Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

thanhphan87 đã viết: 00:15, 22/03/19
hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.
2.tình hình sức khoẻ bố mẹ.

_Tôi đảm bảo là xem hết và kĩ ko trừ 1 lá số nào nhé.
_Mọi người có thể đăng công khai hoặc nhắn tin nhưng tôi xem công khai a!
_Những người cũ đã đc tôi xem thì miễn đăng ạ!
Xin chào bác Hungmanh82! Mong hữu duyên được bác xem giúp đường giao đạo và công việc. Cám ơn bác!
1. Nghề nghiệp: chuyên viên Ngân hàng
2. Bố bị đột quỵ 1 lần đã qua khỏi, hiện đã ổn định sinh hoạt đi lại nói chuyện bthuong, đã nghỉ hưu- sinh năm 1958. Mẹ sức khoẻ tốt vẫn đang đi làm- sinh năm 1964
Hình ảnh
Nam mệnh hoả cung mệnh tại tỵ là thế 1 người cực kì tài giỏi đc rèn luyện từ những khó khăn vất vả.bạn là 1 người thông minh nhưng tính cách rất thô lỗ cọc cằn ko biết cách hài hoà lại rất nóng tính dễ bực dọc nên ko hợp ai trong nhà,ai làm gì cũng ko vừa lòng.số b hồi bé khó nuôi ,mới sinh ra là nhà có người mất,bạn cư ở chỗ tai hoạ bảo sao đi làm lại hay gặp đen,ra ngoài dễ bị tai nạn để lại tỳ vết ở vai trái.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

HEOHEO2008 đã viết: 01:06, 22/03/19 Xin chào bác hungmanh82,

Rất mong được bác luận giải hạn năm 2019 này ạ.
+ Nghề nghiệp: nhân viên văn phòng
+ Sức khoẻ bố mẹ: mẹ có bệnh về đường huyết, nhưng thuốc thang đầy đủ nên ổn ạ. Bố có bệnh gan và bao tử, cũng chữa triệt để. Nói chung ở tuổi hưu trí 60t thì sức khoẻ bố mẹ là trung bình ạ.

Rất mong được bác luận giải hạn năm nay.
Chân thành cảm ơn bác ạ,

Hình ảnh
Số bạn mệnh thủy cung mệnh an tại thân,cung thân là cung chủ cha mẹ có thái âm nên rất nặng lòng với mẹ hoặc bố đi xa mà ở gần mẹ,bạn là 1 người có tài thông minh học hành giỏi giang sống có tình cảm với mọi người nên đc nhiều người nể nang ,bạn tính đôi lúc nóng nảy,có nhiều thay đổi trong tâm trí mà ko ai hiểu đc như kiểu có 1 người âm nào đang theo bạn vậy.số bạn hội đủ bộ sao cơ âm tả hửu đào hoa thiên không linh tinh là bộ tuyệt mạng tuy là ko nặng nhưng cũng nên cẩn thận,nếu bị ốm đau gì thì nên đi khám ngay.cách này sẽ làm cho con người ta xung với bố mẹ,xung với a chị ,tình duyên rất lận đận.
Đầu trang

MocDi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MocDi »

Rất mong được anh luận giải giúp ạ :
1, Hiện là nhân viên công ty du lịch.
2. Mẹ em hiện đang bị thoát vị đĩa đệm, và huyết áp cao. Ba thì bị men gan cao đã chữa dứt điểm nhưng có dấu hiệu tái lại do nhậu.

Rất mong được anh luận giải hạn năm nay.
Chân thành cảm ơn anh ạ,

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: yuxuan
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

MocDi đã viết: 10:03, 22/03/19 Rất mong được anh luận giải giúp ạ :
2. Mẹ em hiện đang bị thoát vị đĩa đệm, và huyết áp cao. Ba thì bị men gan cao đã chữa dứt điểm nhưng có dấu hiệu tái lại do nhậu.

Chân thành cảm ơn anh ạ,

Hình ảnh
Số bạn kim mệnh cung mệnh đóng tại tỵ nên sức khoẻ kém hồi bé ốm đau khó nuôi.bạn rất khắc anh em trong nhà,nếu anh em ở gần nhau thì chắc chắn có người mất sớm nếu ko thì ko có anh em.bạn là 1 người tính tình nóng tính bướng bỉnh chỉ thích làm theo ý mình nên vất vả,bạn khá là thông minh nhiều lúc hay gặp may mắn,khả năng thì ko có nhưng lại hay gặp may mắn.bạn là 1 người rất tốt bụng luôn muốn giúp đỡ người khác ,làm gì cung ko để hỗ thẹn với lòng nên giữ điều này nếu ko muốn cuộc đời cô đơn bạn ạ!
Đầu trang

MocDi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MocDi »

