Xin được luận về hôn nhân ^_^

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Xin được luận về hôn nhân ^_^

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

Lâu lắm mới lập topic, mong được mọi người xem giúp cung phu thê, chồng là người như thế nào, khi nào gặp chồng ^_^
Hình ảnh
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin được luận về hôn nhân ^_^

Tên đã viết: 19:14, 08/02/19
siunhan92dn đã viết: 19:10, 08/02/19 Lâu lắm mới lập topic, mong được mọi người xem giúp cung phu thê, chồng là người như thế nào, khi nào gặp chồng ^_^
Hình ảnh
:)) :)) :))
Cười gì em \:D/
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Chưa lấy tồng hả Gao ơi kakak
Đầu trang

Scarlettnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Scarlettnguyen »

Chồng là người xa quê cách quán. Người to béo cao lớn
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 21:00, 08/02/19 Chưa lấy tồng hả Gao ơi kakak
Chưa béo :((
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

siunhan92dn đã viết: 21:27, 08/02/19
Hồng Hạnh đã viết: 21:00, 08/02/19 Chưa lấy tồng hả Gao ơi kakak
Chưa béo :((
thôi đừng khóc số tốt đấy lấy ck sớm khổ sớm lấy muộn khổ muộn không lấy không khổ :)) :))
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Scarlettnguyen đã viết: 21:02, 08/02/19 Chồng là người xa quê cách quán. Người to béo cao lớn
Tks bạn, bạn có thể nói thêm gì về chồng mình không :x :x
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Theo anh nghĩ thì thế này . Khi con người ta buồn hay có chuyện gì cần giải đáp thì về tâm linh có lẽ tử vi là điều an ủi khá lớn cho người đó .
Nhưng vạn vật đều chỉ tương đối thôi có niềm tib là tốt nhưng với tử vi thì chỉ mức độ vừa đủ để cho mình phấn đấu hơn . Mọi chuyện đều có mọi tác động sẽ dẫn đến nguyên nhân và rồi kết quả .
Nói cho em dễ hiểu thế này . MỘT BỨC ẢNH ĐẸP NÓ PHỤ THUỘC VÀO RẤT NHIỀU YẾU TỐ NHƯ ( ánh sáng , góc chụp , chân dung , phong cảnh và người chụp , tự nhiên của bức hình đó ) để đẹp tạo nên nhiều yếu tố cho nên tử vi cũng vậy . Được hay không , thành hay bại , đều do mọi thứ tác động trong đó có mình . Đừng quá tin vào để rồi mình ngồi chờ và ko cố gắng . Lúc đó lại đổ thừa cho ng xem , rồi thì tử vi .
Theo anh thì cái gì cũng có số của nó rồi , duyên ko gượng ép phận chẳng cưỡng cầu cho nên dù có tin tử vi thì mình cũng phải cố gắng em nhé .
TÌNH YÊU KHÔNG NGỪNG DI CHUYỂN , MUỐN THÀNH THIÊN TRƯỜNG ĐỊA CỬU THÌ TA CẦN PHẢI DŨNG CẢM HƠN .
Nay anh hơi say nên câu nói có gì sai hay ko phải mong em và các cao thủ trên diễn đàn thông cảm .
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

chienapple đã viết: 23:39, 08/02/19 Theo anh nghĩ thì thế này . Khi con người ta buồn hay có chuyện gì cần giải đáp thì về tâm linh có lẽ tử vi là điều an ủi khá lớn cho người đó .
Nhưng vạn vật đều chỉ tương đối thôi có niềm tib là tốt nhưng với tử vi thì chỉ mức độ vừa đủ để cho mình phấn đấu hơn . Mọi chuyện đều có mọi tác động sẽ dẫn đến nguyên nhân và rồi kết quả .
Nói cho em dễ hiểu thế này . MỘT BỨC ẢNH ĐẸP NÓ PHỤ THUỘC VÀO RẤT NHIỀU YẾU TỐ NHƯ ( ánh sáng , góc chụp , chân dung , phong cảnh và người chụp , tự nhiên của bức hình đó ) để đẹp tạo nên nhiều yếu tố cho nên tử vi cũng vậy . Được hay không , thành hay bại , đều do mọi thứ tác động trong đó có mình . Đừng quá tin vào để rồi mình ngồi chờ và ko cố gắng . Lúc đó lại đổ thừa cho ng xem , rồi thì tử vi .
Theo anh thì cái gì cũng có số của nó rồi , duyên ko gượng ép phận chẳng cưỡng cầu cho nên dù có tin tử vi thì mình cũng phải cố gắng em nhé .
TÌNH YÊU KHÔNG NGỪNG DI CHUYỂN , MUỐN THÀNH THIÊN TRƯỜNG ĐỊA CỬU THÌ TA CẦN PHẢI DŨNG CẢM HƠN .
Nay anh hơi say nên câu nói có gì sai hay ko phải mong em và các cao thủ trên diễn đàn thông cảm .
Tks lời góp ý của anh với em, thôi em không tò mò về chồng nữa, vạn sự tùy duyên :x :x
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

siunhan92dn đã viết: 00:36, 09/02/19
chienapple đã viết: 23:39, 08/02/19 Theo anh nghĩ thì thế này . Khi con người ta buồn hay có chuyện gì cần giải đáp thì về tâm linh có lẽ tử vi là điều an ủi khá lớn cho người đó .
Tks lời góp ý của anh với em, thôi em không tò mò về chồng nữa, vạn sự tùy duyên :x :x
Chồng em tốt mà , nhưng sau này nhớ để ý hắn một chút nhé . Ko hắn lại yếu lòng bên ngoài thì nhì nhằng lắm . Nhưng chỉ giai đoạn ngắn thôi rồi đâu lại về đấy . Hắn yêu thương em lắm chỉ là đừng quá ghê ghớm với hắn ( kiểu như lạt mềm buộc chặt ý ) thì đời em ngon lành rồi .
Hãy cứ yên tâm duyên muộ là duyên lành nên chồng em hắn tốt đấy .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”