lá số cao số ko thầy tử vi nào xem chuẩn được

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: lá số cao số ko thầy tử vi nào xem chuẩn được

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

phan87 đã viết: 20:27, 03/03/19
kimhoai đã viết: 20:12, 03/03/19 Nếu bạn cảm thấy đa số các cao nhân phán đều sai vì bạn cao số. vậy theo tôi trước khi hỏi tương lai thì bạn cứ đặt ra 5-7 câu hỏi nghiệm lý quá khứ, để mọi người đoán, trúng 60-70% thì hãy nói tới chuyện xem tương lai. Nếu nghiệm quá khứ không đúng thì còn nói gì xem tương lai, cũng chẳng đáng tin đâu
Bạn nói đúng! nghiệm lý về quá khứ thì cũng là các dữ liệu liên quan trực tiếp đến đời người như gia cảnh, sự nghiệp, tình duyên. Cái này mọi người có thể để lại lời luận bàn, đúng sai ntn mình sẽ trả lời chứ bảo mình hỏi thì biết hỏi ntn? chứ còn đi chấm tử vi các thầy cũng chỉ nói chung chung ví dụ số vất vả (ok nói thế có vẻ ko thỏa đáng lắm vì vất vả nó vô cùng lắm, về đường chồng con hay gia đình hay sự nghiệp..... rồi cao số? thế cao số là khó lấy chồng hay ko lấy chồng ntn phải rõ ra) vì tất cả đều phán rất ư là mông lung và mờ nhạt về mọi mặt nên mình thấy ko thỏa đáng thôi ạ. Muốn lên đây để mỗi người bình luận vài câu cho mình suy ngẫm.
cuộc đời của bạn hẳn cũng trải qua nhiều sự kiện, bạn hãy lấy sự kiện đó để đặt câu hỏi

VD: Bạn đã từng thích một người nào đó trong đại vận nào đó, vậy hỏi xem năm nào ?

Hoặc vào năm nào đó bạn gặp rất nhiều khó khăn, vậy khó khăn về vấn đề gì ?

Tử vi mà phán về tính cách, số vất vả, số khó lấy chồng là phán 3 phải.
Với lại luận 1 lá số rất mất thời gian, một sự kiện cụ thể dễ dàng hơn nhiều

Một ls đã nhiều người đoán không đúng, lại tiếp tục hỏi cũng chẳng biết đúng hay sai. Như thế chỉ thêm phiền muộn hết ám thị này tới ám thị khác
Đầu trang

phan87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phan87 »

kimhoai đã viết: 20:39, 03/03/19
phan87 đã viết: 20:27, 03/03/19
kimhoai đã viết: 20:12, 03/03/19 Nếu bạn cảm thấy đa số các cao nhân phán đều sai vì bạn cao số. vậy theo tôi trước khi hỏi tương lai thì bạn cứ đặt ra 5-7 câu hỏi nghiệm lý quá khứ, để mọi người đoán, trúng 60-70% thì hãy nói tới chuyện xem tương lai. Nếu nghiệm quá khứ không đúng thì còn nói gì xem tương lai, cũng chẳng đáng tin đâu
Bạn nói đúng! nghiệm lý về quá khứ thì cũng là các dữ liệu liên quan trực tiếp đến đời người như gia cảnh, sự nghiệp, tình duyên. Cái này mọi người có thể để lại lời luận bàn, đúng sai ntn mình sẽ trả lời chứ bảo mình hỏi thì biết hỏi ntn? chứ còn đi chấm tử vi các thầy cũng chỉ nói chung chung ví dụ số vất vả (ok nói thế có vẻ ko thỏa đáng lắm vì vất vả nó vô cùng lắm, về đường chồng con hay gia đình hay sự nghiệp..... rồi cao số? thế cao số là khó lấy chồng hay ko lấy chồng ntn phải rõ ra) vì tất cả đều phán rất ư là mông lung và mờ nhạt về mọi mặt nên mình thấy ko thỏa đáng thôi ạ. Muốn lên đây để mỗi người bình luận vài câu cho mình suy ngẫm.
cuộc đời của bạn hẳn cũng trải qua nhiều sự kiện, bạn hãy lấy sự kiện đó để đặt câu hỏi

VD: Bạn đã từng thích một người nào đó trong đại vận nào đó, vậy hỏi xem năm nào ?

Hoặc vào năm nào đó bạn gặp rất nhiều khó khăn, vậy khó khăn về vấn đề gì ?

Tử vi mà phán về tính cách, số vất vả, số khó lấy chồng là phán 3 phải.
Với lại luận 1 lá số rất mất thời gian, một sự kiện cụ thể dễ dàng hơn nhiều

Một ls đã nhiều người đoán không đúng, lại tiếp tục hỏi cũng chẳng biết đúng hay sai. Như thế chỉ thêm phiền muộn hết ám thị này tới ám thị khác
có thể là do sự hiểu biết của mình nó bị giới hạn nên mình cũng ko biết cách đưa thông tin ra như thế nào cho
mọi người dễ hiểu. hix nhưng có vài dữ liệu như này ạ: ngày còn bé mình chết xảy 3 lần (2 lần liên quan đến nước, 1 lần là bị bệnh)
gẫy chân 1 lần
thay đổi nơi làm việc tầm 7-8 lần
đây là những dữ liệu rõ nét nhất còn chuyện tình cảm khá là mờ nhạt và hầu như có thể nói là không có.
tính tình khá dị biệt và tính cô lập rất cao (xa lánh đám đông và thích cô lập bản thân)
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Nhìn qua đã biết lá số có vấn đề rồi, vậy đoán làm chi cho mệt người.
Tôi chỉ là 1 kẻ vô danh tiểu tốt, xin phép dành tặng bạn 1 câu : " HÃY ĐI TÌM LÁ SỐ THẬT CỦA MÌNH, SAU ĐÓ HÃY HỎI SỐ"
Có gì không phải bạn thông cảm.
Chúc may mắn!!!
Thân!!!
Đầu trang

phan87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phan87 »

