Cung nô bộc là cặn bã xã hội. Cháu đã xui xẻo lắm rồi đây.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cung nô bộc là cặn bã xã hội. Cháu đã xui xẻo lắm rồi đây.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Cháu đang định khoá hết các phương tiện liên lạc . Thằng/con nào nhắn tin là cháu sẽ đập chết mie nó. Lũ khốn, súc vật, tao động đến bát cơm nhà chúng mày à. Sao chúng mày cứ nhắn tin làm phiền mãi thế. Mày có thai hay sảy thai hay phá thai chết mẹ cũng đc bố mày ko quan tâm đâu. Chúng Mày có ném con mày tứ tầng 31 chung cư linh đàm xuống bố cũng đek quan tâm chứ. Con mày đẻ ra thì cũng là loại súc vật mắc bệnh tâm thần giống dòng giống nhà mày thôi
-Nhà ông, ông ở, đéo liên quan tới thằng con chó nào (Nhận thừa kế căn nhà 10 tỷ, bds đất nền biệt thự, tiền thuê nhà, tiền gửi ngân hàng, xong đéo liên quan tới thằng con nào nữa)
-Muốn nhờ ai đó thì vứt thí cho nó 1 ít tiền, tận dụng triệt để khả năng của nó, trao đổi sòng phẳng xong rồi vứt. Với điều kiện mày phải làm hài lòng tao, ko thì biến luôn.
-Tạo mối quan hệ với người xung quanh vì lợi ích tài chính công việc nhưng sẽ yêu cầu các hình thức chuyển khoản hay giúp đỡ gthieu hạn chế phải gặp mặt trực tiếp, cấm tuyệt đối đc bước chân tới nhà ông. Trong công việc đề nghị giúp đỡ ko xài đc ông vứt.
-Tao ko mượn tiền ai, biết điều bớt mượn tiền tao.'
-Ko cho ai đến nhà, ko giao lưu với ai. Mie nó toàn mấy con súc vật cặn bã.
-ĐÉO BAO GIỜ ông lên mấy cái diễn đàn hay group zalo, các thể loại mạng xã hội đi offline giao lưu lảm nhảm, để được mẹ gì ? để đc chúng mày đi nói xấu tao khắp nơi hay lừa tình lừa tiền bố mày à :)) mẹ mày trộm cắ[ cái lắc vàng 2,3 tr hay mời đi chơi xong tạo mối quan hệ để lợi dụng chôm chỉa tiền bạc. tao quá rành.

ĐÉO THÍCH GIAO LƯU VỚI AI, TỐNG CỔ HẾT TỪ 2018 RỒI. ĐỂ CHO TAO YÊN ĐM CHÚNG MÀY !!!!!
Tập tin đính kèm
tamam.jpg (144.39 KiB) Đã xem 361 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cung nô bộc là cặn bã xã hội. Cháu đã xui xẻo lắm rồi đây.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Nhiều khi cuộc đời này buồn cười đến chảy cả nước mắt các bác ạ :)) đ ị t mẹ nó chứ cuộc đời này bao nhiêu người nghĩ mình là nhà giàu “chắc con này giàu có lắm, nó lắm tiền mà lại ngu nên mình giả vờ hỏi thăm rủ đi càe đi ăn chơi này nọ để tiếp cận nó xem rồi giới thiệu con này với người này người kia dùng thủ đoạn để moi tiền nó, lột sạch của nó đéo có đồng nào. Mình phải nghĩ ra thủ đoạn để lấy nó cũng được xong rồi mình sẽ hàng gài nó ” :))
ông biết cái cuộc đời chó má này mất dạy như thế nên ông đóng vai nghèo khổ đến xin ăn chúng mày “anh chị có tiền ko cho em vay đi. em đói quá ko có gì ăn cả cho em xin ít tiền cho đỡ đói nhé” :)) thế là đ ịt mẹ nhà chúng nó vác l ồn lên mà chạy nhé. “à ra con này bây giờ đéo còn tiền nữa à cũng đéo nhờ vả hỏi han c ặc l ồn gì nữa thôi tao biến đây :))

Ngẫm lại mình cũng ngu, 25 năm sống ở đời chưa bao giờ có bất kỳ 1 thằng con nào đến hỏi mình 1 câu “sinh nhật em, em thích gì anh mua tặng.” Đấy 1 câu đấy đéo bao giờ chúng nó nói. thế mà mình cứ ngu, nghĩ các bạn tốt, nghĩ mọi người tốt, mình ngây thơ chia sẻ cuộc sống mọi thứ mình có với người khác, kể cho người ta nghe về tình hình tài chính mọi thứ của mình. kết quả là bị lợi dụng, bị dụ dỗ, bị nói xấu, vu khống, đặt điều 1 cách mất dạy và trắng trợn.

Đ ịt mẹ chúng mày tao thề: nếu vận 32-42 và vận 42-52 tao có giầu có lên thì đ ịt mẹ tao sẽ đi hãm hại tất cả những loại từng hại tao, chà đạp lên cái xã hội này để chúng mày biết thế nào là đau khổ, nhận lãnh những gì chúng mày gây ra. tao thề !!!!

đ ịt mẹ chúng mày !!!! ông ác đấy, đ ịt mẹ chúng mày ông phải ra tay thật độc ác, nói những lời cay nghiệt rủa xả chúng mày. tao khinh lũ súc vật chúng mày, đừng hòng ăn 1 cắc của ông.
Đầu trang

Connecticut
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cung nô bộc là cặn bã xã hội. Cháu đã xui xẻo lắm rồi đây.

Gửi bài gửi bởi Connecticut »

Ls là nữ sao xưng là ông ? Vậy là nam hay nữ đây .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”