Gặp họa đêm 30 tết đúng 12 phải nhập viện, mong nhờ cao nhân xem giúp con bị hạn gì

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
binhan1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gặp họa đêm 30 tết đúng 12 phải nhập viện, mong nhờ cao nhân xem giúp con bị hạn gì

Gửi bài gửi bởi binhan1992 »

Đúng 12h đêm 30 có hơi say sỉn xong bị té bị thương phải nhập viện, bị thương ở mắt , rách mí mắt phải khâu vài mũi, đứt mạch máu mắt, phải ăn tết trong bệnh viện mong cao nhân xem giúp con bị hạn gì mà đen đủi ngày từ trước giao thừa vậy ạ, mong cao nhân xem giúp, mẹ con đi xem bói bảo bị vong ám mà còn đi đêm đem hết quần áo đi đốt trước mùng 1 tết.
Hình ảnh
Đầu trang

thientuongsuu12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Gặp họa đêm 30 tết đúng 12 phải nhập viện, mong nhờ cao nhân xem giúp con bị hạn gì

Gửi bài gửi bởi thientuongsuu12 »

À, vong "ma men" nhập ấy mà, sau này đừng say xỉn nữa không thì nó lại đến ám đấy.
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Gặp họa đêm 30 tết đúng 12 phải nhập viện, mong nhờ cao nhân xem giúp con bị hạn gì

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

Say xỉn thì ko tránh được đâu ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

thientuongsuu12 đã viết: 17:28, 08/02/19 À, vong "ma men" nhập ấy mà, sau này đừng say xỉn nữa không thì nó lại đến ám đấy.
=))
Đốt hết quần áo. Xong lại say xỉn thì lại phải đốt tiếp thôi. Vong này khó!
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Năm sau hạn chế uống rượu vì cách linh xương đà vũ hình kị kiếp hình thành. Linh tinh kích hoạt nên tránh rượu vì cứ rượu vào là có biến. Lá này mệnh tham lang hội lục sát giống lá số của mình quá.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

dung1 đã viết: 09:00, 09/02/19 Năm sau hạn chế uống rượu vì cách linh xương đà vũ hình kị kiếp hình thành. Linh tinh kích hoạt nên tránh rượu vì cứ rượu vào là có biến. Lá này mệnh tham lang hội lục sát giống lá số của mình quá.
gia đình anh dũng năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, phát tài lộc anh nhé !
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

cự nhật không kiếp đã viết: 10:19, 09/02/19
dung1 đã viết: 09:00, 09/02/19 Năm sau hạn chế uống rượu vì cách linh xương đà vũ hình kị kiếp hình thành. Linh tinh kích hoạt nên tránh rượu vì cứ rượu vào là có biến. Lá này mệnh tham lang hội lục sát giống lá số của mình quá.
gia đình anh dũng năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, phát tài lộc anh nhé !
Thanks em. Chúc em và gia đình sang năm mới mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc.
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

binhan1992 đã viết: 17:15, 08/02/19 Đúng 12h đêm 30 có hơi say sỉn xong bị té bị thương phải nhập viện, bị thương ở mắt , rách mí mắt phải khâu vài mũi, đứt mạch máu mắt, phải ăn tết trong bệnh viện mong cao nhân xem giúp con bị hạn gì mà đen đủi ngày từ trước giao thừa vậy ạ, mong cao nhân xem giúp, mẹ con đi xem bói bảo bị vong ám mà còn đi đêm đem hết quần áo đi đốt trước mùng 1 tết.
Hình ảnh
Tai nạn từ trên trời rơi xuống thì còn bảo là đen đủi.
Chứ bạn chủ động uống rượu rồi té ngã thì sao bảo là "đen đủi" được nhỉ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”