Lá số xa quê lập nghiệp xa chồng ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số xa quê lập nghiệp xa chồng ạ!

Gửi bài gửi bởi hanhbap245 »

Chào các bác các cô các chú anh chị em ạ!
Cháu/em xa quê lập nghiệp được hơn 4 năm ạ, cũng tính chuyện an phận ở nơi làm việc rồi mà trong năm 2018 lại kết hôn với người cùng quê. VÌ thế hiện giờ vợ chồng đang mỗi người 1 nơi. Cho cháu/em hỏi là liệu trong năm 2019 này vợ chồng cháu có cơ hội đoàn tụ không ạ?
[imgHình ảnh[/img]
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số xa quê lập nghiệp xa chồng ạ!

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Nếu bảo KHÔNG thì mình lại nghĩ kiểu như ( chắc ko còn duyên nên thôi vậy , không muốn cố gắng nữa đành để muốn sao thì sao ) tâm lý con người luôn là vậy . Bi quan trc cái xấu biết trc .
Nếu bảo ĐƯỢC thì mình sẽ quyết tâm hơn , có tự tin hơn ( theo em thì chị vẫn còn tình cảm với chồng cũ , chỉ là mình đang phân vân nên về khi nào và lúc nào ) .
Hợp hợp tan tan em nghĩ nó còn phụ thuộc vào vk ck với nhau . Vk muốn mà ck ko muốn hoặc ngược lại .
Nên gặp nhau nói chuyện rõ rành dứt điểm để 2 bên có những quyết định sáng suốt nhất .
EM NGHĨ VẪN CÒN TÌNH NGHĨA VỢ CHỒNG VỚI NHAU .
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

chienapple đã viết: 00:23, 13/02/19 Nếu bảo KHÔNG thì mình lại nghĩ kiểu như ( chắc ko còn duyên nên thôi vậy , không muốn cố gắng nữa đành để muốn sao thì sao ) tâm lý con người luôn là vậy . Bi quan trc cái xấu biết trc .
Nếu bảo ĐƯỢC thì mình sẽ quyết tâm hơn , có tự tin hơn ( theo em thì chị vẫn còn tình cảm với chồng cũ , chỉ là mình đang phân vân nên về khi nào và lúc nào ) .
Hợp hợp tan tan em nghĩ nó còn phụ thuộc vào vk ck với nhau . Vk muốn mà ck ko muốn hoặc ngược lại .
Nên gặp nhau nói chuyện rõ rành dứt điểm để 2 bên có những quyết định sáng suốt nhất .
EM NGHĨ VẪN CÒN TÌNH NGHĨA VỢ CHỒNG VỚI NHAU .
Người ta đang hỏi vợ chồng có thể đoàn tụ với nhau vì hiện giờ bạn ấy đang ở xa chồng, xa quê chứ có phải trục trặc gì đâu mà bạn comment như vậy? :-?
Đầu trang

hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hanhbap245 »

Hai vợ chồng mỗi người 1 nơi, mình đang tính nghỉ việc về quê chồng nuôi :( :( :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”