Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

fuongngh đã viết: 10:48, 29/03/19
hungmanh82 đã viết: 09:49, 29/03/19
fuongngh đã viết: 03:56, 29/03/19 Nho anh hungmanh xem giup em dc khong a:)
1. Em hien tai van dang di hoc
2. Bo me em suc khoe kha tot. Bo em bi cao huyet ap nhung nhin chung kha ok.
Em cam on nhieu.

Hình ảnh
Nữ mệnh hoả cung mệnh tại thìn nên cuộc sống luôn gặp khó khăn gian khổ,luôn phải đối mặt với nhiều khó khăn,cuộc sống tuy là đc nhiều người lo lắng,giúp đỡ nhưng bạn luôn cảm thấy bị rất nhiều áp lực.bạn là 1 người thông minh học hành giỏi giang nhưng bạn ko thích dựa dẫm vào ai kể cả bố mẹ,bạn làm gì cũng muốn hơn người,hay tỏ ra ta đây nhưng càng lớn thì càng sẽ hết.bạn luôn muốn đc chiều chuộng,tính nóng nảy và bướng nên tình duyên rất long đong,bạn khá đẹp nên đc nhiều người để ý và yêu nhưng tình yêu chỉ mang lại cho bạn sự xấu hổ ê chề,trước rất đẹp đẽ như hoa nở nhưng sau đó thì vụt tắt thành ra ko yêu ai đc lâu,bạn phải sống chân thật và nếu sau này lỡ có con với ai cũng ko đc bỏ,nếu bỏ thai ắt số phận đang tốt mà chuyển thành tồi tệ!
Cuộc sống của em đến bây giờ vẫn chưa có gì gọi là khó khăn vất vả, nói chung khá thuận lợi. Về tính cách thì rất đúng ạ. Về sự nghiệp tiền tài sau này của em thế nào ạ? Còn về chuyện tình cảm thì chưa có mối nào để nghiệm lý xem có long đong hay không. Em cũng không có nhiều người để ý đâu ạ, thỉnh thoảng lắm mới có mà thường người ta để ý vậy thôi chứ cũng không có ý định nghiêm túc bắt đầu mối quan hệ gì hết :P Có khi không lấy dc chồng mất :(
Nếu lá số này mà chuẩn giờ sinh thì phải chia buồn với bạn là cung phu cực kì xấu,địa kiếp,thiền hình đà là ở vị trí cấn cung .nếu lấy chồng mà có giấy tờ thì ắt chồng có chuyện,nên sống như vợ chồng chứ ko nên đăng ký kết hôn bạn nhé!
Cô quả +sát tinh người tuổi hợi thì cô độc lắm bạn!cầu ông trời cho tôi nói sai hoặc giờ bạn sai đi.
Đầu trang

fuongngh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi fuongngh »

hungmanh82 đã viết: 10:58, 29/03/19
fuongngh đã viết: 10:48, 29/03/19
hungmanh82 đã viết: 09:49, 29/03/19
Nữ mệnh hoả cung mệnh tại thìn nên cuộc sống luôn gặp khó khăn gian khổ,luôn phải đối mặt với nhiều khó khăn,cuộc sống tuy là đc nhiều người lo lắng,giúp đỡ nhưng bạn luôn cảm thấy bị rất nhiều áp lực.bạn là 1 người thông minh học hành giỏi giang nhưng bạn ko thích dựa dẫm vào ai kể cả bố mẹ,bạn làm gì cũng muốn hơn người,hay tỏ ra ta đây nhưng càng lớn thì càng sẽ hết.bạn luôn muốn đc chiều chuộng,tính nóng nảy và bướng nên tình duyên rất long đong,bạn khá đẹp nên đc nhiều người để ý và yêu nhưng tình yêu chỉ mang lại cho bạn sự xấu hổ ê chề,trước rất đẹp đẽ như hoa nở nhưng sau đó thì vụt tắt thành ra ko yêu ai đc lâu,bạn phải sống chân thật và nếu sau này lỡ có con với ai cũng ko đc bỏ,nếu bỏ thai ắt số phận đang tốt mà chuyển thành tồi tệ!
Cuộc sống của em đến bây giờ vẫn chưa có gì gọi là khó khăn vất vả, nói chung khá thuận lợi. Về tính cách thì rất đúng ạ. Về sự nghiệp tiền tài sau này của em thế nào ạ? Còn về chuyện tình cảm thì chưa có mối nào để nghiệm lý xem có long đong hay không. Em cũng không có nhiều người để ý đâu ạ, thỉnh thoảng lắm mới có mà thường người ta để ý vậy thôi chứ cũng không có ý định nghiêm túc bắt đầu mối quan hệ gì hết :P Có khi không lấy dc chồng mất :(
Nếu lá số này mà chuẩn giờ sinh thì phải chia buồn với bạn là cung phu cực kì xấu,địa kiếp,thiền hình đà là ở vị trí cấn cung .nếu lấy chồng mà có giấy tờ thì ắt chồng có chuyện,nên sống như vợ chồng chứ ko nên đăng ký kết hôn bạn nhé!
Cô quả +sát tinh người tuổi hợi thì cô độc lắm bạn!cầu ông trời cho tôi nói sai hoặc giờ bạn sai đi.
Nếu đúng vậy thì buồn quá huhu. Thật ra mẹ em bảo sinh rất sát 7h nên cugx k rõ la trc 7h hay sau 7h nữa. Lá số sau 7h có vẻ không đúng với ngoại hình của em lắm nhưng có thể em không biết xem nên sai :-? . Em trắng tròn trịa từ bé cao tầm 1m65. Em cảm ơn vì đã xem cho em. Ở dưới là lá số sau 7h ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Thieu201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thieu201 »

