Tham cư Ngọ. Xấu hay đẹp. Nghiệm lý 32 năm đầu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Re: Tham cư Ngọ. Xấu hay đẹp. Nghiệm lý 32 năm đầu

Gửi bài gửi bởi Quoc Long »

Châu Đại Hiệp đã viết: 12:54, 04/03/19
Quoc Long đã viết: 12:48, 04/03/19
Châu Đại Hiệp đã viết: 11:29, 04/03/19 linh xương đà vũ vẫn phất được gọi là cao thủ bán đậu hũ
Gần hết đại hạn rồi bạn. Mà hiện tại đang tốt. Mình nghĩ có khoa bật với cung mệnh có Phượng giải, nên hạn này chỉ làm ơn mắc oán. Thị phi k tốt.
Hiện tại mình làm kinh doanh. Thu nhập thực tế 300 triệu/ tháng. Tổng tài sản tầm 20 tỷ. Cái này mình chia sẻ thật tình để nhờ các anh chị cao nhân luận giúp. Vì mình cũng coi khá nhìu mà k thấy đúng
Chúc bạn sức khoẻ
hạn này hao tài mới đúng tiền đến rồi lại đi...có đọng sẽ phát sinh tình huống khác,,,do mệnh tham lang xã giao với bộ hỏa linh nên phát mạnh
Mình dùng tiền đầu tư đất. Mình k có sử dụng vào những việc khác.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Có 20ty trong tay hỏi số làm gì???
Tôi 2ty là đã biến mất trên bản đồ ly so rồi.
Tham lang cư ngọ là cách mộc hỏa thông minh còn xấu hay đẹp đến đâu còn tùy vào lá số và cách cục.
Đang vận thái tuế thì bốc nhưng cũng cần đề phòng hao tài lắm đấy.
Kết thúc vận này đến vận 0 rồi tinha tiếp.
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

vnfaker98 đã viết: 13:22, 04/03/19 Có 20ty trong tay hỏi số làm gì???
Tôi 2ty là đã biến mất trên bản đồ ly so rồi.
Tham lang cư ngọ là cách mộc hỏa thông minh còn xấu hay đẹp đến đâu còn tùy vào lá số và cách cục.
Đang vận thái tuế thì bốc nhưng cũng cần đề phòng hao tài lắm đấy.
Kết thúc vận này đến vận 0 rồi tinha tiếp.
Mình hỏi tại a cũng nói Linh Xương Đà Vũ. Với mấy năm nay k ai coi đúng quá 30% nên mình thắc mắc.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Quoc Long đã viết: 13:26, 04/03/19
Linh xương đà vũ hạn chí đầu hà khi đóng chung tại thìn. Còn đây linh xương bị xé lẻ tam hợp rồi thì cũng chả ăn thua j.
Mệnh tham lang thì sợ gì.
Cái sợ trong hạn này là hao phá thôi.
20 tỷ thì nhiều lắm
Nhưng tôi nghĩ làm đất cát đôi khi toàn tiền hơi thôi.
Hjj, tiền nhiều để làm gì nhể???
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

vnfaker98 đã viết: 13:34, 04/03/19
Quoc Long đã viết: 13:26, 04/03/19
Linh xương đà vũ hạn chí đầu hà khi đóng chung tại thìn. Còn đây linh xương bị xé lẻ tam hợp rồi thì cũng chả ăn thua j.
Mệnh tham lang thì sợ gì.
Cái sợ trong hạn này là hao phá thôi.
20 tỷ thì nhiều lắm
Nhưng tôi nghĩ làm đất cát đôi khi toàn tiền hơi thôi.
Hjj, tiền nhiều để làm gì nhể???
Mình có hao nhưng vẫn bù lại đc. Đây là mình làm ăn thương mại. K có buôn đất cát. Làm để dành rồi mua đất phục vụ luôn công việc hiện tại. Đúng là hạn này mình thấy hao phá nhưng k đến nỗi. Còn chính xác nhất mình thấy cung nô bộc. Toàn làm ơn mắc oán. Mua xe. Mua đất cho ng ta nhưng nó cứ nghĩ đó là trách nhiệm của cấp trên r lại phản. Lặp đi lặp lại phải tầm hơn chục người.
Cảm ơn bạn. Chúc bạn sức khoẻ nhé
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Châu Đại Hiệp đã viết: 11:29, 04/03/19 linh xương đà vũ vẫn phất được gọi là cao thủ bán đậu hũ
Hạn này do mệnh SPT đỡ hơn, cung Mệnh gốc cứng + Thiên Phủ Vượng địa +Khoa Bật, Tứ Linh + Tam Hoá nên thoát. Có thầy nói mình vậy ah
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Nếu đúng giờ sinh, thì lâu lắm mới gặp lá này ngoài đời...theo sách, Kình Dương cư Ngọ cùng cung với Tham Lang, tuổi Mậu Tham Lang hóa Lộc, mộc hỏa thông nhau là kỳ cách "mã đầu đới kiếm trấn ngự biên cương". Lại còn tam hóa liên châu nữa chứ! Nếu theo sách mà phán nghề nghiệp thì:

1/ Một anh là sĩ quan bộ đội biên phòng.
2/ Hai là công tác ở hải quan cửa khẩu, sân bay hay kd logisic...cái này có vẽ hợp lý hơn!
3/ Ba là trùm buôn lậu ở biên giới.

