Phu thiên không giáp ko kiếp: quá tởm với cái xã hội này.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phu thiên không giáp ko kiếp: quá tởm với cái xã hội này.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Giờ ra xã hội này quả thật là ngại kết bạn thật luôn đấy các bác ạ :| mà em cũng ngại đi chơi với mấy thằng đàn ông, ranh ma xảo quyệt quỷ ma lắm các bác ạ. Đéo cẩn thận nó lừa lóc xương mình ra ăn luôn ấy ko giỡn chơi đâu. :| Nhà em thì giàu chứ ko nghèo gì. Giờ em cứ thích sống an nhàn thế này. Ko kết bạn, ko giao lưu, ko pm nói chuyện. Thừa kế căn nhà hơn chục tỷ, bds đất nền biệt thự, vài ba cái tài khoản khoảng vài tỷ trong ngân hàng, nhà cho thuê mỗi tháng có tiền xài, sau ko cho thuê nữa thì kinh doanh làm ăn. Quả thật cháu sợ lấy chồng quá, lấy những người bình dân lao động tay chân họ thấy mình có tiền họ bám vào mình ấy chứ. :| vâng cháu nói thẳng cháu sợ bạn bè và đàn ông bám vào mình ăn tiền lắm.

xưa có cao nhân luận tử vi nói 1 câu em thấy rất chuẩn “cung thời thì ko đến nỗi nhưng cung Phu thì nát như tương”. Rất chuẩn. Người yêu cũ quay lại giờ lại muốn chia tay tiếp, bố mẹ cháu rất ghét nhắc đến nó, bạn chơi chung bây giờ bảo nên bỏ đi thì hơn.

mẹ cháu tức tối bực tức mắng cháu xối xả “bỏ đc rồi sao còn quay lại với nó làm gì. Bố mẹ nó nghèo như vậy. Sau này đi theo ngửa tay xin tiền mày rồi réo rắt này kia mày đấy. Nhà nó nghèo như vậy lúc xưa phải đi bán ma tuý trong bar kiếm sống mày nghĩ nếu lấy được đứa con dâu giàu có nhà họ ko réo mày xin tiền suốt chắc. mà nhà nó có tiền làm cái đám cưới to ko hay lại lấy vào rồi đéo có đám cưới gì. với cái thằng 84 cùi đày ghẻ lở thằng làm tiệm cầm đồ chi vay ngoài hải phòng cũng bỏ đi. nhìn mặt nó keo kiệt bần tiện gian điếm lắm đấy nó chỉ lấy tiền của mày thôi đéo bao giờ ăn của nó được 1 đồng đâu. Thằng gì mà hồi đó bố nó bị Tâm thần từ ngoài Hà Nội vào sài gòn đi chơi với mày tao đã nói bao nhiêu lần là bữa đó mày đi chơi vs tao với mấy đứa người làm đi mày cũng cãi rốt cuộc thì bây giờ có vợ con cũng kiếm chuyện chửi mày, nó là loại cặn bã xã hội. Rồi mấy con mày với thằng mày hay đi chơi nữa, tao yêu cầu dẹp ngay, mấy loại đó ko tiền đâu chỉ dụ làm tiền mày thôi.”

những loại ngoài xã hội, nó biết mình có tiền lắm nên nó bám vào để làm tiền mình.
Đầu trang

bonghp5691
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Phu thiên không giáp ko kiếp: quá tởm với cái xã hội này.

Gửi bài gửi bởi bonghp5691 »

:-? :-? Hóng :-? :-?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”