Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Thieu201 đã viết: 15:04, 30/03/19 1.Bố sinh:1971 công việc bất động sản
Mẹ:1973 công việc buôn bán
Em gái; 2004 đang học
2. Tình trạng sức khoẻ bố mẹ ổn định
3. Em sinh năm 1995 hiện đang làm ngành buôn bán dịch vụ bất động sản.
4. Em có nên theo nghề bất động sản hay buôn bán không? Em có lộc nghành kinh doanh không ạ? Và cho hỏi nhiều chổ xem tướng và chỉ tay em nói em có 2 vợ trở lên ạ, xin quý anh giúp đở làm sao để khắc chế chuyện lắm vợ ạ.
Xin chân thành cảm ơn
Nam mệnh hoả cung mệnh đóng tại cung khảm là 1 người thông minh lại khôn ngoan nhưng lại có lòng ham dục vọng lớn.bạn luôn sống trong sự bồn chồn lo lắng,cuộc sống như ngồi trên đống lửa vậy,ko lúc nào đc yên.tính rất nóng,làm gì cũng muốn hơn người khác.tuy vậy bản chất con người bạn sống rất là tình cảm,hay lo lắng cho người khác nên đc nhiều người giúp đỡ,làm gì cũng có người nâng đỡ.hạn đi khá đẹp,chờ đến lúc cục vượng thì chắc chắn lên như diều gặp gió!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tử vi xem đúng được 90%thì coi như là đúng rồi các bạn ạ!cảm giác trước khi biết về số phận của mình rất hồi hộp,và khá là thú vị,nhất là biết số mình sau này giàu có,tốt đẹp.ở đây nói 90% đúng đó cũng chỉ là tương đối,nếu trọn vẹn 100%thì chúng ta đã làm thánh làm thần rồi các bạn ạ!tôi ví dụ như nếu có 1 thầy trong diễn đàn phán các bạn thua lỗ hoặc gặp đen chuyện gì đấy thì nó sẽ xảy ra như vậy nhưng nguyên nhân xảy ra thì vẫn là ở các bạn,nhưng người liên quan cùng năm sinh của họ sẽ hiện trên lá số rất rõ ràng,cho biết đc mình đã tiếp xúc với những ai,ai là người giúp mình,ai là người hại mình,cái đó 100% nó hiện trên lá số nhưng tại vì thầy ko đi vào đời sống của các bạn nên thầy ko thể hiểu tường tận như vậy được.cho dù nói ra thì chúng ra cũng ko thể thay đổi được cục diện lá số là quy định,nó giống như 1 ngôi sao,muốn thay đổi hoặc phá hủy nó cần phải mất hàng tỷ năm thậm chí hàng tỷ tỷ năm,vậy làm cách nào mà chúng ta thay đổi được số phận đây???câu trả lời là hoàn toàn ko thể.nếu các bạn đã phận của mình và muồn cải đổi từng khía cạnh của nó thì xin thưa rằng,cải tốt đc chỗ này thì nó sẽ sinh xấu ở chỗ khác,ko tiếp xúc với người tuổi tỵ thì vẫn còn người tuổi tỵ tuổi dâu,..tóm lại chúng ta chỉ có cách cải đổi số phận đó là cứ thuận theo tự nhiên là tốt nhất các bạn nhé!sống lạc quan,yêu đời,thiện tâm,ko nên quá lo lắng đặt nặng niềm tin vào số phận!
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Hình ảnh
E mong đc cao nhân xem giúp ạ.Cung quan lộc và thiên di của e là vô chính diệu có phải rất xấu k ạ
Hiện e là sinh viên đại học
Bố đã mất và mẹ e vẫn bình thường ạ thi thỏang có bị cao huyết áp
E cảm ơn a
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thaibk61 đã viết: 20:15, 30/03/19 Hình ảnh
E mong đc cao nhân xem giúp ạ.Cung quan lộc và thiên di của e là vô chính diệu có phải rất xấu k ạ
Hiện e là sinh viên đại học
Bố đã mất và mẹ e vẫn bình thường ạ thi thỏang có bị cao huyết áp
E cảm ơn a
Bạn nam mệnh thổ cung mệnh tại mão là 1 người hồi bé sinh rất khó nuôi,sức khoẻ kém hay ốm,năm 1 tuổi và 11 tuổi bị hạn rất nặng,năm đó bố mẹ chạy đôn chạy đáo mệt nhọc cực nhiều .trong nhà cũng có tang.
Bạn là 1 người rất nóng tính làm gì cũng muốn hơn người ,rất thông minh nhưng bản tính đôi lúc ích kỷ mà bản thân phải chịu sự đố kị,làm gì cũng dễ vướng thị phi,khẩu thiệt,luôn bị người ta nói xấu và là tâm điểm để chỉ trích.tuy vậy số này sống rất tình cảm nên đc lòng nhiều người,về sau đc người ta nâng đỡ mà may mắn có được sự giàu có lớn.bạn có cách "thiên thai dưới lạc hãm"cái xấu bị đè nén thành ra trước gặp nhiều gian nan nhưng càng về sau càng quý.hạn cục vượng gặp may mắn mà của cải ,nên buôn bán sau này cực giàu có.
Đầu trang

