Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Labannt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Gửi bài gửi bởi Labannt »

Đúng là mây tầng nào gặp mây tầng đó.
Đầu trang

nguyenngochuyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Gửi bài gửi bởi nguyenngochuyen »

kimhoai đã viết: 16:18, 05/03/19
nguyenngochuyen đã viết: 13:44, 05/03/19
Quoc Long đã viết: 12:45, 05/03/19

Hồng Loan gặp Thiên không tại cung Địa võng. Cả đời khổ vì trai gái. Năm nay tam tai. Năm nay xấu. Tình cảm. Trai gái. Công việc. Cuộc sốnh loạn cả lên
Anh ạ. Hôm 30 tết em đi chơi với trai. Thì bị rơi mất cái điện thoại oppo. Em vẫn đang trả góp ở thegioididong đã hết nợ đâu mà đã mất rồi.
Được trai mua cho cái điện thoại mới, sim mới thì dùng chưa được 1 tuần đã hỏng.
Em lại phải mua cái điện thoại sam sung mới hết 4 triệu. Hết tiền.
Đi chùa cùng trai về. Thì bị ốm hơn 1 tuần mãi mới khỏi bệnh cảm ốm.
Có 1 người thích em. Em từ chối kết hôn thì đi ra hàng nước kể với thiên hạ em.thế này em thế kia. Rồi gặp phải người yêu cũ của anh đó. Người yêu cũ anh đó thấy vậy kể lại với em là anh đó đang yêu em, tán em mà vẫn ve vãn, tán tỉnh, gạ ngủ với chị đó.
Em mới hủy mọi kết bạn. Anh đó giải thích em cũng không nghe. Rồi 2 người kia chửi mắng nhau suốt cả đêm. Vì em không chịu cho anh kia cơ hội yêu em nữa, nên anh kia tức tối, sáng ra đi đến nhà trọ chị kia đập cửa, lấy gạch và tát đánh chị đó. Vì cái tội chia rẽ tình cảm của em và anh đó. Chị kia thì thuê xã hội đen, đòi chém đòi giết anh kia. Lại hay dò hỏi nhà anh tán em ở đâu. Để gọi người đến sử lý. Nhưng em ko chỉ.
2 người đó hết người này kể xấu người kia với em. Nên em chả biết tin ai nữa.
Cũng chỉ vì tại em ko yêu anh kia. Nên anh đó mới tức đi đánh chị kia.
Cuộc sống em nó cứ lộn tùng phèo về tình cảm như vậy đó. Chỉ vì em không yêu anh kia. Cũng khiến cho 1 cặp đôi từng là người yêu của nhau rồi trở thành kẻ thù của nhau, đánh nhau và muốn giết nhau. Ý em là em chẳng có ý xấu gì cũng mắc toàn vào những cái chuyện không đâu.
Lá số bạn đúng rồi, không sai đâu.
Cái căn bản một phần do chính bản thân bạn, không biết giữ mình. Tôi nghe bạn kể tình hình tôi thấy việc quan hệ tình dục của bạn ngoài mấy lần bị cưỡng hiếp ra thì còn vài lần khác là do bạn sống buông thả. Tai nạn chính do cách sống của bạn mà ra. Cho dù có biện luận thế nào thì lá số sờ sờ ra đó nhìn vào là thấy rồi. Theo tôi bạn nên sống giữ thân hơn thì cuộc sống sẽ tốt đẹp thôi bạn nhé.

Về lá số của bạn bạn đang ở đại vận 22-31: bạn đang lãnh đủ bộ: thai phục vượng tướng tả hữu xương khúc. Cung nô của bạn tối hãm xấu xa, cung tật tang hổ y diêu hình kình đà hoả đủ hết, cung phúc VCD triệt, âm dương hãm địa

==> Trong những năm còn lại của đại vận này bạn phải hết sức cẩn thận với những chuyện trai gái, tình cảm, tình dục, bạn bè khác giới, bệnh lây nhiễm qua đường tình dục ...
Cảm ơn. Tôi ko phải sống buông thả. Do tôi buồn quá. Sinh ra chán đời. Có nói mọi người cũng không hiểu nổi cái cảm giác tôi trải qua sau khi bị cưỡng hiếp đâu.
Tôi hoàn toàn ko sống buông thả, ko ăn chơi, đàn đúm gì hết. Đi bar tôi cũng ko đi, rưọu bia cũng không uống, cờ bạc cũng không.
Tất cả là do tôi ngu ngốc và yếu đuối quá. Thực sự là tôi từng nghĩ cũng không thiết sống nữa nên như vậy.
Còn bình thường khi tôi vui. Ai muốn gạ tôi thì tôi cũng không đi đâu, tôi còn chửi cho đó. Vì tôi không phải là gái, cave
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