Dạ, hồi nhỏ em cũng hay bệnh, còn lớn thì cũng đỡ hơn. Em đang ở chung với em gái sn 95, chị em cũng thương nhau thỉnh thoảng hay cãi nhau thôi, còn chuyện không hổ thẹn với lòng mà cô đơn là sao em chưa hiểu lắm ạ.
Em cám ơn anh.

hungmanh82 đã viết: 10:31, 22/03/19
MocDi đã viết: 10:03, 22/03/19 Rất mong được anh luận giải giúp ạ :

Chân thành cảm ơn anh ạ,

Hình ảnh
Số bạn kim mệnh cung mệnh đóng tại tỵ nên sức khoẻ kém hồi bé ốm đau khó nuôi.bạn rất khắc anh em trong nhà,nếu anh em ở gần nhau thì chắc chắn có người mất sớm nếu ko thì ko có anh em.bạn là 1 người tính tình nóng tính bướng bỉnh chỉ thích làm theo ý mình nên vất vả,bạn khá là thông minh nhiều lúc hay gặp may mắn,khả năng thì ko có nhưng lại hay gặp may mắn.bạn là 1 người rất tốt bụng luôn muốn giúp đỡ người khác ,làm gì cung ko để hỗ thẹn với lòng nên giữ điều này nếu ko muốn cuộc đời cô đơn bạn ạ!
Đầu trang

thanhphan87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhphan87 »

hungmanh82 đã viết: 08:55, 22/03/19
thanhphan87 đã viết: 00:15, 22/03/19
hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.
2.tình hình sức khoẻ bố mẹ.

_Tôi đảm bảo là xem hết và kĩ ko trừ 1 lá số nào nhé.
_Mọi người có thể đăng công khai hoặc nhắn tin nhưng tôi xem công khai a!
_Những người cũ đã đc tôi xem thì miễn đăng ạ!
Xin chào bác Hungmanh82! Mong hữu duyên được bác xem giúp đường giao đạo và công việc. Cám ơn bác!
1. Nghề nghiệp: chuyên viên Ngân hàng
2. Bố bị đột quỵ 1 lần đã qua khỏi, hiện đã ổn định sinh hoạt đi lại nói chuyện bthuong, đã nghỉ hưu- sinh năm 1958. Mẹ sức khoẻ tốt vẫn đang đi làm- sinh năm 1964
Hình ảnh
Nam mệnh hoả cung mệnh tại tỵ là thế 1 người cực kì tài giỏi đc rèn luyện từ những khó khăn vất vả.bạn là 1 người thông minh nhưng tính cách rất thô lỗ cọc cằn ko biết cách hài hoà lại rất nóng tính dễ bực dọc nên ko hợp ai trong nhà,ai làm gì cũng ko vừa lòng.số b hồi bé khó nuôi ,mới sinh ra là nhà có người mất,bạn cư ở chỗ tai hoạ bảo sao đi làm lại hay gặp đen,ra ngoài dễ bị tai nạn để lại tỳ vết ở vai trái.
Dạ e có bị tai nạn hầu hết chân bên trái. Bác cho e hỏi e cư ở chỗ tai hoạ là như nào ạ, hiện tại e có nhà riêng ở Làng Hoa( xưa nghe bảo là khu để ngta trồg hoa nên đặt là làg hoa),nhà hướg Tây Nam chếch Nam nhiều, lúc mua đc 1 năm thì bên cạnh nhà có cậu con trai bệnh chết, đối diện nhà trc đó vài năm cũg có có con trai mất do tai nạn, ko biết phải do thổ cư k tốt? hiện tại thì vợ e sinh nên e ở tạm nhà vợ cách đó chừg 8-9km.
Sửa lần cuối bởi thanhphan87 vào lúc 10:49, 22/03/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

[/quote]
[/quoteannannan
Sửa lần cuối bởi hungmanh82 vào lúc 11:16, 22/03/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thanhphan87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhphan87 »

E sửa lại ở phía trên do nãy quote nhanh quá nên bấm xác nhận mà chưa kịp viết!
Đầu trang

Như Liên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Như Liên »

Chào anh ,em mới gia nhập LSVN ,nhờ anh xem giúp em nhé!!
[IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2020/Q0AJS40V.
Đầu trang

Tiểu Đông Đông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tiểu Đông Đông »

]Em chào anh
Em hiện đang làm nhân viên kinh doanh ngành Logistics ạ
Về sức khoẻ của bố mẹ em, bố em tuy còn trẻ nhưng do không kiêng cữ nên đang bị tiểu đường.
Mẹ em thì sức khoẻ cũng khá tốt ạ
Đây là lá số của em ạ
Tập tin đính kèm
4578B1FF-89D1-4638-A6F6-97DA4A324235.jpeg (409.1 KiB) Đã xem 895 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”