Lá số Phi Thường Cách - Nhờ các cao nhân xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số Phi Thường Cách - Nhờ các cao nhân xem giúp

Gửi bài gửi bởi Prettyboy »

boypro2009 đã viết: 16:20, 12/08/17 Cho hỏi bác đang giàu theo chính nghĩa hay ăn cướp ? câu hỏi hơi tế nhị :D hiện tại đã là đại gia chưa ^^ với lại con cái nó có phá tiền không
Nhớ năm 2013 có thằng nợ hơn chục tỷ đòi mãi không trả, nó còn lên giọng hẹn ở Nghĩa Trang gần nhà nó, tầm 7h tối ăn uống xong, cầm 1 tay móc đấm thép, giắt con dao KAI trong người, cầm theo cái bật lửa, ra ngồi nghĩa trang chờ nó đến 11h đêm không thấy nó đâu!? Muỗi nhiều quá nên đi về, trời tối đen như mực!
Hôm sau thấy nó mang tiền đến trả dần, chắc nó loạng quạng gần đấy nhưng không dám vào!
Như thế có phải quang minh chính nghĩa không !!!???
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Prettyboy đã viết: 20:17, 13/08/17
boypro2009 đã viết: 16:20, 12/08/17 Cho hỏi bác đang giàu theo chính nghĩa hay ăn cướp ? câu hỏi hơi tế nhị :D hiện tại đã là đại gia chưa ^^ với lại con cái nó có phá tiền không
Nhớ năm 2013 có thằng nợ hơn chục tỷ đòi mãi không trả, nó còn lên giọng hẹn ở Nghĩa Trang gần nhà nó, tầm 7h tối ăn uống xong, cầm 1 tay móc đấm thép, giắt con dao KAI trong người, cầm theo cái bật lửa, ra ngồi nghĩa trang chờ nó đến 11h đêm không thấy nó đâu!? Muỗi nhiều quá nên đi về, trời tối đen như mực!
Hôm sau thấy nó mang tiền đến trả dần, chắc nó loạng quạng gần đấy nhưng không dám vào!
Như thế có phải quang minh chính nghĩa không !!!???
tử vi bề ngoài trung hậu, hiền lành nhưng lâm trận dũng mãnh , thân làm vua nhưng sẵn sàng cầm gương dẫn đầu trận tuyến.
=D>

em đoán anh Pretty boy có gương mặt khá hiền lành, điềm đạm so với tính cách bên trong :-?
Đầu trang

LTMB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LTMB »

Mọi người xem giúp em lá số này với ạ
Sắp tới em có đi du học đc không ạ
Hình ảnh
[/quote]
Đầu trang

Mi.ht127
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: TL: Lá số Phi Thường Cách - Nhờ các cao nhân xem giúp

Gửi bài gửi bởi Mi.ht127 »

Prettyboy đã viết: 11:02, 26/08/10
3181985 đã viết:Mình có đôi lời góp ý với prettyboy thôi : con bạn nhỏ quá, mình nghĩ không nên đưa lá số em bé lên luận vội. Nhưng dù sao vẫn chúc mừng bạn. Bọn trẻ con mệnh Thái âm miếu hay lắm, đáng yêu cực kì luôn, con mình cũng Thái âm (tại hợi) mà.

Cám ơn bạn, có lẽ mình cất lá số em bé cho riêng mình vậy! Nhưng không ẩn được lá số đi????
Thoáng qua vì lá số của con bạn giống hệt lá số của một người mình vừa xem, đáng yêu lắm ăn nói cười duyên nhưng hình khắc bởi sao Khốc Hư, công nhận mình gặp người Thái Âm này thấy vui lắm, đúng hệt như các cụ nói Gái Thái Âm, con trai bạn là trai.
Đầu trang

Liemsatxuongkhuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Liemsatxuongkhuc »

Thanks godness!
thật ngưỡng mộ bác quá.
Đây là lá số của cháu, bác cho vài lời. Năm sau cháu đi Nhật học tiếp và làm việc. Cháu học kinh tế. Nhưng thật ra cháu chỉ thích vẽ vời. Cháu giỏi nhiều ngoại ngữ lắm. Anh,Nhật khỏi nói rồi. Còn tiếng Trung,Hàn. Bên EU có Ý, Pháp. ( Level theo thứ tự)
Đầu trang

momtaror
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi momtaror »

Lá đẹp, mệnh spt hãm này chỉ làm con đom đóm chiếu sáng 1 lúc trong đêm tăm tối.
Hình ảnh
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Liemsatxuongkhuc đã viết: 22:45, 17/08/17 Thanks godness!
thật ngưỡng mộ bác quá.
Đây là lá số của cháu, bác cho vài lời. Năm sau cháu đi Nhật học tiếp và làm việc. Cháu học kinh tế. Nhưng thật ra cháu chỉ thích vẽ vời. Cháu giỏi nhiều ngoại ngữ lắm. Anh,Nhật khỏi nói rồi. Còn tiếng Trung,Hàn. Bên EU có Ý, Pháp. ( Level theo thứ tự)
Lá số này càng lớn càng xinh, khiếu thẩm mỹ tốt, giao tiếp giỏi, làm ngoại giao phù hợp
Đầu trang

Liemsatxuongkhuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Liemsatxuongkhuc »

Prettyboy đã viết: 08:53, 18/08/17
Liemsatxuongkhuc đã viết: 22:45, 17/08/17 Thanks godness!
thật ngưỡng mộ bác quá.
Lá số này càng lớn càng xinh, khiếu thẩm mỹ tốt, giao tiếp giỏi, làm ngoại giao phù hợp
Điều này thì cháu biết ạ. (Che mặt) :)
Ý cháu hỏi bác là cháu có là tỉ phú không đấy ạ? :)
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Năm nay và năm sau là những cơn sóng chứng khoán, đừng bỏ lỡ cơ hội này các bạn ! Win Win Win
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

daothi123 đã viết: 20:30, 16/03/16 mình đã xem ls của bạn thấy cung tử tức thái dương hãm mà sinh được 2 con có ls đẹp quá ,còn ls này thì cung tu có thái dương mieu mà con cái lai khong gioi la sao vay .xin ban giai thich giup
Hình ảnh
Cung tử tức Thái dương miếu nhưng bị triệt thành kém đi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”