Nhờ các bác xem hộ niên vận năm Kỷ Hợi : Bĩ - Tụng

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Rungram
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nhờ các bác xem hộ niên vận năm Kỷ Hợi : Bĩ - Tụng

Gửi bài gửi bởi Rungram »

Nhân dịp năm mới Kỷ Hợi, em xin chúc toàn thể diễn đàn an khang thịnh vượng, gặp nhiều may mắn !
Hôm nay em gieo quẻ Dịch bằng 3 đồng xu, hỏi về niên vận (của em) trong năm Kỷ Hợi, nhờ các bác luận ạ. Em xin cảm ơn :

Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ các bác xem hộ niên vận năm Kỷ Hợi : Bĩ - Tụng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Rungram đã viết: 21:24, 05/02/19 Nhân dịp năm mới Kỷ Hợi, em xin chúc toàn thể diễn đàn an khang thịnh vượng, gặp nhiều may mắn !
Hôm nay em gieo quẻ Dịch bằng 3 đồng xu, hỏi về niên vận (của em) trong năm Kỷ Hợi, nhờ các bác luận ạ. Em xin cảm ơn :

Hình ảnh
Tháng 4 âm chú ý công việc sức khoẻ, hao tán tiền tài. Tháng này cũng chú ý sức khoẻ của mẹ. Công việc thu nhập ổn ở tháng 6,7 âm có thu nhập.

1,2 âm chuyền tình cảm tiến triển tốt có nhiều người giới thiệu. Cố gắng lập gia đình để ổn định.
Đầu trang

Rungram
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thắng2016 đã viết: 09:58, 14/02/19
Rungram đã viết: 21:24, 05/02/19 Nhân dịp năm mới Kỷ Hợi, em xin chúc toàn thể diễn đàn an khang thịnh vượng, gặp nhiều may mắn !

https://lyso.vn/layquedich/1/1804 ... 0x0111.jpg
Tháng 4 âm chú ý công việc sức khoẻ, hao tán tiền tài. Tháng này cũng chú ý sức khoẻ của mẹ. Công việc thu nhập ổn ở tháng 6,7 âm có thu nhập.

1,2 âm chuyền tình cảm tiến triển tốt có nhiều người giới thiệu. Cố gắng lập gia đình để ổn định.
Vâng, thanks bác nhiều ạ !
Đầu trang

Rungram
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thắng2016 đã viết: 09:58, 14/02/19

Đã hết năm cũ, em xin phản hồi lại như sau ạ :

Tháng 4 âm em ko thấy có chuyện gì lớn, và tháng 6,7 âm tiền tài cũng ko có gì bất thường
Tháng 1 âm có người giới thiệu 1 mối cho em, nhưng về sau ko thành

Năm mới, em xin chúc bác mạnh khỏe, thành công, gặp nhiều may mắn ạ !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”