Nô âm dương không kiếp hoá kị: bọn đĩ điếm xảo quyệt ăn hại lừa lọc

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nô âm dương không kiếp hoá kị: bọn đĩ điếm xảo quyệt ăn hại lừa lọc

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

bạn bè trước giờ toàn loại bẩn tính và hay có tính đố kỵ hãm hại. Hầu như tất cả bạn bè trước giờ đều hãm hại và phản nhiều

toàn mấy con chó ăn hại. hôm nay ông tống cổ con đĩ bầu phá sản bẩn tính xàm như con cặt què đi chung với con điếm mắc bệnh phụ khoa ở lý số đi chung với thằng gấu trắng mõm lợn mồm chó vó ngựa gì đấy. bọn chó bạn đại học cấp 3 cút cụ chúng mày đi ối giời ơi mấy con chó bẩn thỉu đừng vờ quan tâm ntin xin tiền ông nữa ông đ éo có tiền đâu =)) bạn đ gì với mấy loại chúng mày, chia sẻ hay giúp đỡ đc gì ai. ám khí hãm đụ của năm 2018 còn ám ông nữa thì đừng trách tao chửi nhé.
cẩu nô toàn bọn lừa lọc. đéo đứa nào cho tôi đc 1 ngàn nào toàn làm hại trong khi trc đây ông giúp đỡ biết bao nhiêu. =)) tớ ghét cung nô này như ghét c ứt =)) sao bạn bè cũ của tôi chưa đứa nào bị tai nạn giao thông chết nhỉ. à còn phải sống để gây sự hay xin tiền 100,200 ngàn hay trộm cắp 2,3tr của ông chứ ko kiếp sống dai lắm chết làm sao đc. còn sống để lâu lâu rủ tao qua nhà chơi để dc hưởng cái bệnh thần kinh của nó =)) còn sống để lâu lâu ngoài tận hà nội hay bắc kỳ như con chó lương ngọc thảo còn chõ mõm chó tanh tưởi vào gây sự với tao chứ.

Xin hỏi tháng 5 2019 này có thu hồi đc toàn bộ số tiền để làm ăn còn tính cách khác ko ?
Tập tin đính kèm
LiemTrinhSongLoc.jpg (183.3 KiB) Đã xem 197 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”