lá số Cơ Âm không học được. Tôi học lên cao cũng khá lận đận chứ không phải đùa, dù năng lực cũng tốt, quyết tâm thì sẽ thi đỗ được nhưng cũng ì trệ, đợt học cao học cũng đang học nghỉ hẳn một năm vì lý do cá nhân không phải vì việc học.

Cảm ơn những ai đã từng luận giải lá số của tôi, tôi không hề nói dối vì mẹ tôi cũng nói tôi sinh tầm 7-9h tối thôi, tôi cũng thấy mình hơi yếu đuối văn chương thật, nhưng sau khi bác ấy nói thì tôi cũng nghi ngờ. Chỉ có điều sau khi tôi đưa một số dữ kiện cá nhân, không thấy bác confirm lại. Bác có đọc được thì cháu cũng muốn nói là cháu cảm ơn bác đã để tâm giúp cháu ạ.

Cá nhân tôi thì tính tôi hơi hiền. Tính cách của tôi so với đồng nghiệp cũng từ tốn, về cơ bản tôi cũng k mạnh dạn. Tôi rất ít nói, rụt rè và sợ người khác thất vọng. Trong tình yêu cũng rất nhút nhát, thích ai thì cũng lòng vòng mà đàn ông tôi thích toàn mẫu ít nói, mọt sách + cộng với hai tình yêu ngây thơ đơn phương 7,8 năm trời thật là kinh khủng, mà người thích tôi thì tôi không thích lại (có người tôi cũng ân hận để lỡ). Mệnh có điếu khách cơ âm người ta cứ nghĩ tôi nói nhiều nhưng nội tâm thì nhiều mà nói thì ít, có nói thì bằng viết lách cho vui. Tuy nhiên, tính tôi cũng ngay thật và không thích ai ép buộc những cái không phải là chính mình.

Tôi cũng thích triết học, cũng hay bàn luận xã hội nọ kia. Tôi cũng khá mộ đạo. Tôi đã quy y làm Phật tử nguyện làm một Phật tử tốt nhưng thực sự giờ tôi không tốt như trước, chắc phải sửa tính. Dạo này tôi hay tranh cãi, ném đá cá nhân như khi theo dõi bóng đá rồi cãi rồi chê CP, VT...nhất là hôm nào thức khuya dấm dẳng. Haiz, ngày xưa tôi không có thế.

Nay nhờ bác nào xem tử vi thì xem hộ tôi:
1. Lá số Thiên Phủ này thế nào ạ? Cơ bản giống tôi ở chỗ khó lấy chồng, cũng có chút đào hoa mà khó. Tính cách cũng cô độc. Tôi nghĩ khuôn mặt Thiên Phủ phải đẫy đà cơ chứ tôi thì không.

2. Nhờ xem hộ các năm tôi sẽ có vận đào hoa để cố ạ. :P

Đầu trang

HoangGiang29
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi HoangGiang29 »

Cháu chào bác. Cháu 26 tuổi chưa một mảnh tình vắt vai. Bác xem giúp cháu, cháu cảm ơn ạ
Hình ảnh
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

TNN đã viết: 22:41, 24/08/19 Cho tôi hỏi một chút các bác biết tử vi ở đây: Có thực sự tang hổ ở phu thê sẽ rất muộn chồng/vợ không? Quan sát thì tôi thấy đa phần là lá số có cô quả hoặc tang hổ nhưng mệnh thân phải thế nào đó.

Lá số dưới đây của tôi mệnh thân không có lục sát ngoại trừ kình dương cung quan bị tuần nhưng lại rất muộn và trắc trở. Một bác trong diễn đàn nói có thể tôi nhầm giờ sinh vì tang hổ vẫn có người lập gia đình và hp lâu dài. Bác ấy cũng gợi ý giờ sinh Hợi có Thiên Phủ tại Mùi, vì lá số đó mới học được chứ lá số Cơ Âm không học được. Tôi học lên cao cũng khá lận đận chứ không phải đùa, dù năng lực cũng tốt, quyết tâm thì sẽ thi đỗ được nhưng cũng ì trệ, đợt học cao học cũng đang học nghỉ hẳn một năm vì lý do cá nhân không phải vì việc học.