koollee đã viết: 16:34, 05/03/19
nguyenngochuyen đã viết: 12:32, 05/03/19 Có anh này là bác sĩ đang tán em.
Mọi người cho em hỏi. Anh này có đáng tin và có phải người xấu không ạ?
Em thì thấy anh này hiền, trầm tính, ít nói, mà tốt tính.
Nói chung gặp nhau đi chơi thấy rất vui vẻ. Vì hợp tính.
Bạn bác sĩ tốt như thế thì bạn đừng tiến tới mà tội nghiệp người ta, khổ thân bạn bác sĩ lắm
Ha ha ha ha Koolle nói đúng, tha cho anh bác sĩ đi. Mà anh cũng ước gì có người cưỡng hiếp anh, anh cũng đánh bã thả thính các kiểu mà đứa anh cần nó híp nó dững dưng, đứa không cần nó lại đến gặp mỗi ngày.
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Bạn bác sĩ tốt như thế thì bạn đừng tiến tới mà tội nghiệp người ta, khổ thân bạn bác sĩ lắm
:)) =)) Comment của bạn hay thiệt, bái phục =D> :-bd
Đầu trang

nguyenngochuyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Luxel đã viết: 15:38, 05/03/19 Lá số cũng đâu xấu lắm nhỉ.

Ps: đầu năm âm hay dương lịch bạn ?
Âm lịch ạ. Em xin đính chính em không phải là cave, hay gái ăn chơi hư hỏng đâu nhá.
Những người hiếp dâm, hay dọa tung ảnh sex em lên mạng cũng chưa bao giờ nói em là cave, hay gái.
Đến giờ họ vẫn yêu em, nói muốn lấy em. Nhưng em không đồng ý.
Người cưỡng hiếp. Sau đó đã xin lỗi em rất nhiều lần. Nói xin em cho cơ hội để yêu. Nếu em đồng ý sẽ cưới em luôn. Nhưng em không thích. Em nhiều lần em xóa kết bạn đi. Thì khóc lóc, cầu xin. Còn mang cả quán thế âm bồ tát, phật ra niệm để cầu xin em tha thứ.thì em tha thứ.
Còn cái người hiep dâm em thứ 2 kia. Em quen cũng lâu rồi. Người này yêu em, muốn lấy em. Có hẹn hò với em 1 thời gian rồi em không thấy yêu. Em nói là em không yêu. Muốn bỏ thì nhất quyết không chịu. Cứ nhất nhất đòi yêu em và cưới em. Quen em cũng lâu rồi. Gạ em quan hệ nhiều lần mà em không cho. Em cũng vào nhà người này nhiều lần rồi. Vào chơi nhiều lần cũng không thấy sao hết.
Có 1 lần cuối cùng gặp. Em nói là em không yêu anh đó, hãy tìm người khác đi, đừng ngoan cố như vậy nữa.
Rồi anh này hiếp dâm em à. Sau bao ngày hẹn hò em không cho quan hệ. Giờ em nói muốn tìm hiểu để yêu người khác thì làm vậy với em.
Đầu trang

nguyenngochuyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huynh19 đã viết: 19:16, 05/03/19
Ha ha ha ha Koolle nói đúng, tha cho anh bác sĩ đi. Mà anh cũng ước gì có người cưỡng hiếp anh, anh cũng đánh bã thả thính các kiểu mà đứa anh cần nó híp nó dững dưng, đứa không cần nó lại đến gặp mỗi ngày.
Mấy người không phải nhạo báng tôi. Chuyện tôi bị như thế nào. Tôi cũng kể hết cho anh mệnh thiên cơ đó.
Thì anh đó vẫn muốn yêu tôi.
Tôi cũng nói tôi sợ bị bệnh HIV. Tôi cần phải đi khám.

Nói chung mọi người muốn nghĩ sao thì tùy.
Còn bản thân tôi và người thích tôi vẫn yêu tôi là được.
Bởi vì người thích tôi là người hiểu tôi hơn mấy người nên mới thích tôi.
Còn mấy bạn muốn chửi muốn nói xấu thì tùy.vì các bạn không hiểu gì về tôi. Ok.bye bye
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Thiết nghĩ sau lần này, bạn Ngoc Huyen nên cẩn trọng khi gặp gỡ với đàn ông. Không biết khi hẹn hò mọi người hay thích chỗ vắng vẻ, nhưng điều đó rất nguy hiểm khi hiện nay xã hội phức tạp hơn nhiều. Có lúc mình tưởng người ta tốt hoá ra lại không phải vậy bạn à. Hạn bạn đang xấu như bác kimhoai đã đưa lời khuyên, kể cả với anh chàng bác sĩ. Nếu chưa xác định bạn cần tránh gặp đàn ông tại nhà riêng của họ, hoặc hẹn hò nơi vắng người. Bản thân mình không muốn nhưng môi trường tạo ra cơ hội cho thú tính trỗi dậy. Nguy hiểm lắm bạn ạ.

