Cách cục, nhóm sao chỉ lấy vợ chồng người dân tộc ít người?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
andrew.hungvu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cách cục, nhóm sao chỉ lấy vợ chồng người dân tộc ít người?

Gửi bài gửi bởi andrew.hungvu »

Lá số lấy vợ người dân tộc?
Các bác, anh cho em hỏi giúp. Trước giờ thì tư tưởng của mình/cháu thì chỉ là kiểu có thờ có thiêng có kiêng có lành thôi. 30 tuổi nhưng em/cháu không biết làm thịt gà :), đi chùa hay cúng gì ở nhà cũng không biết khấn như nào. Nhưng đợt tết vừa rồi được chứng kiến một việc mà thay đổi nhận thức nhiều lắm nên tự dung tin vào mấy phần như này nhiều lắm.
Đây là lá số của em/cháu. Năm nay cháu đang lưỡng lự việc lập gia đình, có quen với cô bé này nhiều năm trước rồi mà hồi đó không thích, nhưng tới giờ 2 nhà vẫn qua lại với nhau vẫn muốn về chung nhà. Cô bé này sinh năm 1995 là người dân tộc ở ngoài miền bắc nhưng vào đây làm việc (bên nghệ thuật, ca hát). Trước giờ e/cháu chẳng quen ai cả nhưng cô bé này cũng lâu vẫn còn tình cảm với mình nên cháu muốn hỏi liệu có cưới nhau trong năm nay được ko? Và có sao nào mẫu chung nào trên lá số của cháu/em là lấy vợ dân tộc ko? Em/cháu ko biết xem :)
Với các bác thử xem hộ từ năm nay công việc có tiến triển nhiều không, 30 năm nay thấy cháu/em làm cái gì cũng bình bình chẳng có gì nổi bật. Lại còn tạch mấy lần nữa :(
Cháu/em cám ơn các bác, các anh nhiều, đây là là số của cháu/em.

Hình ảnh
Đầu trang

truongtvvn
Chính thức
Chính thức

Re: Cách cục, nhóm sao chỉ lấy vợ chồng người dân tộc ít người?

Gửi bài gửi bởi truongtvvn »

Dân tộc thì sao. Đợi đến 4 xịt rồi người kinh sẽ lấy. Cái bụng người kinh có tốt lắm ko à
Đầu trang

andrew.hungvu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cách cục, nhóm sao chỉ lấy vợ chồng người dân tộc ít người?

Gửi bài gửi bởi andrew.hungvu »

Em đâu có chê gì đâu bác, đang hỏi mọi người tư vấn xem có đúng với lá số không mà. Do quen biết nhau thì lâu rồi. Nhưng đi chơi bời với nhau cũng trên đầu ngón tay, mà thấy cô bé thì có tình cảm với mình thật. Em cũng mến vì tính cách tự lập của bạn. Mà hiện tại thì thương nhiều hơn là yêu nên sợ sau này thiệt thòi cho bạn nữ thôi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”