Cảm ơn những ai đã từng luận giải lá số của tôi, tôi không hề nói dối vì mẹ tôi cũng nói tôi sinh tầm 7-9h tối thôi, tôi cũng thấy mình hơi yếu đuối văn chương thật, nhưng sau khi bác ấy nói thì tôi cũng nghi ngờ. Chỉ có điều sau khi tôi đưa một số dữ kiện cá nhân, không thấy bác confirm lại. Bác có đọc được thì cháu cũng muốn nói là cháu cảm ơn bác đã để tâm giúp cháu ạ.

Cá nhân tôi thì tính tôi hơi hiền. Tính cách của tôi so với đồng nghiệp cũng từ tốn, về cơ bản tôi cũng k mạnh dạn. Tôi rất ít nói, rụt rè và sợ người khác thất vọng. Trong tình yêu cũng rất nhút nhát, thích ai thì cũng lòng vòng mà đàn ông tôi thích toàn mẫu ít nói, mọt sách + cộng với hai tình yêu ngây thơ đơn phương 7,8 năm trời thật là kinh khủng, mà người thích tôi thì tôi không thích lại (có người tôi cũng ân hận để lỡ). Mệnh có điếu khách cơ âm người ta cứ nghĩ tôi nói nhiều nhưng nội tâm thì nhiều mà nói thì ít, có nói thì bằng viết lách cho vui. Tuy nhiên, tính tôi cũng ngay thật và không thích ai ép buộc những cái không phải là chính mình.

Tôi cũng thích triết học, cũng hay bàn luận xã hội nọ kia. Tôi cũng khá mộ đạo. Tôi đã quy y làm Phật tử nguyện làm một Phật tử tốt nhưng thực sự giờ tôi không tốt như trước, chắc phải sửa tính. Dạo này tôi hay tranh cãi, ném đá cá nhân như khi theo dõi bóng đá rồi cãi rồi chê CP, VT...nhất là hôm nào thức khuya dấm dẳng. Haiz, ngày xưa tôi không có thế.

1. Lá số Thiên Phủ này thế nào ạ? Cơ bản giống tôi ở chỗ khó lấy chồng, cũng có chút đào hoa mà khó. Tính cách cũng cô độc. Tôi nghĩ khuôn mặt Thiên Phủ phải đẫy đà cơ chứ tôi thì không.

Không biết chị thế nào, chứ em cố thức khuya là 100% phá. Ăn nói lung tung, làm việc vớ vẩn.
Được cảm ơn bởi: TNN
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Có khi tôi đang vận vũ phá thật nhưng thức khuya làm việc là thói quen trước nay. Thức khuya làm việc rất hiệu quả, còn sáng dậy muộn.
Nghĩ đi nghĩ lại tâm tính lẫn hành động đều không giống. Tôi biết mấy ng phá quân.
Mẹ tôi cũng bảo tôi sinh đầu hôm 8 h tối thôi. Tôi cũng định tham khảo xem sao vì tử vi k phải môn chính xác lắm.
12010277 đã viết: 14:31, 25/08/19
TNN đã viết: 22:41, 24/08/19 Cho tôi hỏi một chút các bác biết tử vi ở đây: Có thực sự tang hổ ở phu thê sẽ rất muộn chồng/vợ không? Quan sát thì tôi thấy đa phần là lá số có cô quả hoặc tang hổ nhưng mệnh thân phải thế nào đó.

Không biết chị thế nào, chứ em cố thức khuya là 100% phá. Ăn nói lung tung, làm việc vớ vẩn.
Sửa lần cuối bởi TNN vào lúc 16:48, 25/08/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”