Xui xẻo tình duyên đầu năm, mong mọi người xem giúp em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vy Phuong
Chính thức
Chính thức

Re: Xui xẻo tình duyên đầu năm, mong mọi người xem giúp em

Gửi bài gửi bởi Vy Phuong »

HamanoRie đã viết: 23:53, 18/02/19 Em cũng ít khi ra ngoài đường do tính chất công việc, nhưng sử dụng mạng xã hội để kết bạn rất đắc dụng chị Vy Phuong ơi.

Nếu chị dùng mấy trang hẹn hò tìm bạn trai thì nguy hiểm lắm, dễ có mấy thành phần đào mỏ, lừa đảo tình tiền mình không có kinh nghiệm là nguy.

Em xin chia sẻ với chị một vài tips cơ bản, chị nên dùng mạng facebook là dễ dàng nhất, lại nắm một phần chủ động chọn bạn mà chơi.

1. Luôn cập nhật thường xuyên cho ngôi nhà của mình. Để facebook quá trống, hay chỉ share các thông tin từ trang thì thường người ta nghĩ chị đã có bạn trai hoặc gia đình rồi nên hạn chế dùng facebook.

2. Năng tương tác với chính bạn bè của mình. Cơ hội kết bạn qua người quen cao mà. Người cô đơn nhiều lắm, có điều họ chưa gặp nhau thôi. Biết đâu lúc nào đó có anh thấy chị thú vị, hợp tính sẽ chủ động kết bạn làm quen?

3. Chị chấm anh nào profile tương đồng với chị, mà chắc chắn chưa có chậu, thì nhiệt tình follow tương tác. Thời giờ cọc đi tìm trâu là chuyện rất bình thường mà ^^

4. Hãy năng cập nhật ảnh đời thường xinh đẹp, dễ thương và nhiều sức sống. Chắc chắn các anh sẽ không bỏ qua mà tìm đến chị đâu hihi.

Phải tận dụng tối đa lợi ích của facebook chị ạ. Đừng ngại giấu giếm thông tin trong khi bình thường mình đã ít ra ngoài giao lưu rồi. Như em thì ở nhà một tuần 6 ngày mà dùng facebook quen cả thế giới đấy.

Chúc chị sớm tìm được một chàng trai tốt nhé :)
Mình cảm ơn bạn nhé
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Mệnh chủ Lộc Tồn thân chủ Hỏa Tinh đều ở cung Phu, chỉ cả cuộc đời bạn sẽ suy nghĩ về chuyện chồng, có thể bạn sẽ không lấy chồng. Thân cư .... chủ cuộc đời sau 30 hoặc có nhiều sách nói là sau khi kết hôn.
Bạn có thể không kết hôn, hoặc kết hôn rất muộn. Tử vi là thế, nhưng có rất nhiều cách để thay đổi, ví dụ như điều chỉnh tính cách, xem tứ trụ để hiểu phong thủy là đổi phong thủy cho phù hợp. Chúc bạn sớm tìm đc cách để hóa giải những điều bạn đang gặp phải.
Đầu trang

Vy Phuong
Chính thức
Chính thức

silverlight267 đã viết: 01:19, 20/02/19 Mệnh chủ Lộc Tồn thân chủ Hỏa Tinh đều ở cung Phu, chỉ cả cuộc đời bạn sẽ suy nghĩ về chuyện chồng, có thể bạn sẽ không lấy chồng. Thân cư .... chủ cuộc đời sau 30 hoặc có nhiều sách nói là sau khi kết hôn.
Bạn có thể không kết hôn, hoặc kết hôn rất muộn. Tử vi là thế, nhưng có rất nhiều cách để thay đổi, ví dụ như điều chỉnh tính cách, xem tứ trụ để hiểu phong thủy là đổi phong thủy cho phù hợp. Chúc bạn sớm tìm đc cách để hóa giải những điều bạn đang gặp phải.
Vâng, em cảm ơn anh
Đầu trang

Vy Phuong
Chính thức
Chính thức

truongtvvn đã viết: 20:16, 18/02/19 Nhìn cái cung điền là niềm mơ ước bất động sản của rất nhiều người
Bây giờ 30 rồi mà mình vẫn là đứa vô sản bạn à
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”