Nhưng, hãy nhìn cung phụ mẫu có khôi việt...thì cầm chắc, đương số được cha mẹ lo lắng cho ăn học đến nơi đến chốn và nâng đỡ rất chi là "trong sáng", việc "trấn biên cương" có mà mơ! Do đó, có thể thấy cách cục này, ngoài sự lo toan của cha mẹ, bản thân còn rất giỏi kế mưu, hùng tài thao lược, sự nghiệp tương lai cực lớn, tay cầm đại quyền về tài chính.

Vận trãi 31 năm qua rất đẹp...chả có gì đáng phàn nàn cả!

Xin chúc mừng!
Sửa lần cuối bởi Khúc Vũ vào lúc 14:23, 04/03/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

Quoc Long đã viết: 14:03, 04/03/19
Hạn này do mệnh SPT đỡ hơn, cung Mệnh gốc cứng + Thiên Phủ Vượng địa +Khoa Bật, Tứ Linh + Tam Hoá nên thoát. Có thầy nói mình vậy ah
ý e bảo hạn này hao tài nhiều,ts hk dư giả bao nhiêu. :-bd
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Khúc Vũ đã viết: 14:14, 04/03/19 Nếu đúng giờ sinh, thì lâu lắm mới gặp lá này ngoài đời...theo sách, Kình Dương cư Ngọ cùng cung với Tham Lang, tuổi Mậu Tham Lang hóa Lộc, mộc hỏa thông nhau là kỳ cách "mã đầu đới kiếm trấn ngự biên cương". Lại còn tam hóa liên châu nữa chứ! Nếu theo sách mà phán nghề nghiệp thì:

1/ Một anh là sĩ quan bộ đội biên phòng.
2/ Hai là công tác ở hải quan cửa khẩu, sân bay...cái này có vẽ hợp lý hơn!
3/ Ba là trùm buôn lậu ở biên giới.

Nhưng, hãy nhìn cung phụ mẫu có khôi việt...thì cầm chắc, đương số được cha mẹ lo lắng cho ăn học đến nơi đến chốn và nâng đỡ rất chi là "trong sáng", việc "trấn biên cương" có mà mơ! Do đó, có thể thấy cách cục này, ngoài sự lo toan của cha mẹ, bản thân còn rất giỏi kế mưu, hùng tài thao lược, sự nghiệp tương lai cực lớn, tay cầm đại quyền về tài chính.

Vận trãi 31 năm qua rất đẹp...chả có gì đáng phàn nàn cả!

Xin chúc mừng!
Mình cảm ơn bạn. Ngày giờ sinh chuẩn. Bố mẹ mình có lưu lại và cất sau khi sinh. Mình Thiên Mã Hoá Lộc làm ăn thương mại. Ko hề vi phạm phát luật. Đúng là cha mẹ cả hai bên gia đình giúp đỡ khá nhiều. Mình có hai bằnh đại học bố mẹ xưa vất vả lắm mới ăn học được xong.
Năm trc nhìu người bảo xấu nhập hạn Linh Xuóng Đà Vũ + Thái Bạch chiếu mà mình làm ăn gia đình khá tốt. Riêng năm trước không mình làm dcc 2 tỷ tiền mặt + mảnh đất tầm 7 tỷ.
Mình hơi lo lắng là cung nô bộc rất chuẩn. Rất ứng vào mình. Thay đổi liên tục và hầu như mọi công sức giúp đỡ, hỗ trợ hầu như nhận lại toàn đắng cay... có một vấn đề nữa cũng ứng. Cung điền trạch mình có Không Kiếp + Cô Thần là co vog trong nhà. Rất nhìu người gặp, cũng rất lạ là việc gì xấu hay bất lợi cho mình đều đc báo trc và giảo hầu hết. Đồng thời nhân viên, bạn bè gây khó khăn hay mưu hại đều có cách cục rất quả báo. Chuyện này là có thật ah bạn. Tại k thể nào trùng hợp cả chục lần như một và lần nào cũng như thế
Chúc bạn sức khoẻ
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Châu Đại Hiệp đã viết: 14:16, 04/03/19
Quoc Long đã viết: 14:03, 04/03/19
ý e bảo hạn này hao tài nhiều,ts hk dư giả bao nhiêu. :-bd
Hi. Mình cảm ơn bạn. Đây là những dữ liệu thật và chuẩn 100%. Mình có hao hụt nhưng tiền kiếm đc mình đều quăng vài tài sản hết. Dự chi bao nhiu chỉ sử dụng đúng như thế
Chúc bạn vui vẻ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”