Kbakdm đã viết: 20:55, 03/03/19 Nhìn qua đã biết lá số có vấn đề rồi, vậy đoán làm chi cho mệt người.
Tôi chỉ là 1 kẻ vô danh tiểu tốt, xin phép dành tặng bạn 1 câu : " HÃY ĐI TÌM LÁ SỐ THẬT CỦA MÌNH, SAU ĐÓ HÃY HỎI SỐ"
Chúc may mắn!!!
Thân!!!
Giờ sinh và ngày sinh mẹ mình nhớ rất chính xác bạn ạ. Phải biết là sai mới đi tìm "Thật" được
mà hiện tại thì cũng từ ngày giờ sinh mà ra lá số chứ mình ko tạo được đúng hay sai
Bạn biết sai và biết có vấn đề mà ko nói, có phải đã quá vô tình ko???
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

phan87 đã viết: 21:05, 03/03/19
Kbakdm đã viết: 20:55, 03/03/19 Nhìn qua đã biết lá số có vấn đề rồi, vậy đoán làm chi cho mệt người.
Chúc may mắn!!!
Thân!!!
Giờ sinh và ngày sinh mẹ mình nhớ rất chính xác bạn ạ. Phải biết là sai mới đi tìm "Thật" được
mà hiện tại thì cũng từ ngày giờ sinh mà ra lá số chứ mình ko tạo được đúng hay sai
Bạn thử lập lá 31/5 âl xem!
Đầu trang

phan87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phan87 »

Khúc Vũ đã viết: 21:09, 03/03/19
Chúc may mắn!!!
Thân!!!
Bạn thử lập lá 31/5 âl xem!
mình sinh đúng 12h trưa ngày 5/5 âm lịch (mà tra 5/5 âm lịch là đúng ngày 31/5) mẹ mình chỉ nhớ ngày âm vì ngày xưa mà. Hôm đó là ngày lễ, chưa kịp ăn cơm thì sinh mình nên mẹ nhớ rất rõ, ngày chắc chắn là ko thể sai được vì hàng năm vào ngày lễ đó cả nhà đều ngồi nói lại chuyện đó
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Chúc may mắn!!!
Thân!!!
Mồm mép được đấy, nhưng rất tiếc là trình độ tử vi của mình có giới hạn không thể giúp bạn được. Bạn nên hiểu điều đó, chứ không phải mình vô tình. ( mình đã nhắc nhở bạn , mà lại nói mình vô tình, xin thua và đầu hàng!!!)
Dành tặng bạn câu nói cuối cùng : " NÊN ĐI TÌM CAO NHÂN VÀ HÃY THỬ TÌM ĐẾN BÁC HUNGTON XEM SAO"

THÂN!!!
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn phan87 mến ,
Tôi lớn tuổi mà còn ngu , thuộc loại YAMAHA , trình thấp kém đang học Tử vi nên xin được góp ít tham luận vào lá số Bạn để chờ hóng quý cao nhân có lời phán chính xác mà học thêm .
Nhờ Bạn trả lời các câu hỏi sau:
1-Cha Mẹ bạn còn chung sống với nhau ? hai Cụ có bằng cấp cao ? Bạn có khắc , không hợp với hai Cụ? Hai Cụ có Ai là Lai , khác tôn giáo ?, khác xứ ? Bạn còn sống chung với hai Cụ ?
2-Trên Bạn đã có AChị nào mất sớm ? Bạn không hợp với ACEm ?
3-Bạn có nhiều Bạn bè tốt? bạn thích chơi với Bạn bè?
4- Bạn học ngành gì, hệ năm ? nay làm gì?
5-Bạn nay đang ở xa cha mẹ? xa VN ?
6-Năm Mậu Tuất Bạn có tài lộc?
Mến ,
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

TÔI ĐOÁN!!! LÁ SỐ DƯỚI CÓ KHẢ NĂNG LÀ LÁ SỐ CỦA BẠN VÀ BẠN ĐI TÌM CAO NHÂN KIỂM NGHIỆM XEM LÁ SỐ NÀO ỨNG HƠN!!
LÁ SỐ GIỜ NGỌ , CÓ KHẢ NĂNG 100% KHÔNG ỨNG VỚI TÌNH DUYÊN HIỆN TẠI CỦA BẠN VÀ SO VỚI TUỔI HIỆN GIỜ ĐÁNG LẼ PHẢI CÓ CHỒNG VÀ CON RỒI.

THÂN!!!
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Kbakdm đã viết: 21:29, 03/03/19 TÔI ĐOÁN!!! LÁ SỐ DƯỚI CÓ KHẢ NĂNG LÀ LÁ SỐ CỦA BẠN VÀ BẠN ĐI TÌM CAO NHÂN KIỂM NGHIỆM XEM LÁ SỐ NÀO ỨNG HƠN!!
LÁ SỐ GIỜ NGỌ , CÓ KHẢ NĂNG 100% KHÔNG ỨNG VỚI TÌNH DUYÊN HIỆN TẠI CỦA BẠN VÀ SO VỚI TUỔI HIỆN GIỜ ĐÁNG LẼ PHẢI CÓ CHỒNG VÀ CON RỒI.

THÂN!!!
Bạn thử đoán xem người này có tính cách như nào
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”