Sao Tấu Thư Tọa Thủ Cung Nào Thì Chủ Số Hay Suy Nghĩ Than Vãn Về Cung Đó !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Sao Tấu Thư Tọa Thủ Cung Nào Thì Chủ Số Hay Suy Nghĩ Than Vãn Về Cung Đó !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Sao tấu thư nói về bằng sắc , ấn tín , đơn từ ... nói chung là một sao một phụ tinh chủ yếu về ngôn ngữ về lời nói của mình, qua nhiều là số mình để ý và không biết đúng hay là sai hôm nay mình lập topic này thấy sao tấu thư tọa thủ cung nào thì hay suy nghĩ và than vạn hoặc là sẽ chú tâm đến cung đó ( đa số là quan tâm đến cung đó nhiều ) ...đây là cảm nghĩ của mình có gì các bạn up lá số và nhờ cao nhân đi qua xem giúp !
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Sao Tấu Thư Tọa Thủ Cung Nào Thì Chủ Số Hay Suy Nghĩ Than Vãn Về Cung Đó !

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Duccon_cdl13 đã viết: 00:24, 19/02/19 Sao tấu thư nói về bằng sắc , ấn tín , đơn từ ... nói chung là một sao một phụ tinh chủ yếu về ngôn ngữ về lời nói của mình, qua nhiều là số mình để ý và không biết đúng hay là sai hôm nay mình lập topic này thấy sao tấu thư tọa thủ cung nào thì hay suy nghĩ và than vạn hoặc là sẽ chú tâm đến cung đó ( đa số là quan tâm đến cung đó nhiều ) ...đây là cảm nghĩ của mình có gì các bạn up lá số và nhờ cao nhân đi qua xem giúp !
Em hay trách bản thân mình lắm huhu
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Em có tấu thư ở mệnh, thêm phong cáo điếu khách lun 🤣. Chém gió lám 🤣
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

mama mia đã viết: 06:39, 19/02/19
Duccon_cdl13 đã viết: 00:24, 19/02/19 Sao tấu thư nói về bằng sắc , ấn tín , đơn từ ... nói chung là một sao một phụ tinh chủ yếu về ngôn ngữ về lời nói của mình, qua nhiều là số mình để ý và không biết đúng hay là sai hôm nay mình lập topic này thấy sao tấu thư tọa thủ cung nào thì hay suy nghĩ và than vạn hoặc là sẽ chú tâm đến cung đó ( đa số là quan tâm đến cung đó nhiều ) ...đây là cảm nghĩ của mình có gì các bạn up lá số và nhờ cao nhân đi qua xem giúp !
Em hay trách bản thân mình lắm huhu
e hay than vãn có gì hay bẩm tấu với mọi người lắm đúng không ...(lúc nào a thấy nên đây cũng huhu ) #-o
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

HamanoRie đã viết: 13:15, 19/02/19 Em có tấu thư ở mệnh, thêm phong cáo điếu khách lun 🤣. Chém gió lám 🤣
uh...chém gió là nghề của e rồi \:D/

sao tấu thư ở mệnh thì hay bẩm tấu, chào hàng , dùng lời nói của mình để kiếm tiền ( vd : như e bán hàng thì e là người hay chào hàng bẩm tấu để kiếm lời ) ...nếu mà tọa cung thiên di thì người ta lại bẩm tấu với mình ...như vậy thì nếu người buôn bán thì sao tấu thư tọa thủ cung thiên di đẹp hơn mệnh vì lúc đó người ta đến hỏi han mình nhiều hơn là mình hỏi han người ta
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

Mình có Tấu Thư thủ Mệnh, hội họp có Khoa Khúc
--> chém gió văn vẻ hả ta?
:D
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

ThamLangV đã viết: 17:32, 19/02/19 Mình có Tấu Thư thủ Mệnh, hội họp có Khoa Khúc
--> chém gió văn vẻ hả ta?
:D
mệnh mà tấu thư đi với hóa kỵ chém gió còn kinh hơn ấy bạn ...thật ra người mà mệnh có tấu thư một ngày mà không nói thì không chịu được !
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:27, 19/02/19 e hay than vãn có gì hay bẩm tấu với mọi người lắm đúng không ...(lúc nào a thấy nên đây cũng huhu ) #-o
hihi em hay bẩm tấu trên này thui. ngoài đời cạy răng e cũng hơm nói hihi :p
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

HamanoRie đã viết: 13:15, 19/02/19 Em có tấu thư ở mệnh, thêm phong cáo điếu khách lun 🤣. Chém gió lám 🤣
Haha , me too . Có người còn bảo em có hoá khoa thiên di chiếu về lật lộng nhanh nữa :)) cạn ngôn
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

mệnh mà tấu thư đi với hóa kỵ chém gió còn kinh hơn ấy bạn ...thật ra người mà mệnh có tấu thư một ngày mà không nói thì không chịu được !

Quá đúng luôn rồi, 😃 ngày nào cũng suy nghĩ sẽ cố gắng bảo vệ hình tượng lạnh lùng girl nhưng mà đụng một phát là nói như chưa đc nói , khôg nói không chịu đc :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”