Thieu201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thieu201 »

hungmanh82 đã viết: 18:27, 30/03/19
Thieu201 đã viết: 15:04, 30/03/19 1.Bố sinh:1971 công việc bất động sản
Mẹ:1973 công việc buôn bán
Em gái; 2004 đang học
2. Tình trạng sức khoẻ bố mẹ ổn định
3. Em sinh năm 1995 hiện đang làm ngành buôn bán dịch vụ bất động sản.
4. Em có nên theo nghề bất động sản hay buôn bán không? Em có lộc nghành kinh doanh không ạ? Và cho hỏi nhiều chổ xem tướng và chỉ tay em nói em có 2 vợ trở lên ạ, xin quý anh giúp đở làm sao để khắc chế chuyện lắm vợ ạ.
Xin chân thành cảm ơn
Nam mệnh hoả cung mệnh đóng tại cung khảm là 1 người thông minh lại khôn ngoan nhưng lại có lòng ham dục vọng lớn.bạn luôn sống trong sự bồn chồn lo lắng,cuộc sống như ngồi trên đống lửa vậy,ko lúc nào đc yên.tính rất nóng,làm gì cũng muốn hơn người khác.tuy vậy bản chất con người bạn sống rất là tình cảm,hay lo lắng cho người khác nên đc nhiều người giúp đỡ,làm gì cũng có người nâng đỡ.hạn đi khá đẹp,chờ đến lúc cục vượng thì chắc chắn lên như diều gặp gió!
Anh cho hỏi lúc nào là cục vượng ạ???
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Có duyên mong đc a luận hộ cho đứa e trai
Bố đã mất
Mẹ làm giáo viên thi thoảng bị có huyết áp
E nó là học sinh.Nhiều cung VCD nt có phải là xấu k ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Angelwong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Angelwong »

