Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

Hình ảnh
Anh xem giúp em, em đang muốn xuất ngoại, năm nay liệu em có đi được không ạ, nếu chưa được thì năm sau có được không ạ. Em cảm ơn.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Các bạn lưu ý:ai chưa chắc chắn giờ sinh thì phải báo trước nhé! Làm ơn!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tất cả mọi lá số tôi đều giải đáp nhiệt tình mọi thắc mắc của các bạn,có nhiều bạn chưa được trả lời tại vì tôi đây chưa có thời gian và dạo này sức khoẻ tôi đang kém và đau đầu!có gì sai sót mong các bạn thông cảm cho nhé!cảm ơn nhiều!
Đầu trang

tienhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tienhh »

Chào bác, em cũng đọc khá nhiều bài của bác rồi, nay muốn nhờ bác xem hộ em với ạ!
1.Bố em sn 1965, mẹ sn 1969. Bố em làm xe ôm, mẹ thì buôn bán ạ. Dạo này sức khỏe của hai người có vẻ yếu hơn trước ạ.
2.Hiện tại em đang làm lập trình viên.
3.Em chưa lập gia đình (giờ sinh của em trong khoảng 22h31 đến 22h59).
Em xin chân thành cảm ơn ạ.
https://drive.google.com/open?id=1mziXE ... yaL3n7ozoA
Sửa lần cuối bởi tienhh vào lúc 23:35, 27/03/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Luckyluke92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Luckyluke92 »

Nhờ bác xem giúp em với ạ ^:)^
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nhiều bạn đăng lá số lên ko có năm sinh bố mẹ,anh chị ,vợ chồng yêu cầu như đầu trang 1 yêu cầu phải chịu thiệt thòi,lại làm thầy khó xem nhé!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tử vi xem đúng được 90%thì coi như là đúng rồi các bạn ạ!cảm giác trước khi biết về số phận của mình rất hồi hộp,và khá là thú vị,nhất là biết số mình sau này giàu có,tốt đẹp.ở đây nói 90% đúng đó cũng chỉ là tương đối,nếu trọn vẹn 100%thì chúng ta đã làm thánh làm thần rồi các bạn ạ!tôi ví dụ như nếu có 1 thầy trong diễn đàn phán các bạn thua lỗ hoặc gặp đen chuyện gì đấy thì nó sẽ xảy ra như vậy nhưng nguyên nhân xảy ra thì vẫn là ở các bạn,nhưng người liên quan cùng năm sinh của họ sẽ hiện trên lá số rất rõ ràng,cho biết đc mình đã tiếp xúc với những ai,ai là người giúp mình,ai là người hại mình,cái đó 100% nó hiện trên lá số nhưng tại vì thầy ko đi vào đời sống của các bạn nên thầy ko thể hiểu tường tận như vậy được.cho dù nói ra thì chúng ra cũng ko thể thay đổi được cục diện lá số là quy định,nó giống như 1 ngôi sao,muốn thay đổi hoặc phá hủy nó cần phải mất hàng tỷ năm thậm chí hàng tỷ tỷ năm,vậy làm cách nào mà chúng ta thay đổi được số phận đây???câu trả lời là hoàn toàn ko thể.nếu các bạn đã phận của mình và muồn cải đổi từng khía cạnh của nó thì xin thưa rằng,cải tốt đc chỗ này thì nó sẽ sinh xấu ở chỗ khác,ko tiếp xúc với người tuổi tỵ thì vẫn còn người tuổi tỵ tuổi dâu,..tóm lại chúng ta chỉ có cách cải đổi số phận đó là cứ thuận theo tự nhiên là tốt nhất các bạn nhé!sống lạc quan,yêu đời,thiện tâm,ko nên quá lo lắng đặt nặng niềm tin vào số phận!
Đầu trang

AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AdaCoree »

Chào Thầy, em gữi lá số ạ
Nhờ Thầy xem dùm em 2 việc ạ:
- Liệu em có thể có được công việc tại cơ quan nhà nước ko ạ ? tại em tốt nghiệp ĐH Luật HCM mà 4 năm nay rồi em vẫn chưa xin được việc như ý . Sắp tới em sẽ thi công chức lần 3 ạ

- Liệu em có nghiệp duyên ko ạ ? và vợ em có phải là mẹ đơn thân ko ạ hay là em lấy vợ rồi vợ em dan díu có bầu với người khác.

