TƯ DINH PHỦ ĐỆ CỦA BẠN CÓ RỘNG RÃI KHÔNG ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: TƯ DINH PHỦ ĐỆ CỦA BẠN CÓ RỘNG RÃI KHÔNG ???

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

ĐỗVạnThông đã viết: 18:08, 11/02/19 Cung Điền này thì sao?:

Hình ảnh
điền này nhìn là biết khó cầm giữ lâu , toàn phải chuyển nhượng sang bán gấp cho người khác hoặc cho thuê ....

- người này vướng bộ thiên hình hóa kỵ chiếu nhau nên sa lưới , làm bên ngành kỹ thuật công nghệ máy móc sẽ chế hóa kết cục xấu ...đáng tiếc không biết lượng sức :-h
Đầu trang

Rioleo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rioleo »

Anh xem giúp lá số này
Cảm ơn anh!
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Namvinh đã viết: 19:14, 12/02/19 Hình ảnh
Anh thạch xem giùm em cung điền này thế nào?.Có to không!.
phủ đệ cũng hoành tráng đấy nhưng phải ly hương đi xa , nếu định cư nước ngoài thì đúng là villa mansion

- nhưng nơi ban ở trú ngụ gần sông hồ hay nhà thờ chùa chiền miếu đền
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

Dạ, nhờ anh xem dùm cung điền của em thế nào ạ? Hiện tại vẫn chưa có nhà riêng ạ.
Em cảm ơn anh.

Hình ảnh
Đầu trang

dien.online
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dien.online »

Nhờ bạn xem giúp cung điền ?
Hình ảnh
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

thachcamdang đã viết: 16:42, 09/02/19
ThamLangV đã viết: 16:32, 09/02/19
thachcamdang đã viết: 16:25, 09/02/19 - tư dinh phủ đệ là chỉ nhà cửa đất đai : phù hợp nhất với các chính tinh thái âm , thiên phủ , tử vi và các phụ tinh như song lộc , tứ linh

mời các bạn up lá số để cùng chiêm ngưỡng
Mời bác ạ
Cung Điền của em có Không thì tậu nhà đc ko ạ?
Hình ảnh
nếu như ông lấy vợ , đặc biệt là nhà vợ khá giả thì ông sẽ có phủ , phủ đệ của ông nhưng giấy tờ chủ quyền là của nhà vợ

dựa sức ông muốn tự mua nhà là rất khó
Lúc này Thạch Thạch lên tay ghê, nhìn là biết ông đó của trao nhà vợ, mất trắng cái quần thun luôn
Đầu trang

thienhoanganhca
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thienhoanganhca »

ngvuthao đã viết: 20:17, 09/02/19 Lâu lâu mới thấy có topic của anh thachcamda g mở, chủ đề cũng hay nữa :)

Em rất rất thích mọi thứ liên quan đến nhà cửa đất đai, từ phong thuỷ, cấu trúc, nội thất. Nhưng có căn nhà của riêng mình thời này đâu dễ :)
Nhờ anh xem qua cung Điền có phá quân lại tuần thế này thì có nổi 1 mảnh đất cắm dùi không?
Em luôn có cảm giác sau này em phải bán hết đất đi vì 1 lý do gì đó 😂

Hình ảnh
Chào bạn ngvuthao, mình cũng có lá số tử vi khá tương đồng với bạn, năm ngoái mình may mắn được bác thachcamdang xem qua cung điền trạch cho. Mình xin cop lên đây để bạn xem qua. Có gì quá phận mong bác thachcamdang bỏ qua cho.
Cuối cùng xin chúc các bác trong diễn đàn năm mới vui vẻ! :)
thachcamdang đã viết: 16:32, 20/07/18 Hình ảnh
lá này hâu vận tốt , khả năng thừa kế điền sản thấp chia được it lắm phải tự mình tạo dựng đất

nơi ở sinh hoạt làm việc giải trí những nơi chủ thớt quá khứ hiện tại tương lai
sẽ có hiên tương

gần chùa miếu nhà thờ thờ tự tâm linh , sẽ phải đối diện với tai họa trộm cướp cường đạo trấn lột móc túi hay lừa đảo , hàng xóm là dân đầu trộm đuôi cướp giang hồ tù tội

nhà cửa sau này đôi khi phải sửa phá lại nhiều lần , và sẽ có lần bán nhà vì xoay tiền làm ăn hay không thích địa điểm ở
[/quote]
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

thachcamdang đã viết: 16:27, 13/02/19

Hình ảnh
điền này nhìn là biết khó cầm giữ lâu , toàn phải chuyển nhượng sang bán gấp cho người khác hoặc cho thuê ....

- người này vướng bộ thiên hình hóa kỵ chiếu nhau nên sa lưới , làm bên ngành kỹ thuật công nghệ máy móc sẽ chế hóa kết cục xấu ...đáng tiếc không biết lượng sức :-h
Không Kiếp song Hao vẫn phản trắc vô thường phải ko!.

Gửi thầy Thạch lá số này nữa để nghiên cứu. Tay này là UV.BCH.TƯ Đảng, biệt phủ không biết bao nhiêu cái:

Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

ĐỗVạnThông đã viết: 19:33, 13/02/19
thachcamdang đã viết: 16:27, 13/02/19

Hình ảnh

Không Kiếp song Hao vẫn phản trắc vô thường phải ko!.

Gửi thầy Thạch lá số này nữa để nghiên cứu. Tay này là UV.BCH.TƯ Đảng, biệt phủ không biết bao nhiêu cái:

Hình ảnh
đồng chí này lúc trẻ cũng xất bất sang bang khổ chết mia , nổi lên từ đại hạn 34-43 tuổi ,

hậu vận song lộc ở thế tam hợp phe phái chiếu nhau thì đúng giàu , có thiên hình đắc chắc nắm thanh gươm công lý rồi ,

điền tuy đẹp nhưng có kiếp ở tam hợp nên sẽ phải bán nhà chuyển nhượng sang tên cho người khác chứ khó có thể đứng tên bản thân

lá chủ tich tỉnh này đáng tiếc là cung tài bị tuần ...nếu không sẽ thành thế minh châu xuất hải thái âm thái dương chiếu cung vô chính diệu ... sẽ là ủy viên bo chinh tri chứ không chỉ dừng lại ở đây

lá này không thể sống bên cạnh anh chị em và cha mẹ , mệnh đắc thái tuế hèn chi cũng có vía lãnh đạo , lá này không sợ tù tội chỉ ngại anh chị em và cha mẹ phá của giùm ka ka ka
Đầu trang

Nguyễn Thy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Thy »

Bác thachcamdang xem giúp em với :)

Em đang ở cùng nhà với ba mẹ, nhà đang ở là do ngoại để lại, hiện có vợ chồng cô cậu ở chung, sau này có tranh chấp không ạ, cung điền phượng cát, long trì, giải thần vậy em định cư nước ngoài được không anh :)

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”