Khi nhận ra bao nhiêu bạn bè và đàn ông đi qua trong cuộc đời chỉ là cặn bã xã hội.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Khi nhận ra bao nhiêu bạn bè và đàn ông đi qua trong cuộc đời chỉ là cặn bã xã hội.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Dẫu biết vậy nhưng trong lòng vẫn mơ ước, ước mơ có một người rồi sẽ bên cạnh mình, để rồi nhận ra tất cả chỉ là giả tạo. Ai là người bên cạnh mình, ai là người quan tâm, ai là người cho mình một bữa cơm, ai là người lo cho cuộc sống của mình, xã hội ai là người đối xử tốt hay chỉ toàn là lấy đi. Lao động vất vả để nhận đc đồng lương còm cõi, đối xử tốt với tình nhân bạn bè để nhận lấy sự phản bội, khi mình bệnh ai là người chăm, nếu lập gd sau này mình đẻ ai là người chăm sóc. Chúng mày giúp đc gì, hay ở mãi xa xôi đâu đâu đó rồi thỉnh thoảng lại chõ cái mõm hôi thối của mày vào.
Nhận được lời đề nghị đăng ký kết hôn bí mật từ người yêu cũ trong đầu cháu bao nhiêu câu hỏi. Tao điên à mà làm bạn mãi đâu với lũ bắc kỳ tận hà nội hải phòng hay cái lũ ất ơ đâu đâu đấy.

Chuyện quan trọng từ đây đến năm sau cháu phải tham khảo cậu mợ và bạn bè, bố mẹ của cháu. Cháu cảm thấy cần phải nói chuyện với bố mẹ, dòng họ, anh em, chỉ những người nhà mới giúp cháu.

Đợt này bạn cháu từ Châu âu về tìm cháu, nếu cháu cảm nhận ko được. Chắc cháu chia tay luôn, lần này sẽ là lần cuối. Cháu chán ngấy lắm rồi. Cháu sẽ kể chuyện này cho bố mẹ và dòng họ cháu. Bạn cháu thì cháu bảo thẳng nó “Anh thích làm gì thì làm, anh làm gì để tôi thấy được thì thôi. Kệ mịe anh đấy. Anh cứ làm đi.” Tôi sẽ nói chuyện này vs bố mẹ và dòng họ tôi xem họ tính đường nào có lợi cho tôi nhất thì tính.

Con này chả phải con điên như mấy con điếm nào đấy lấy thằng chồng về, đẻ đứa con ra được đâu 5-7 tháng gì đấy, xong rồi xách cái l ồn rách chưa lành lết đi kiếm cơm ăn đâu nhé.

Sống có 1 cuộc đời quan niệm phải sống sướng như 1 bà hoàng, thích gì ăn nấy, quần áo trang sức túi tắm các kiểu, ko phải đi làm công để kiếm vài đồng lẻ, nhà phải nhà sang biệt thự. Hồi nhỏ lỡ sướng rồi nên sướng tới già cũng đc. Ko rảnh hơi đi hầu cả nhà chồng đâu. Ko biết nhà chồng là đứa nào hết.

Con này đanh đá và rất láo. Nhưng tao điên, chứ ko ngu, nhé !!
Tập tin đính kèm
CEFD6FEE-F4D4-444C-B3FE-7BB567BC3E3F.jpeg (250.98 KiB) Đã xem 198 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Khi nhận ra bao nhiêu bạn bè và đàn ông đi qua trong cuộc đời chỉ là cặn bã xã hội.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

tình nhân thay như thay áo trước giờ đâu thiếu. bày đặt kết với chả hôn. bí với chả mật. hãm l ồn cành cạch. đủ rồi. đầu năm cuối tháng chẳng ra làm sao cả. Thế tháng này nồi cơm sao rồi. Mai tao thèm ăn bún mắm có thằng nào vác đến cho ăn ko. C Ặ C. đéo cần!

Từ nay về sau, còn bất cứ 1 thằng nào mà rủ đi chơi vớ vẩn này nọ tao phóng dao vác mã tấu chém chết đ ĩ mẹ mấy thằng đàn ông với mấy con bạn. Xã hội này ko tiền thì giao lưu đc với ai ? ừ tao đéo có tiền đấy. tao l ồn thèm. sống một mình cô độc cho khoẻ. có rảnh rỗi lâu lâu nói chuyện phiếm xong rồi biến mịe hết đi.

Mai ông đi làm, về ông đi học, tháng 5 xem có đc doanh nghiệp trả cổ tức ko tao lại rút tiền tiêu. Cuối năm tổng kết dư được bao nhiêu làm cái điện thoại. đi du lịch tới vài nơi mới. ăn thử vài món mới vài chỗ mới. thế là hết năm hết tháng. Vài năm như thế về nhà mở cái công ty, thuê nhân viên rồi tìm khách hàng. Đời như thế thật khoẻ. Hạnh phúc là niềm vui đơn giản.

Lũ đàn ông và mấy con l ồn bạn, chào và đéo hẹn gặp lại !!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”