Thông tin:
Cha: sinh năm 1969
Mẹ: sinh năm 1970
Em trai: Sinh năm 2000
Hiện cha mẹ vừa mới li hôn năm 2018
Em tốt nghiệp đai học Luật TP HCM, bằng cắp cũng khá tốt, nhưng ko hiểu sao em thi vào cơ quan này 2, 3 lần ko đậu, mà lần nào cũng gặp trắc trở ít nhiều, kiểu như đường công danh của em bị cái gì đó vô hình phá hoại ấy. Nếu được em nhờ thầy chỉ em cách làm phúc như thế nào đó phù hợp để hóa giải bớt cái xấu của em ạ. Em thích đi chùa nhưng ko cầu xin gì cả, có làm phúc cho ai là em làm toàn tâm chứ ko mong báo đáp, nhưng mà cũng có khi mình muốn giúp họ mà thành ra hại họ ạ :-S .
Em cám ơn thầy trước ạ
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

AdaCoree đã viết: 19:13, 30/03/19 Chào Thầy, em gữi lá số ạ
Nhờ Thầy xem dùm em 2 việc ạ:
- Liệu em có thể có được công việc tại cơ quan nhà nước ko ạ ? tại em tốt nghiệp ĐH Luật HCM mà 4 năm nay rồi em vẫn chưa xin được việc như ý . Sắp tới em sẽ thi công chức lần 3 ạ

- Liệu em có nghiệp duyên ko ạ ? và vợ em có phải là mẹ đơn thân ko ạ hay là em lấy vợ rồi vợ em dan díu có bầu với người khác.

Thông tin:
Cha: sinh năm 1969
Mẹ: sinh năm 1970
Em trai: Sinh năm 2000
Hiện cha mẹ vừa mới li hôn năm 2018
Em tốt nghiệp đai học Luật TP HCM, bằng cắp cũng khá tốt, nhưng ko hiểu sao em thi vào cơ quan này 2, 3 lần ko đậu, mà lần nào cũng gặp trắc trở ít nhiều, kiểu như đường công danh của em bị cái gì đó vô hình phá hoại ấy. Nếu được em nhờ thầy chỉ em cách làm phúc như thế nào đó phù hợp để hóa giải bớt cái xấu của em ạ. Em thích đi chùa nhưng ko cầu xin gì cả, có làm phúc cho ai là em làm toàn tâm chứ ko mong báo đáp, nhưng mà cũng có khi mình muốn giúp họ mà thành ra hại họ ạ :-S .
Em cám ơn thầy trước ạ
Hình ảnh
Kim mệnh cung mệnh tại tý là người hồi bé cực kì khó nuôi,năm 1 và 4tuổi vướng tai ách nặng ,sức khoẻ kém mà hay ốm đau nhưng càng lớn thì lại càng cực kì khoẻ mạnh nhu voi hổ vậy!tính bạn rất thắng thắn,làm gì cũng có lòng tốt nhưng lại bị người ta nghi ngờ là mình xấu,bản chất bạn rất tốt nhưng tính rất nóng và quá thắng đj làm công thì ko tốt lên đc,nên đứng ra kinh doanh riêng sẽ phát nhé!
Đầu trang

MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhThuy195 »

1 .Bố sinh năm 1969,sức khỏe bố em khá tốt,thi thoảng hay đau nhức xương khớp,và răng lợi,bố em làm nông ở nhà trồng trọt chăn nuôi.
2. Mẹ sinh năm 1977,sức khỏe của mẹ khá tốt,thi thoảng mẹ em,có bị nhức xương khớp,và cổ họng hay bị ho ,hiện tại mẹ e đi phụ làm nhà hàng.năm sinh bố,
3.Em hiện tại là nhân viên bán hàng,tại 1 shop thời trang.em sinh năm 1995
4.Em đã kết hôn,chồng em sinh năm 1992.
dưới đây là lá số của em và chồng em ạ.
Mong được anh,xem giúp vợ chồng em vận hạn,công việc và xem năm nay vợ chồng e có tin vui đường con cái không ạ.
Em cảm ơn nhiều ạ,
Tập tin đính kèm
Tòng Văn Tuấn.jpg
Tòng Văn Tuấn.jpg (183.13 KiB) Đã xem 846 lần
Lò Minh Thúy (1).jpg
Lò Minh Thúy (1).jpg (183.46 KiB) Đã xem 846 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”