Lá số Phi Thường Cách - Nhờ các cao nhân xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoangbachshine
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số Phi Thường Cách - Nhờ các cao nhân xem giúp

Gửi bài gửi bởi Hoangbachshine »

Prettyboy đã viết: 19:20, 06/08/17 Quái tượng đã xuất hiện ở Sầm Sơn, Thanh Hoá. Cần tìm người nữ sinh Năm Ngọ, Tháng Ngọ, Ngày Ngọ, Giờ Ngọ làm trợ lý giúp sức...
Bác cho e xin địa chỉ quán cafe ạ. Để e có dịp qua giao lưu. Đất Thanh Nghệ địa linh nhân kiệt, luôn sản sinh ra những con người xuất chúng.
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Prettyboy »

Hoangbachshine đã viết: 01:24, 18/02/21
Prettyboy đã viết: 19:20, 06/08/17 Quái tượng đã xuất hiện ở Sầm Sơn, Thanh Hoá. Cần tìm người nữ sinh Năm Ngọ, Tháng Ngọ, Ngày Ngọ, Giờ Ngọ làm trợ lý giúp sức...
Bác cho e xin địa chỉ quán cafe ạ. Để e có dịp qua giao lưu. Đất Thanh Nghệ địa linh nhân kiệt, luôn sản sinh ra những con người xuất chúng.
Cafe dạo này đóng cửa hết rồi em
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ai có tai vuông cho xin lá số nghiệm lý nhé!
Đầu trang

pxtho1612
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi pxtho1612 »

Lâu ngày đọc lại mới thấy a kimhoai cao thủ
Đầu trang

Hoangbachshine
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Prettyboy đã viết: 10:31, 03/03/21 Ai có tai vuông cho xin lá số nghiệm lý nhé!
Bác xem hộ e tí. Thấy bác uyên thâm quá nên e xin bác ý kiến.
Tập tin đính kèm
D337D5F7-4C51-4389-93D8-8296B98E5840.jpeg (410.77 KiB) Đã xem 1120 lần
Đầu trang

mr.duong278
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mr.duong278 »

Lâu quá e mới vào lại bác dạo này vẫn khoẻ chứ ạ, công việc có cần phá quân e cống hiến xông pha hok ạ
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hoangbachshine đã viết: 20:21, 25/03/21
Bác xem hộ e tí. Thấy bác uyên thâm quá nên e xin bác ý kiến.
Lá số này nghiệm lý đến nay ra sao nhỉ? cho vài dòng thông tin nhé
Đầu trang

Hoangbachshine
Mới gia nhập
Mới gia nhập

E hiện tại làm trong nhà nước, gia đình thì bt. Cha mẹ cũng cao tuổi rồi, e chưa lập gia đình. Hồi mới ra trường năm 2011 gia đình có nợ khoảng 2 tỷ, giờ mới trả xog hết nợ. Ở nhà thuê, đi ô tô, công chức nhà nước ở tỉnh, mong muốn đc quay trở lại HN. E làm về xây dựng, nói chung là cs có cái thoải mái có cái không, trong gia đình thì e với bố không hợp nhau, không nói chuyện đc. Có một điều là e rất hay bị để ý, ai cũng để ý dù mình đã cố không gây sự chú ý, đôi khi mọi người kỳ vọng cực lớn vào mình nên rất áp lực. Tính cách thì vừa hoà đồng vừa không, bị đánh giá là ngạo mạn mặc dù là cũng không thể hiện nhiều và đã rất khiêm tốn. E tự thấy khi e thoải mái với mọi người thì mọi người lại dễ dãi và muốn lợi dụng mình. E thì rất thích đọc sách về lịch sử, nhất là Trung Quốc. Về gia đình thì bme e bt thôi, nhưng dòng họ quền thế nên cũng đc trọng vọng.
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hoangbachshine đã viết: 23:29, 27/07/21 E hiện tại làm trong nhà nước, gia đình thì bt. Cha mẹ cũng cao tuổi rồi, e chưa lập gia đình. Hồi mới ra trường năm 2011 gia đình có nợ khoảng 2 tỷ, giờ mới trả xog hết nợ. Ở nhà thuê, đi ô tô, công chức nhà nước ở tỉnh, mong muốn đc quay trở lại HN. E làm về xây dựng, nói chung là cs có cái thoải mái có cái không, trong gia đình thì e với bố không hợp nhau, không nói chuyện đc. Có một điều là e rất hay bị để ý, ai cũng để ý dù mình đã cố không gây sự chú ý, đôi khi mọi người kỳ vọng cực lớn vào mình nên rất áp lực. Tính cách thì vừa hoà đồng vừa không, bị đánh giá là ngạo mạn mặc dù là cũng không thể hiện nhiều và đã rất khiêm tốn. E tự thấy khi e thoải mái với mọi người thì mọi người lại dễ dãi và muốn lợi dụng mình. E thì rất thích đọc sách về lịch sử, nhất là Trung Quốc. Về gia đình thì bme e bt thôi, nhưng dòng họ quền thế nên cũng đc trọng vọng.
Bạn gửi lại lá số lên đây mình xem!
Đầu trang

Hoangbachshine
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Prettyboy đã viết: 11:56, 30/07/21
Hoangbachshine đã viết: 23:29, 27/07/21 E hiện tại làm trong nhà nước, gia đình thì bt. Cha mẹ cũng cao tuổi rồi, e chưa lập gia đình. Hồi mới ra trường năm 2011 gia đình có nợ khoảng 2 tỷ, giờ mới trả xog hết nợ. Ở nhà thuê, đi ô tô, công chức nhà nước ở tỉnh, mong muốn đc quay trở lại HN. E làm về xây dựng, nói chung là cs có cái thoải mái có cái không, trong gia đình thì e với bố không hợp nhau, không nói chuyện đc. Có một điều là e rất hay bị để ý, ai cũng để ý dù mình đã cố không gây sự chú ý, đôi khi mọi người kỳ vọng cực lớn vào mình nên rất áp lực. Tính cách thì vừa hoà đồng vừa không, bị đánh giá là ngạo mạn mặc dù là cũng không thể hiện nhiều và đã rất khiêm tốn. E tự thấy khi e thoải mái với mọi người thì mọi người lại dễ dãi và muốn lợi dụng mình. E thì rất thích đọc sách về lịch sử, nhất là Trung Quốc. Về gia đình thì bme e bt thôi, nhưng dòng họ quền thế nên cũng đc trọng vọng.
Bạn gửi lại lá số lên đây mình xem!
Lá số e ở ngay comment phía trên đó a. Nam, giờ tý, ngày 11/1 âm lịch, năm Kỷ Tỵ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”