Mà người nào mới quen chưa nổi năm đã gạ gẫm quan hệ, thiết nghĩ chẳng ai là kẻ tử tế đáng để nói chuyện thêm :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

nguyenngochuyen đã viết: 19:34, 05/03/19 Mấy người không phải nhạo báng tôi. Chuyện tôi bị như thế nào. Tôi cũng kể hết cho anh mệnh thiên cơ đó.
Thì anh đó vẫn muốn yêu tôi.
Tôi cũng nói tôi sợ bị bệnh HIV. Tôi cần phải đi khám.

Nói chung mọi người muốn nghĩ sao thì tùy.
Còn bản thân tôi và người thích tôi vẫn yêu tôi là được.
Bởi vì người thích tôi là người hiểu tôi hơn mấy người nên mới thích tôi.
Còn mấy bạn muốn chửi muốn nói xấu thì tùy.vì các bạn không hiểu gì về tôi. Ok.bye bye
Bạn cho mình xin lỗi ạ, mình thấy bạn hỏi mọi người nên mình ngứa tay nói thật lòng thôi. Mình không hề có ý nhạo báng gì cả. Bye bạn.
huynh19 đã viết: 19:16, 05/03/19
Haha. Hiếm khi thấy anh vui thế này, nhưng em xin phép không tham gia topic này nữa, hẹn khi khác được tiếp chuyện với anh, anh thông cảm cho em nhé :)
Co dai đã viết: 19:26, 05/03/19
:)) =)) Comment của bạn hay thiệt, bái phục =D> :-bd
Bạn Cổ Đại lại chê cười mình rồi, mình xin phép rời topic. Chúc bạn sớm gặp tình yêu như ý. À mà..thôi thì bạn hốt luôn Cự nhật không kiếp bâybê cho nhanh gọn :D bye bye
Đầu trang

Luxel
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Luxel »

HamanoRie đã viết: 20:01, 05/03/19 Thiết nghĩ sau lần này, bạn Ngoc Huyen nên cẩn trọng khi gặp gỡ với đàn ông. Không biết khi hẹn hò mọi người hay thích chỗ vắng vẻ, nhưng điều đó rất nguy hiểm khi hiện nay xã hội phức tạp hơn nhiều. Có lúc mình tưởng người ta tốt hoá ra lại không phải vậy bạn à. Hạn bạn đang xấu như bác kimhoai đã đưa lời khuyên, kể cả với anh chàng bác sĩ. Nếu chưa xác định bạn cần tránh gặp đàn ông tại nhà riêng của họ, hoặc hẹn hò nơi vắng người. Bản thân mình không muốn nhưng môi trường tạo ra cơ hội cho thú tính trỗi dậy. Nguy hiểm lắm bạn ạ.

Mà người nào mới quen chưa nổi năm đã gạ gẫm quan hệ, thiết nghĩ chẳng ai là kẻ tử tế đáng để nói chuyện thêm :)
Duyên tiền kiếp vồ nhau thì 2 tuần sau đã quan hệ. Dĩ nhiên cần có pp khán xem có đún duyên tiền kiếp hay hiện kiếp ( kiếp này ). Khánh xinh cứ ba láp ba xạo quen thói gì mà chưa nổi năm với tử tế cái gì. Chết cười.
Đầu trang

nguyenngochuyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Luxel đã viết: 22:25, 05/03/19
HamanoRie đã viết: 20:01, 05/03/19 Thiết nghĩ sau lần này, bạn Ngoc Huyen nên cẩn trọng khi gặp gỡ với đàn ông. Không biết khi hẹn hò mọi người hay thích chỗ vắng vẻ, nhưng điều đó rất nguy hiểm khi hiện nay xã hội phức tạp hơn nhiều. Có lúc mình tưởng người ta tốt hoá ra lại không phải vậy bạn à. Hạn bạn đang xấu như bác kimhoai đã đưa lời khuyên, kể cả với anh chàng bác sĩ. Nếu chưa xác định bạn cần tránh gặp đàn ông tại nhà riêng của họ, hoặc hẹn hò nơi vắng người. Bản thân mình không muốn nhưng môi trường tạo ra cơ hội cho thú tính trỗi dậy. Nguy hiểm lắm bạn ạ.

Duyên tiền kiếp vồ nhau thì 2 tuần sau đã quan hệ. Dĩ nhiên cần có pp khán xem có đún duyên tiền kiếp hay hiện kiếp ( kiếp này ). Khánh xinh cứ ba láp ba xạo quen thói gì mà chưa nổi năm với tử tế cái gì. Chết cười.
Em cảm ơn 2 anh chị. Em với người yêu cũ gần 2 tháng hẹn hò với nhau mới quan hệ. Hẹn hò hơn 1 tháng mới hôn nhau. Hẹn hò nửa tháng mới nắm tay. Nói chuyện trên mạng 1 tháng mới cho anh đó gặp mặt.
Em thấy người yêu cũ rất tốt với em. Nên em nghĩ cũng tùy người. Trong trường hợp đó có người xấu và có người tốt.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”