Mong anh hoan hỉ xem qua cho ạ.
Em có nên theo nghiệp bất động sản hay đầu từ lớn không ạ, số em hay gặp may và ít phải động tay động chân vào việc nặng ạ. Em có nên kinh doanh không ạ em xin cảm ơn.
Tập tin đính kèm
CD74A46D-A91F-405D-930F-35E51E6CC252.jpeg (248.66 KiB) Đã xem 1044 lần
Đầu trang

phancthanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phancthanh »

Hình ảnh
em chào anh, mong anh xem giúp em
1. em là sinh viên sắp ra trường, có mong muốn xa quê lập nghiệp
2. ba mẹ khỏe, mẹ em thì hay đau chân, ba thì nhậu do. ba mẹ cơ bản là người hiền lành, thường người, nhưng đường làm ăn không thành do người anh ruột anh chơi bởi lêu lổng
em có đọc qua em có quẻ "sinh bất phùng thời" k a
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

phancthanh đã viết: 14:00, 29/03/19 Hình ảnh
2. ba mẹ khỏe, mẹ em thì hay đau chân, ba thì nhậu do. ba mẹ cơ bản là người hiền lành, thường người, nhưng đường làm ăn không thành do người anh ruột anh chơi bởi lêu lổng
Năm 13 tuổi bạn bị tai nạn nặng ko?có năm nào tai nạn phải đi khâu phần mặt và phần đầu k??ko biết anh bạn sinh năm bao nhiêu?có liên quan đến anh bạn.
Đầu trang

Mimimeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mimimeo »

Anh xem giúp em với ạ. Em sinh ngày 8/3/1990 ngày sinh dương lịch, lúc 4 giờ sáng.
Em là kế toán, sức khoẻ bố mẹ bình thường, bố có bị cao huyết áp. Hiện em đã lập gia đình, đã có 2 con ( sinh đôi) nhưng vọ chồng gặp nhiều mâu thuẫn, trắc trở. Anh xem giúp em xem liệu bọn em có đi tiếp được cùng nhau không ạ. Em cảm ơn anh!
Đầu trang

annnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi annnn »

Hình ảnh

Anh xem giúp em về vấn đề tình cảm được không ạ.
1. Ba mẹ em tuổi cũng ngoài 60 rồi nhưng mẹ em cũng còn hơi nhọc nhằn và ba mẹ cũng bị đau khớp nhưng sống khá hoà thuận. Anh chị em đều đã có gia đình chỉ mỗi em chưa.
2. Em đang làm văn phòng và công việc khá ổn nên đang mong dc anh xem về tình cảm.
Cảm ơn anh ạ
Đầu trang

Thieu201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thieu201 »

Giúp em với ạ.
1. Em có nên làm ăn lớn đầu tư ở tuổi 25
2. Em có nên theo nghề bất động sản hoặc kinh doanh không ạ.
Chúc anh ngày mới an lạc, hoan hỉ ạ.
Tập tin đính kèm
74760C79-5A51-477F-A0FA-267E60E8D1D2.jpeg (248.66 KiB) Đã xem 1030 lần
Đầu trang

phancthanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phancthanh »

hungmanh82 đã viết: 14:40, 29/03/19
Năm 13 tuổi bạn bị tai nạn nặng ko?có năm nào tai nạn phải đi khâu phần mặt và phần đầu k??ko biết anh bạn sinh năm bao nhiêu?có liên quan đến anh bạn.
em sinh năm 1996, năm 9 tuổi em bị mổ khối u, năm 13 tuổi em nhập viện vì suất huyết dạ dày ạ
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

phancthanh đã viết: 16:40, 29/03/19
hungmanh82 đã viết: 14:40, 29/03/19
em sinh năm 1996, năm 9 tuổi em bị mổ khối u, năm 13 tuổi em nhập viện vì suất huyết dạ dày ạ
Năm 13 với năm 9 tuổi cũng đều có liên quan đến mổ xé.năm 2019 này nằm tại cung giống năm 13 tuổi đó bạn ạ!nhưng năm này sẽ là chuyện công việc của bạn là nhiều,còn bản thân bạn thì tôi nghĩ là bị cũng ko nặng nên bạn đừng lo quá!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”