Em/cháu đang băn khoăn về công việc không biết phải làm thế nào. Em/ cháu rất mong nhận được lời khuyên ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
gyn1612
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em/cháu đang băn khoăn về công việc không biết phải làm thế nào. Em/ cháu rất mong nhận được lời khuyên ạ

Gửi bài gửi bởi gyn1612 »

Em/ cháu là GV dạy Toán đã ra trường được 2 năm. Từ lúc ra trường đến nay thì em/ cháu vẫn dạy ở trung tâm hoặc trường tư bên ngoài, thu nhập cũng ổn nhưng mong muốn vẫn là về 1 trường công ở HN. Thì trong năm 2018 em/ cháu đã xin về được 1 trường công nhưng phải đợi đến hết tháng 2/2019 mới có người về hưu sẽ đc vào chính thức. Nhưng trong lúc chờ đợi thì có nghe tin là có 1 người khác (là con cháu) có ý định sẽ vào chỗ đó. Nếu người này về thì phải chờ thêm tầm 1 năm nữa ở đây mới có người về hưu.
Thực sự em/ cháu hiện nay không biết phải chọn lựa thế nào vì cháu cũng thật sự thích môi trường làm việc ở đây, mọi người ở trường cũng rất quý mến. Em/ cháu đang băn khoăn là không biết nên chờ tiếp ở đây hay ra hẳn ngoài dạy vì dạy ở bên ngoài như hiện nay em vẫn đang dạy thu nhập cũng rất ổn.
Em/ cháu xin cảm ơn ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”