Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kathyyy
Chính thức
Chính thức

Re: Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Gửi bài gửi bởi Kathyyy »

hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.
2.tình hình sức khoẻ bố mẹ.

_Tôi đảm bảo là xem hết và kĩ ko trừ 1 lá số nào nhé.
_Mọi người có thể đăng công khai hoặc nhắn tin nhưng tôi xem công khai a!
_Những người cũ đã đc tôi xem thì miễn đăng ạ!
Chào b ! Cho mình hỏi về sự nghiệp và tình duyên của mình với ạ? Cảm ơn rất nhiều
1. Nhân viên nhà nước
2. Sức khỏe mẹ bình thường, đôi khi hay tức ngực.
Sức khỏe bố mắt kém, bị bệnh gút , tiểu đường và vài bệnh nhẹ.
Hình ảnh
Đầu trang

hongdua99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hongdua99 »

Cháu đag là sv ngành tài chính ạ
Bố mẹ cháu sk bình thường ạ. Đôi chút ốm vặt:(
Xin các cao nhân xem cho cháu ls xem cuộc đời cháu sẽ ra sao vs ạ :) :)
Cháu cảm ơn ạ!!!!
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: yuxuan
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phuongdan0805 »

Dạ con xin chào chú, con mong được chú hữu duyên xem cho ạ!
Bố mẹ con đã ly thân đến nay cũng được gần 2 năm rồi ạ. Hiện con đang ở với mẹ, sức khỏe mẹ con khá là kém.
Việc học của con đã đứt gánh giữa chừng, bây giờ con đang cố gắng học ngoại ngữ, có ước muốn và dự định muốn sang nước ngoài ạ.
Tập tin đính kèm
tuvilaso.jpg (289.69 KiB) Đã xem 1124 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Nn2011 đã viết: 21:58, 07/04/19
hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.
2.tình hình sức khoẻ bố mẹ.

_Tôi đảm bảo là xem hết và kĩ ko trừ 1 lá số nào nhé.
_Mọi người có thể đăng công khai hoặc nhắn tin nhưng tôi xem công khai a!
_Những người cũ đã đc tôi xem thì miễn đăng ạ!
Em gửi anh lá số của em ạ
Về nghề nghiệp: em đang làm cùng chồng em quản lý trung tâm dạy học của chồng
Về sức khoẻ bố mẹ đẻ: mẹ em thỉnh thoảng đau xương khớp và dạ dày, bố em thì đau răng
Mong anh xem giúp ạ, em cảm ơn anh nhiều!
Nữ mệnh mộc cung mệnh tại mùi nếu chuẩn giờ sinh thì là người sống đến bây giờ đúng là kì tích rồi.hồi bé khó nuôi dễ ốm đau bệnh tật khá nguy hiểm,ơn nhờ phúc đức ông bà và cha mẹ chăm sóc tận tình nên thoát khỏi.bạn là 1 người nóng tính.mới sinh ra đã có người trong nhà mất làm ảnh hưởng đến bạn mà làm bạn cứ buồn buồn lo lắng ko thôi.bạn là 1 người nóng tính bướng bỉnh mà ko hợp ai trong nhà,bạn luôn bất mãn và ko hài lòng mọi thứ,tuy vậy bạn lại là người sống tình cảm biết lo lắng cho người khác mà luôn gặp quý nhân giúp đỡ gặp hung hóa cát.bản mệnh này mộc bị khắc khả nặng nên trong nhà bạn nên bố trí nước bể cá chất gạch màu đen để sức khỏe đc tốt hơn.
Quan tài thấy rằng bạn có thế may mắn bằng con đường xuất ngoại.bạn đi làm công việc khá vất vả,mệt nhọc nhưng tình cảm và nhàn hạ.bạn phải đổi việc rất nhiều lần.
Cung phu thê có thể nói là rất đẹp chồng bạn là 1 người rất tài giỏi và bạn luôn thấy tự hào về chồng mình.chồng là cái máy kiếm tiền của bạn.bạn chiều chồng và lo cho chồng rất nhiều.
Con cái rất giỏi giang.kiếm tiền cho cha mẹ từ rất nhỏ tuổi.
Khuyên bạn nên biết kiềm chế và nhường nhịn nếu ko sẽ luôn xảy ra điều ko hay.vợ chồng cãi nhau thường xuyên sẽ tổn hao tỉnh cảm.thứ nữa là chồng bạn muốn phát triển thì phải để tự do ko đc ngăn cản.giống kiểu chồng bạn là mặt trời bạn là cái cây mà đc chiếu ánh nắng mát mẻ nên phải nghe chồng thì mọi chuyện êm xuôi.
Hạn năm 2017,2018 là 2 năm kiếm tiền cực kì bá đạo của bạn nhất là năm 2018 vừa rồi.mọi chuyện như ý nguyện nhưng xảy ra cãi nhau mất tình cảm vợ chồng.
Hạn năm nay thì hao tốn tiền bạc nên ko nên làm lớn bạn nhé,thấy lợi thì theo đến chừng dừng lại,đừng theo quá mức mà buồn phiền về tiền bạc đó bạn.
Đầu trang

ptkckhanhchi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ptkckhanhchi »

