Tham cư Ngọ. Xấu hay đẹp. Nghiệm lý 32 năm đầu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Tham cư Ngọ. Xấu hay đẹp. Nghiệm lý 32 năm đầu

Gửi bài gửi bởi Quoc Long »

Lời đầu tiên cho mình xin gởi lời chào đến các anh chị và các bạn trên diễn đàn Lyso.vn
Cũng khá nhiều người coi cho mình mà hầu như rất ít ứng nghiệm không biết lý do như thế nào ( dữ liệu giờ, ngày, tháng, năm là chính xác vì bố mẹ có lưu lại sau khi sinh và cất kỹ
Hôm nay mình xin phép đc post lá số và cùng nghiệm lý những gì đã trải qua trong 32 năm đầu của cuộc đời mình
Chúc các anh chị, các bạn đầu năm mới sức khoẻ và thành công
Đây là lá số của mình
Hình ảnh
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Re: Tham cư Ngọ. Xấu hay đẹp. Nghiệm lý 32 năm đầu

Quoc Long đã viết: 21:35, 02/03/19 Lời đầu tiên cho mình xin gởi lời chào đến các anh chị và các bạn trên diễn đàn Lyso.vn
Cũng khá nhiều người coi cho mình mà hầu như rất ít ứng nghiệm không biết lý do như thế nào ( dữ liệu giờ, ngày, tháng, năm là chính xác vì bố mẹ có lưu lại sau khi sinh và cất kỹ
Hôm nay mình xin phép đc post lá số và cùng nghiệm lý những gì đã trải qua trong 32 năm đầu của cuộc đời mình
Đây là lá số của mình
Hình ảnh
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Trôi bài ..............
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

K có cao nhân nào hết.
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Quoc Long đã viết: 00:35, 03/03/19
Quoc Long đã viết: 21:35, 02/03/19 Lời đầu tiên cho mình xin gởi lời chào đến các anh chị và các bạn trên diễn đàn Lyso.vn
Đây là lá số của mình
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Hiện giờ a làm nghề tự do không phải làm việc trong nhà nước...a cũng hay cùng bạn bè nhậu nhẹt đấy ( a có số tốn kém với bạn bè )
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Duccon_cdl13 đã viết: 22:54, 03/03/19 Hiện giờ a làm nghề tự do không phải làm việc trong nhà nước...a cũng hay cùng bạn bè nhậu nhẹt đấy ( a có số tốn kém với bạn bè )
Sai luôn rồi bạn. Đó là lý do mình muốn gặp cao nhân. Mà hình như chưa có duyên
Chúc bạn sức khoẻ
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

linh xương đà vũ vẫn phất được gọi là cao thủ bán đậu hũ
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Châu Đại Hiệp đã viết: 11:29, 04/03/19 linh xương đà vũ vẫn phất được gọi là cao thủ bán đậu hũ
Gần hết đại hạn rồi bạn. Mà hiện tại đang tốt. Mình nghĩ có khoa bật với cung mệnh có Phượng giải, nên hạn này chỉ làm ơn mắc oán. Thị phi k tốt.
Hiện tại mình làm kinh doanh. Thu nhập thực tế 300 triệu/ tháng. Tổng tài sản tầm 20 tỷ. Cái này mình chia sẻ thật tình để nhờ các anh chị cao nhân luận giúp. Vì mình cũng coi khá nhìu mà k thấy đúng
Chúc bạn sức khoẻ
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

Quoc Long đã viết: 12:48, 04/03/19
Châu Đại Hiệp đã viết: 11:29, 04/03/19 linh xương đà vũ vẫn phất được gọi là cao thủ bán đậu hũ
Gần hết đại hạn rồi bạn. Mà hiện tại đang tốt. Mình nghĩ có khoa bật với cung mệnh có Phượng giải, nên hạn này chỉ làm ơn mắc oán. Thị phi k tốt.
Hiện tại mình làm kinh doanh. Thu nhập thực tế 300 triệu/ tháng. Tổng tài sản tầm 20 tỷ. Cái này mình chia sẻ thật tình để nhờ các anh chị cao nhân luận giúp. Vì mình cũng coi khá nhìu mà k thấy đúng
Chúc bạn sức khoẻ
hạn này hao tài mới đúng tiền đến rồi lại đi...có đọng sẽ phát sinh tình huống khác,,,do mệnh tham lang xã giao với bộ hỏa linh nên phát mạnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”