Năm mới . Xuân Kỷ Hợi Niên 2019 . NHÂM THÂN em SoNG HỶ liệu có đỏ đường quê ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Năm mới . Xuân Kỷ Hợi Niên 2019 . NHÂM THÂN em SoNG HỶ liệu có đỏ đường quê ?

Gửi bài gửi bởi chienapple »

28 tuổi là cái tuổi mà tôi thấm nhuần sâu sắc 2 từ “trách nhiệm”. Hiểu được nỗi lo cơm áo gạo tiền và hiểu được mình cần phải làm gì để đảm bảo cho tương lai của bản thân, làm tròn vai một người anh và người con trong gia đình mà vốn dĩ vẫn còn rất nhiều vất vả nhưng tôi hài lòng với những gì mình đang có, tôi không so sánh mình với bất kỳ ai khác bởi tôi hiểu rằng mỗi người trên cuộc đời này là duy nhất . Chỉ có điều .....
NĂM NAY 2019 VỚI EM THÌ LIỆU SONG HỶ CÓ ĐỎ ĐƯỜNG QUÊ KHÔNG Ạ ? EM MUỐN LẤY VỢ LẮM RỒI .
Chúc cô , dì , chú , bác , anh , chị , em trên diễn đàn lyso.vn năm mới 2019 luôn vui vẻ , may mắn gia đình hạnh phúc , làm ăn cực ok luôn . Những thứ mọi người muốn sẽ có mà những điều mọi người mong sẽ thành sự thật .
Hi vọng năm nay 2019 sóng gió sẽ ít đi thôi ^^ . Hay nếu sóng gió có to thì ta sẽ đủ vững tin như cá chép .
Bắc Ninh - Kỷ Hợi Niên 2019 .
01.01.2019 âm lịch . 23giờ29 phút .
em cám ơn mọi người ạ .
Tập tin đính kèm
nguyễn đắc chiến.jpg
nguyễn đắc chiến.jpg (238.51 KiB) Đã xem 684 lần
Nguyễn Chiến Chi.jpg
Nguyễn Chiến Chi.jpg (184.23 KiB) Đã xem 684 lần
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Năm mới . Xuân Kỷ Hợi Niên 2019 . NHÂM THÂN em SoNG HỶ liệu có đỏ đường quê ?

Các bác xem giúp em ạ , năm nay là em hạ quyết tâm muốn lấy vk nắm rồi , nên năm nay liệu Thiên có thời , Địa có lợi , Nhân có hòa ? để em kết thúc đời F.a
Đầu trang

KhatVong84
Chính thức
Chính thức

Re: Năm mới . Xuân Kỷ Hợi Niên 2019 . NHÂM THÂN em SoNG HỶ liệu có đỏ đường quê ?

Gửi bài gửi bởi KhatVong84 »

Năm nay tốt, có Thanh long, Đào Hồng Hỷ, giáp Tả Hữu, Long Phượng. Chúc em hạnh phúc
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

KhatVong84 đã viết: 08:05, 08/02/19 Năm nay tốt, có Thanh long, Đào Hồng Hỷ, giáp Tả Hữu, Long Phượng. Chúc em hạnh phúc
cám ơn anh ạ , chúc anh và gia đình năm mới luôn vui vẻ may mắn .
mong sao năm nay có kết quả tốt nhất .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Năm nay 2019 . Mọi người xem giúp em ạ . Ko biêat duyên sớm hay muộn nhưng muốn lấy vk lắm ạ , muốn cố gắng nên các bác xem giúp em năm nay tình duyên ra sao ạ ? Tín hỉ có tốt ko ạ ?
Em cám ơn .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

năm nay tốt chứ mọi người ? gia đình mọi ng muốn lắm ạ , em cũn gmuốn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”