MONG XEM GIÚP HẠN 2019 - LƯU TUẾ CƯ TẬT ÁCH

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thienbinh90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MONG XEM GIÚP HẠN 2019 - LƯU TUẾ CƯ TẬT ÁCH

Gửi bài gửi bởi thienbinh90 »

Chào anh chị cô bác.

Tiểu hạn 2019 em có lưu tuế rơi cung tật ách. Mong anh chị cô bác ghé qua cho em xin đôi lời về tiểu hạn với ạ. Liệu sức khỏe em có ổn không ạ?
Trước giờ em rất hiếm khi đi bệnh viện ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: MONG XEM GIÚP HẠN 2019 - LƯU TUẾ CƯ TẬT ÁCH

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

thienbinh90 đã viết: 15:24, 15/02/19
Lá số của bạn đẹp quá
Bạn lập gia đình chưa, nếu rồi thì là năm nào?
Bạn làm nghề gì?
Đầu trang

thienbinh90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ThamLangV đã viết: 16:13, 15/02/19
thienbinh90 đã viết: 15:24, 15/02/19
Lá số của bạn đẹp quá
Bạn lập gia đình chưa, nếu rồi thì là năm nào?
Bạn làm nghề gì?
Hi anh.

Em chưa lập gia đình ạ. ế thực sự luôn. cảm giác vô duyên ghê gớm. mặc dù không tới mức độ thị nở.
- công việc: Em làm cv văn phòng kiểu hỗ trợ sale/ PKD a ạ..
Ko biết ls đẹp mức độ nào hiện tại em thấy làm công ăn lương lương thấp tháng nào hết tháng đó. Kèm với bố mẹ vất vả, gđ đông chị em, em ko tích lũy được đồng nào cho bản thân luôn ạ.
Trước có bác coi bảo em đang đại vận đẹp nhất cuộc đời mà đi được nửa chặng đường rồi vẫn không thấy tiền không thấy tình. Cs cứ cô độc băng băng 1 mình ạ
Anh coi dùm em với. Liệu bao giờ mới có hỉ và liệu có tương lai gì không ạ ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

Mình ko bik xem
Do bạn có lá số gần gần giống với mình, nên mình tò mò.
Thôi thì cố gắng lên bạn ơi, mình cũng như bạn, công việc, tình duyên chật vật mãi, chứ chưa lúc nào thấy ổn.
Đầu trang

thienbinh90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ThamLangV đã viết: 16:39, 15/02/19 Mình ko bik xem
Do bạn có lá số gần gần giống với mình, nên mình tò mò.
Thôi thì cố gắng lên bạn ơi, mình cũng như bạn, công việc, tình duyên chật vật mãi, chứ chưa lúc nào thấy ổn.
Ừa bạn. thấy tiểu hạn năm nay rơi cung tật ách. ko biết có vấn đề gì về sức khỏe không để đón đầu trước huhu
Đầu trang

thientuongsuu12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thientuongsuu12 »

Nếu nói về sức khỏe thì năm ngoái mới là năm kém của bạn chứ nhỉ. Năm ngoái kém mọi thứ, tiền bạc, sức khỏe, dễ bị thị phi. Nếu về sức khỏe thì bạn dễ bệnh về đường hô hấp, nội tiết, hệ thống thận, da dẻ và tóc cũng không tươi cho lắm.
Năm nay chuyện tiền bạc sẽ ổn định hơn.
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thientran88811 »

Lá này nên làm Bộ phận sale mới kiếm Được nhiều tiền, đi càng nhiều càng nhiều tiền, còn kiếm được chồng ngon. Đứng làm phụ trợ nữa, mạnh dạn xin ra làm sale luôn đi
Đầu trang

thienbinh90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thientuongsuu12 đã viết: 17:41, 15/02/19 Nếu nói về sức khỏe thì năm ngoái mới là năm kém của bạn chứ nhỉ. Năm ngoái kém mọi thứ, tiền bạc, sức khỏe, dễ bị thị phi. Nếu về sức khỏe thì bạn dễ bệnh về đường hô hấp, nội tiết, hệ thống thận, da dẻ và tóc cũng không tươi cho lắm.
Năm nay chuyện tiền bạc sẽ ổn định hơn.
Năm ngoái mình stress nặng vào độ tầm tháng 7 âm đổ về sau. do bố bệnh nặng nên buồn phiền nhiều. tiền bạc cũng đổ dồn cho bố hết. song song chuyện tình cảm cũng gãy gánh. thị phi cũng vướng nhiều. 1 năm thực sự buồn. sức khỏe bản thân lại ko có vấn đề gì.
năm nay lưu tuế cung tật tuần vậy mình có hạn gì nặng bản thân ko b nhỉ.
Đầu trang

thienbinh90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thientran88811 đã viết: 20:04, 15/02/19 Lá này nên làm Bộ phận sale mới kiếm Được nhiều tiền, đi càng nhiều càng nhiều tiền, còn kiếm được chồng ngon. Đứng làm phụ trợ nữa, mạnh dạn xin ra làm sale luôn đi
dạ anh. e trước giờ chỉ làm công tác hậu cần công việc hỗ trợ đội sale. trước đó thực ra mọi ng cũng bảo e có duyên vì e thấy e giao thiệp tốt với đối tác. được họ rất quý. nhưng em chưa thử sức làm sale. e cảm thấy mình rất e dè. bản thân cứ thích mấy cv giấy tờ tỉ mỉ tính toán.
về tình duyên : em thấy cũng có nhiều mối nhưng toàn mối linh tinh. cả người có gđ cả ít tuổi hơn cũng thích. cản không được. đúng như kiểu lắm mối tối nằm không. người mình thích thì ko thích. người ko thích thì cứ theo đuổi mình. làm e rất khó xử. ví như ngày valentine mấy năm chả ai tặng quà.
Liệu khi nào em mới có ng y thật sự và kết hôn được ạ?
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thientran88811 »

Nam sau co tien nhung lai ton tien vi cha me thoi, Chu minh nghi ban chang co gi dau, noi roi ma ra bo phan sale lam co hoi gap go se nhieu hon, ma lam sale la ban se lam rat tot do. 32 tuoi thay co nhieu sao ve tinh duyen hoi hop, co the co dam cuoi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”