Mong các Bác vào cho đôi lời.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Mong các Bác vào cho đôi lời.

Gửi bài gửi bởi kevodung1 »

Mong các Bác xem giúp lá số này ạ, số này về sau có tốt không ạ ? Cháu xin chân thành cảm ơn !

Hình ảnh
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong các Bác vào cho đôi lời.

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Mệnh Lộc Khoa ngộ Quyền, hội Lộc Tồn. Mệnh cách đẹp nhưng bị phá cách vì bị Tuần, giáp Không Kiếp. Cuộc đời biết đủ thì sẽ tốt. Thân cư Phu, cung Phu VCD lấy Cự Cơ làm chính tinh, Âm Dương chiếu hư không. Chồng bạn làm quan chức hoặc làm việc cũng có quyền uy nhất định? Chồng liệu có trăng hoa? Bạn và chồng học vấn đều tương đối cao?
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

silverlight267 đã viết: 13:32, 19/02/19 Mệnh Lộc Khoa ngộ Quyền, hội Lộc Tồn. Mệnh cách đẹp nhưng bị phá cách vì bị Tuần, giáp Không Kiếp. Cuộc đời biết đủ thì sẽ tốt. Thân cư Phu, cung Phu VCD lấy Cự Cơ làm chính tinh, Âm Dương chiếu hư không. Chồng bạn làm quan chức hoặc làm việc cũng có quyền uy nhất định? Chồng liệu có trăng hoa? Bạn và chồng học vấn đều tương đối cao?
Mình và chồng đều học xong đại học, chồng thì cũng là quan chức bình thường , về bố mẹ bạn xem giúp !
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cha mẹ khá giả, có giúp đỡ bạn, cha mẹ và bạn thiếu hòa khí? Sự thiếu hòa khí này liệu phải chăng đến từ anh/chị em ? Cha mẹ dễ vạ miệng. Đại vận thứ 4, 33-43, can Bính khiến Liêm Trinh Hóa Kỵ, ăn thêm Hóa Kỵ năm sinh tọa thủ, có điềm hung họa xảy ra.
Nhà cửa cẩn thận bạn hỏa ghé thăm.
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

silverlight267 đã viết: 17:13, 19/02/19 Cha mẹ khá giả, có giúp đỡ bạn, cha mẹ và bạn thiếu hòa khí? Sự thiếu hòa khí này liệu phải chăng đến từ anh/chị em ? Cha mẹ dễ vạ miệng. Đại vận thứ 4, 33-43, can Bính khiến Liêm Trinh Hóa Kỵ, ăn thêm Hóa Kỵ năm sinh tọa thủ, có điềm hung họa xảy ra.
Nhà cửa cẩn thận bạn hỏa ghé thăm.
Chân thành cảm ơn Bạn, Bạn xem giúp số mình như này có dễ 2 lần đò không ?
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phu hội Cô Quả Hình, bạn dễ khắc chồng, có thể 2 lần đò. Phúc Đức đẹp, biết đâu đỡ được. Còn bạn muốn biết chắc chắn có 2 lần đò hay không, phải xem bát tự tứ trụ... mình ko giỏi về tứ trụ.
Mệnh Thiên Đồng tại Hợi có hai kiểu người: Thiên Đồng bạc nhược hay Thiên Đồng kiên cường. Ở đây mình luận bạn thuộc kiểu Thiên Đồng bạc nhược, vào vận nào cũng xấu cả.
Nhược điểm của bạn là bạc nhược, hay thay đổi ý kiến, dễ nản lòng. Nếu bạn thay đổi để trở thành kiểu người kiên cường thì vận nào cũng vượt qua đc, Thiên Đồng tại mệnh phúc dày lắm. Chúc bạn sớm ổn định lại cuộc sống.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”