Chào chú ạ
Con hiện là sv năm nhất ngành kế toán và đang có ý định thi lại đại học theo ngành y
Mẹ con sức khoẻ rất yếu,hay đau đầu mệt mỏi,bố thì gần đây sức khoẻ đang kém dần ạ
Chú có thể xem giúp con bên cung phu thê và công việc sau này không ạ.Vì con thấy cung phu của con không đc tốt lắm ạ,con cảm ơn
Tập tin đính kèm
FFF43B01-2942-477F-9001-E883AF0B2B0E-2851-000005C3E84C5291.jpg (285.69 KiB) Đã xem 1101 lần
Đầu trang

Nn2011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nn2011 »

Em cảm ơn anh, đúng là mọi việc với em lúc đầu khó khăn kể cả công việc và chuyện hôn nhân nhưng sau mọi việc tự nhiên đến và thuận lợi dần.
Anh cho em hỏi sâu về công việc được ko ạ, số em có thể kinh doanh ko a, liệu có thể vừa làm cố định vừa kinh doanh song song vì em rất thích kiếm tiền và bận rộn ^^
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nn2011 đã viết: 20:31, 11/04/19 Em cảm ơn anh, đúng là mọi việc với em lúc đầu khó khăn kể cả công việc và chuyện hôn nhân nhưng sau mọi việc tự nhiên đến và thuận lợi dần.
Anh cho em hỏi sâu về công việc được ko ạ, số em có thể kinh doanh ko a, liệu có thể vừa làm cố định vừa kinh doanh song song vì em rất thích kiếm tiền và bận rộn ^^
Bạn phải trả lời rõ ràng là chỗ nào sai chỗ nào đúng thì tôi mới xem tiếp đc nhé.cứ thắng thắn mà nói!
Đầu trang

Nn2011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nn2011 »

hungmanh82 đã viết: 21:15, 11/04/19
Nn2011 đã viết: 20:31, 11/04/19 Em cảm ơn anh, đúng là mọi việc với em lúc đầu khó khăn kể cả công việc và chuyện hôn nhân nhưng sau mọi việc tự nhiên đến và thuận lợi dần.
Bạn phải trả lời rõ ràng là chỗ nào sai chỗ nào đúng thì tôi mới xem tiếp đc nhé.cứ thắng thắn mà nói!
Sức khoẻ hồi bé thì em ko thấy bố mẹ kể j lại nên ko rõ ốm đau thế nào.
Tính cách đúng là nóng tính, bướng, khó tính nên ko hợp với nhiều người nhg đúng là rất yêu thương mọi người.
Nhiều lúc thấy khó khăn vất vả nhưng sau cũng có người giúp đỡ hoặc tự nhiên việc thuận nên e cũng nghĩ có quý nhân hoặc số khá may mắn.
Em cũng vài lần xuất ngoại nhưng là đi du lịch nên cũng chưa liên quan j đến công việc.
Chồng và em nhiều khi hay cãi nhau nhg may mắn là chồng cũng nhường em nhiều, chồng đang kiếm tiền khá tốt ạ.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nn2011 đã viết: 21:39, 11/04/19
Tính cách đúng là nóng tính, bướng, khó tính nên ko hợp với nhiều người nhg đúng là rất yêu thương mọi người.
Nhiều lúc thấy khó khăn vất vả nhưng sau cũng có người giúp đỡ hoặc tự nhiên việc thuận nên e cũng nghĩ có quý nhân hoặc số khá may mắn.
Em cũng vài lần xuất ngoại nhưng là đi du lịch nên cũng chưa liên quan j đến công việc.
Chồng và em nhiều khi hay cãi nhau nhg may mắn là chồng cũng nhường em nhiều, chồng đang kiếm tiền khá tốt ạ.
Ukm.bạn nên kinh doanh bán đồ cho trẻ con nhé.tốt lắm đó nhé!
Đầu trang

Nn2011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nn2011 »

hungmanh82 đã viết: 22:29, 11/04/19
Nn2011 đã viết: 21:39, 11/04/19

Ukm.bạn nên kinh doanh bán đồ cho trẻ con nhé.tốt lắm đó nhé!
Vâng. Em cảm ơn anh nhiều!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”