hungmanh82 đã viết: 12:40, 28/03/19
Angelwong đã viết: 11:52, 28/03/19
hungmanh82 đã viết: 14:41, 27/03/19
Số này nữ mệnh kim cung mệnh tại thìn có cơ lương thì bạn là 1 người hiền lại rất tốt tính luôn muốn giúp đỡ người khác,bạn tốt tính lại có tài hoa giỏi dang.bản thân hồi bé rất sung sướng nhưng càng lớn bạn lại càng phải đối mặt với nhiều khó khăn trong cuộc sống.bạn làm gì cũng luôn bị người khác soi mói,đố kị và nói xấu sau lưng,vậy nên dễ dính thì phi kiện cáo ko mấy tốt đẹp.
Cung quan tài vậy thì bạn cũng hay gặp may nhưng nghề nghiệp thì ko đc ưng ý cho lắm.
Cung phu:tình duyên có thể nói là rất lận đận,nhiều sự cản trở lớn trong hôn nhân gây mất tình cảm đoàn kết trong cả gia đình 2 bên.số bạn là số phải theo chồng đi xa xuất ngoại thì mới đỡ chứ khư khư ở nhà sống gần bố mẹ thì ko thể sống nổi,2 vợ chồng ko hợp nhau,nhiều cái trong hôn nhân khiến bạn lo lắng,mệt nhọc và cô đơn chán chường,chỉ có 1 điều giải thoát là đi thật xa.số này nên muộn chồng,lấy sớm thì ko tốt phải bỏ chồng đi xa thì mới tránh đc .
Cung tử tức tốt đẹp :con cái võ tinh chăm chỉ tài hoa nhưng tốn tiền tốn của vì con cái rất nhiều.
Hạn 23 đến 33 là hạn cực kì vất vả nhất trong đời bạn,sang năm 33 đến này thì đỡ nhưng rất hao tiền tốn của.
Hạn năm 2018 vừa qua của bạn kinh tế có ổn định tốt nhưng khó tránh khỏi thủy ách,tai nạn và khẩu thiệt cãi cọ.
Năm nay 2019 thì có quý nhân giúp đỡ mọi việc hanh thông,có tin mừng từ đầu năm.
Những năm lưu ý thủy tai,khẩu thiệt,cô đơn:23,32,41 tuổi nhé!
Chào anh,

Đúng là em và ox ko hợp nên trong hôn nhân có nhiều chuyện rất mệt mỏi, em lấy chồng năm 32 tuổi và có con năm 33, con em là con gái sinh 2017 ạ. Vì có nhiều lý do và vì ox muốn sống ở VN nên em và ox ở tại VN chứ không xuất ngoai ạ.

23-33 tuổi em lận đận trong tình cảm còn cv thì cũng ổn, ko đến nỗi vất vả ạ.

Công việc của em đến thời đểm hiện tại thì cũng tạm ổn định nhưng em vẫn chưa hài lòng lắm ạ vì em muốn có thêm thu nhập để lo cho con ăn học.

Anh cho em hỏi số em có làm chủ đc ko ạ? hậu vận có tốt có khá giả không? Con em sau này có điều kiện ra nước ngoài học ko ạ?
Bạn chỉ nên buôn bán kinh doanh vừa vừa thôi,ko nên làm chủ bạn nhé!nếu làm lớn thì lúc đầu sẽ lãi nhưng về sau càng tệ,tổn hại tiền của.số bạn nay đến năm 42 tuổi tốt đẹp kinh tế ổn làm gì cũng thuận,sang 43 tuổi thì nên cẩn thận sức khoẻ kém bạn nhé!năm 43 trở đi thì cuộc sống khá hơn nhưng lại khá vất vả cho cơ thể!
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ.
Đầu trang

kiepluhanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiepluhanh123 »

kính chào anh hungmanh,
mong anh xem giúp em

1, bố sinh năm 1962. Mẹ 1964. Hiện tại sức khỏe bố mẹ bình thường và đã nghỉ hưu
2. Hiện em đang thất nghiệp
3, ngày 6/4 dương tới em sẽ lấy chồng. Chồng em sinh năm 1992. Em muốn hỏi anh xem giúp em năm nay em lấy chồng có phạm vào kim lâu tử không? (em đi xem nhiều chỗ bảo ko phạm gì, nhưng có chỗ lại bảo phạm kim lâu tử không cưới đc). Cuộc sống hôn nhân của em có bền hay bị đổ vỡ gì ko?
4, em làm nghề gì thì hợp ạ?
5, số em có giàu ko ạ?
em cảm ơn ạ
lá số của em
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Dạo này tôi đang hơi bận nên nếu ai thực sự muốn xem thì nhắn tin nhé!tôi sẽ xem công khai trên này!
Đầu trang

kiepluhanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiepluhanh123 »

Anh xem có phí thì nói rõ trên này luôn cho ngta biết. Để ngta đăng bài rồi mới nhắn tin đòi phí xem mất công lắm. Biết là ko có gì miễn phí nhưng làm kiểu này ko đẹp cho lắm anh ơi. Với khả năng luận của anh thì em thấy chưa đến mức phải bỏ tiền ra để anh xem và giải lá số.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”